Naichukia sana CCM na wote wanaoishabikia

Naichukia sana CCM na wote wanaoishabikia

Mdaiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2025
Posts
1,127
Reaction score
2,854
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
 
Ukiambiwa hao madaktari chama chao cha siasa ni CHADEMA utarudi kuioenda Ccm?
 
Sio kweli matatizo yote yanasababishwa na Ccm huo mfano wako wa kwanza ni uzembe wa madaktari na mnaweza kuchukua hatua hata kama mkono hautarudi lakini mtalipwa fidia, kuhusu ufisadi ni tatizo la nchi nzima hata Chadema kuna mafisadi juzi tu tumeona jinsi Heche anavyopiga kimya kimya , Mbowe miongoni mwa kilichomfanya ashindwe uchaguzi ni ufisadi nini kifanyike sasa? Utamaduni wa watanzania ubadilishwe mtu anapata kazi serikalini mnafanya sherehe, akirudi kiongozi kijijini mnaenda kuomba omba mnategemea yeye anapata wapi hela za kutapanya kijiji kizima, rushwa ikataliwe na watu wote sio viongozi pekee.
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
ok.
lakini nchi sio peremende gentleman.

Na nikuhakikishie tu,
CCM itatawala nchi hii vizazi na vizazi vijavyo, yaani miaka maelfu ijayo.

Na hakuna kitu utafanya wewe na wafuata mkumbo wenzako pamoja na mihemko yenu nonsense jukwaani 🐒
 
ok.
lakini nchi sio peremende gentleman.

Na nikuhakikishie tu,
CCM itatawala nchi hii vizazi na vizazi vijavyo, yaani miaka maelfu ijayo.

Na hakuna kitu utafanya wewe na wafuata mkumbo wenzako pamoja na mihemko yenu nonsense jukwaani 🐒
Wewe ni chouko usiye na aibu. Ulishawahi kuona wapi chouko lenye aibu?
 
Pole sana ndugu 😪
Changamoto ni nyingi sana hasa za kupata huduma kwenye taasisi za umma, yaani ukifikiria sana unaishia kupata hasira ma gadhabu tu.

Kama watu kukaa madarakani mpaka yatokee kama ya October 29 2025, hivi watumishi wa umma watatoa huduma zinazotatua mahitaji ya Mtanzania?

Wengi ni Wahanga wa hii Serikali lakini tumekaa kimya na kutafakari sana, Usilie wala usihuzunike haiwezi kubadilisha kitu. Nakupa Pole wewe na ndugu zako pia.
 
Matatizo yote ya watanzania yamesababishwa na yanaendelea kusababishwa na CCM.

Ndugu yangu ameenda Muhimbili akiwa anaongea anatembea ila amerudi kakatwa mkono, haongei na hatembei. Yaani uzembe wa madaktari umesababisha akatwe mkono na asiweze kuongea. Walimuwekea drip ya dawa ikawa inaflow nje ya mshipa, na manesi kwa kuwa ni wazembe hawakugundua kuwa dawa inaflow kwenye nyama badala ya kwenye mshipa, wamekuja kushituka asubuhi mkono umekauka kama kuni, ooh! Ni maumivu yalioje aliyoyapata ndugu yangu 😭😭. CCM wote mlaaniwe na Mungu awape adhabu kali sana. Kasababishiwa matatizo makubwa ambayo yamebadiri maisha yake forever. Hawezi kuongea, kapoteza mkono na hawezi kutembea tena.

Nchi ina rasilimali za kuifanya iwe na huduma bora za afya ila maccm yanaiuza nchi kwa vipande vichache vya fedha, Miccm inauza rasilimali za mabilioni ya fedha kwa kuexchange ya vijisent vya kuishi maisha ya kifahari wao na familia zao. Naichukia CCM.

Barabara mashimo kila sehemu. Barabara mbaya, tunafia mahospitalini na tukiongea mnatuteka na kutupoteza. CCM mlaaniwe na mfe vifo vya mateso makubwa.

Nchi imegeuzwa shamba la bibi, madini yanachimbwa kila kona ya nchii hii. Mabilioni ya thamani ya dhahabu, yanasafirishwa nje ya nchi kila siku lakini hata hicho kidogo tunachopata kwenye mirabaha kinafanyiwa ufisadi. Viongozi wanaendesha magari ya thamani kubwa huku raia wakikatwa mikono hospitalini kwa kukosa uangalizi bora wa madaktari, ooh! Nchi yangu nakulilia. Kwa nini Mungu umeyaruhusu maccm yawatese viumbe wako kwa kiwango hiki?

Maccm achieni nchi kwa hiari, muda wenu wa kuendelea kututesa watanzania umeisha. Tunachukua nchi yetu, tunairudisha nchi yetu kwa wananchi.
Kwa mtu yeyote yule mwenye akili timamu lazima iwe hivyo.
 
Kwa mtu yeyote yule mwenye akili timamu lazima iwe hivyo.
Yaani baada ya ushindi wa asilimia 98 kumekuwa na ujinga uliopitiliza kwenye ofisi za Umma, yaani ofisi ya TRA unaenda muda wa kazi tena kuchukuwa control number unaambiwa na Walinzi Meneja kasema hakuna watu kuingia ndani wapo wengi halafu ni saa 8 mchana. Aisee niliona huu ni upuuziii uliopitiliza mtu unaenda kulipa kodi lakini unakuwa treated kama Ombaomba?
 
Back
Top Bottom