Naichukia sana CCM na wote wanaoishabikia

Naichukia sana CCM na wote wanaoishabikia

Labda alikua anatomba huko ofisini muda huo huwezi jua walinzi wana siri nyingi sana
Nilimwanzishia moto yule Meneja hatosahau, alikuwa anatomber wapi ? Ni ujinga tu wanajiamuliaga mambo tu hawa na ndio maana CAG Mzee Musa Assad aliwahi kusema asilimia 60 ya watumishi wa umma hawana sifa na weledi wa kufanya kazi kwenye ofisi za umma. Sishangai kuona jamaa anaandika ndugu yake mkono umekatwa na hawezi kuongea tena
 
Nilimwanzishia moto yule Meneja hatosahau, alikuwa anatomber wapi ? Ni ujinga tu wanajiamuliaga mambo tu hawa na ndio maana CAG Mzee Musa Assad aliwahi kusema asilimia 60 ya watumishi wa umma hawana sifa na weledi wa kufanya kazi kwenye ofisi za umma. Sishangai kuona jamaa anaandika ndugu yake mkono umekatwa na hawezi kuongea tena
Nimesema alikua anatombana ofisini kwake walinzi wakaambiwa hakuna mtu kuingia halafu ukiangalia hio ofisi anayotombea ni mali ya umma ningekua mimi ningepita na mlango, hao manesi na madaktari waliomsababishia matatizo huyo mgonjwa nao wameacha kufanya kazi kwa weledi wameenda kutombana shenzi kabisa wanasababishia mgonjwa ugonjwa juu ya ugonjwa sababu ya starehe zao za muda mfupi
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Sawa.
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
na wewe tunakuchukia mpaka basi
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Wote wanaoishabikia CCM ni mataahira kabisa
IMG_20240922_035102.jpg
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Acha siasa za kishamba, CCM ina wanachama na wafuasi wengi sana, km we unaichukia ni uamuzi wako
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Binafsi nawachukia watu wapuuzi kama wewe ambao wanalazimisha upumbavu wao ndio uwe msimamo na mtizamo wa Kila mtu.
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.

Nyinyi kuachia chama tu mbinde mnataka kutoana rohoo

nani mjinga hawape nchi yetu nzuri yenye kupendeza!! Mafisadi mkiwa bado mpo Upinzani ❗ ❗ 😳😳
 
Wapinzani wakipata Madaraka wanakuwa zaidi Mashetani

Mfano Zambia Mfano mwengine TShisekedi Congo wote walikuwa Wapinzani kwasasa wameota mapembe

Neno Demokrasia midomoni mwao imekwishaaa
Kazi kuwakandamiza Wapinzani wao kishetani ✍️
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Adui mwombee kheri,ila usiache kumwombea njàa,ķwani na kufanya wewe kuŵ adui yake akiwa na njàa siku atakuǰ kùupigia magotìakiķomba umpe chakula njaa yake imtoke.
 
Back
Top Bottom