V VENGER New Member Joined Oct 18, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Sep 12, 2014 #1 Wanajamii wenzangu mimi ni member niliyekuwa nasusua,sasa naingia mazima..nimegundua jamii forum ni kisima cha elimu...Mungu ibariki Jamii Forum
Wanajamii wenzangu mimi ni member niliyekuwa nasusua,sasa naingia mazima..nimegundua jamii forum ni kisima cha elimu...Mungu ibariki Jamii Forum
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 12, 2014 #2 VENGER said: Wanajamii wenzangu mimi ni member niliyekuwa nasusua,sasa naingia mazima..nimegundua jamii forum ni kisima cha elimu...Mungu ibariki Jamii Forum Click to expand... Karibu sana jamvini.
VENGER said: Wanajamii wenzangu mimi ni member niliyekuwa nasusua,sasa naingia mazima..nimegundua jamii forum ni kisima cha elimu...Mungu ibariki Jamii Forum Click to expand... Karibu sana jamvini.
binti kiziwi JF-Expert Member Joined Aug 4, 2014 Posts 17,039 Reaction score 47,482 Sep 12, 2014 #3 Karibu sana. Huyo hapo juu ndio patroni wa JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Sep 12, 2014 #4 karibu sana JF mjukuu.............
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,329 Reaction score 111,555 Sep 12, 2014 #5 Karibu sana JF...
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,533 Reaction score 30,085 Sep 12, 2014 #6 Haya! Karibu rasmi..
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Sep 18, 2014 #7 Karibu JF