Naija best hits; Most played in clubs.

H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Wadau,

Naombeni mdondoshe ngoma kali kutoka Naija ambazo upigwa mara kwa mara clubs na maeneo mengine ya starehe.

Kuwa free kutiririka, mimi naanza na Skelewu by Davido.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
96,122
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
96,122 2,000
Kwi kwi kwi kwi ni aje weye!!!? umeamua kuuvua ubuku 7!? Hahahahahaahahahaha lol!!!

Wadau,

Naombeni mdondoshe ngoma kali kutoka Naija ambazo upigwa mara kwa mara clubs na maeneo mengine ya starehe.

Kuwa free kutiririka, mimi naanza na Skelewu by Davido.
 
Deka D

Deka D

Senior Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
115
Points
170
Deka D

Deka D

Senior Member
Joined Feb 8, 2013
115 170
Mzee wa Buku7 umehamia huku???

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,845
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,845 2,000
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,542
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,542 2,000
ooh baby/kuch kuch by judie.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,812
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,812 0
Wadau,

Naombeni mdondoshe ngoma kali kutoka Naija ambazo upigwa mara kwa mara clubs na maeneo mengine ya starehe.

Kuwa free kutiririka, mimi naanza na Skelewu by Davido.
Buku 7 umeona hailipi!!!
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Kwi kwi kwi kwi ni aje weye!!!? umeamua kuuvua ubuku 7!? Hahahahahaahahahaha lol!!!

BAK,

Nitakipigania chama changu daima kwa kuwa naamini kuwa CCM ndio chama pekee chenye ajenda ya wazi ya kumkomboa Mtanzania na kumpatia maendeleo.

Ila kwa sasa tutete kuhusu burudani halafu baadae tukutane kule kwenye jamvi letu la mabishano.
 
Last edited by a moderator:
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Points
195
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 195
Wadau,

Naombeni mdondoshe ngoma kali kutoka Naija ambazo upigwa mara kwa mara clubs na maeneo mengine ya starehe.

Kuwa free kutiririka, mimi naanza na Skelewu by Davido.
Chama chetu cha mapinduzi eeh chajenga nchi- by john komba
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,038
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,038 2,000
Bora Hamy D uje huku tusuuze roho Siasa za kibongo full stress full kuviziana unataka Naija hits latest au hata za zamani ka za kina 2 face
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Bora Hamy D uje huku tusuuze roho Siasa za kibongo full stress full kuviziana unataka Naija hits latest au hata za zamani ka za kina 2 face
Latest ndio safi zaidi...hasa za artists kama Timaya, Davido nk

Kuna moja naipenda mno ila jina la nyimbo silifahamu. Ila inaenda hivi kwenye chorus..oyah oyah...oyah oyah oyah oyah...kwa sasa unapigwa sana kwenye maeneo ya starehe.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Last edited by a moderator:
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,101
Points
1,225
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,101 1,225
Sikonge,

Asante mkuu. Ila ningeomba unitupie moja hivi ambayo kwa sasa ina hit sana maeneo ya batani...ni ya huko huko naija na pia inaenda hivi kwenye chorus... am not so sure, nina ninali........hayah hayah..hayah yaya yaya yaya...
Mkuu nadhani unamaanisha Touching body ya J Martins
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
96,122
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
96,122 2,000
Huna jipya wewe wala hujitambui, labda siku za usoni utatia akili kichwani na kuachana na kusupport upumbavu na ufisadi unaoangamiza nchi. Haya burudika na roho yako.

[


BAK,

Nitakipigania chama changu daima kwa kuwa naamini kuwa CCM ndio chama pekee chenye ajenda ya wazi ya kumkomboa Mtanzania na kumpatia maendeleo.

Ila kwa sasa tutete kuhusu burudani halafu baadae tukutane kule kwenye jamvi letu la mabishano.
 
Last edited by a moderator:
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Mkuu nadhani unamaanisha Touching body ya J Martins
Mkuu AmaniGK,

Asante sana...umenipa kitu ambacho nakitaka kwa sana kwenye burudani.
 
Last edited by a moderator:
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Wakuu,

Apart from Naija hits, kuna hii nyimbo moja kali mno ya bongo flavor lakini yenye mahadhi kama ya Naija, kwa jina siifahamu ila mmoja wa wasanii wake ni Nahreel pia kwenye chorus inaenda hivi...mbona una chelewa chelewa...

BAK, AmaniGK, Sikonge...
 
Last edited by a moderator:
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,101
Points
1,225
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,101 1,225
Wakuu,

Apart from Naija hits, kuna hii nyimbo moja kali mno ya bongo flavor lakini yenye mahadhi kama ya Naija, kwa jina siifahamu ila mmoja wa wasanii wake ni Nahreel pia kwenye chorus inaenda hivi...mbona una chelewa chelewa...

BAK, AmaniGK, Sikonge...
Mkuu HAMY-D nadhani unaitaka ile iloimbwa na Aika feat Nahreel inaitwa Mbona unachelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,326,846
Members 509,593
Posts 32,237,309
Top