Mwaka juzi nilikua na kazi fulani hivi ambayo ilinipasa kuzungukia vituo vingi sana vya afya ambapo kila Wilaya nilitembelea vituo vya afya vitatu, ilikua mambo ya huduma za UKIMWI lakini nilishangazwa na observation mojawapo kuwa eti kuna watu wana wategea wenzao kufanya kazi kisa wao kial semina na kila posho za ukimwi wanapewa wao tu, kwahio akija mgonjwa hawawezi kumpa huduam hadi wahusika wawepo, nikashangaa sana hivi posho ya shi.60,000 inawezaje kujenga chuki kiasi hiki?
Pale NIT ambapo wameondolewa hadi chai ya saa nne sijui wataishije sasa hivi, wataishi zaidi ya mashetani nadhani. Walimu hawana pesa, Wafanyakazi (supporting staff) hawana pesa, Wanafunzi hawana hata senti wanaishia kujiuza. Dah