Naibu Spika: Sitamgusa Mbunge yeyote

Naibu Spika: Sitamgusa Mbunge yeyote

hoja dhaifu sana tunakutaka uombe radhi kwa yale uliyowafanyia wabunge wa cdm ili uonekane shujaa kumbe ni kuficha udhaifu
 
Huyu Ndugai anapaswa kujiuzulu,kazi imemshinda!
 
Mi nilidhani wanaadhibiwa kwa mujibu wa kanuni na taratibu za bunge, kumbe ni utashi wa mtu binafsi. We have a very long way to go lol
 
Mbunge akifanya kosa halisi na ukampa adhabu inayostahili, huyo mbunge ataonekani ni mpumbavu kwenye macho ya wananchi.
Lakini ukimpa adhabu mbunge kwa kumuonea, huyo mbunge ataonekanaa shujaa kwa wananchi.
Ndungai ilitakiwa afahamu haya.

Tanzania tumeishiwa, mtu mwenye uwezo mdogo wa kupambanua mambo kama ndungai inakuwaje anapewa unaibu spika?
 
Hayo ni matokeo ya kuwa na maamuzi ya kupendelea, kilichopo sasa hivi Maspika wamepoteza uhalari wa kuongoza vikao vya Bunge.
 
Umekuwa msemaji wa ndugai siku hizi auni personal secretary wake au umejisikia tu kuleta hiki ulicho leta.

Nahisi unashirikisha masaburi zaidi kwa kila jambo unalotaka kulileta humu,anyway una uhuru wa kuongea upuuzi wako.
 
Makosa ya jana wangefanya Chadema lazima wangepewa adhabu ambayo pengine haijawahi kutokea kama ilivyotokea kwa Mh. Lissu na wenzake hata kwa kuomba tu taarifa.
 
Wabunge wa awamu hii wamesahau kilichowapeleka bungeni(mambumbumbu)

wale wa ccm na cuf,,. chadema moto mwanzo hadi mwisho wa bunge!!wabunge wengi wa ccm na cuf ni vilaza hawaiwezi kasi ya chadema wanatafuta huruma na upendeleo wa kiti cha spika kuwapunguza nguvu chadema!!
 
Hivi ni kwanini Ndugai akisha vurunda bungeni asubuhi inayofuata anakimbilia kwenye vyombo vya habari kujitetea??? Hii ni kuomba huruma ya wananchi au huwa ana maana gani.
 
mnapenda KUTUKANWA ILI MJULIKANE NA KUGEUKA MASHUJAA.... hapo kawapigilia msumari kwenye ............... na ninadhani umewaingia vizuri na kuwachoma
Sasa tutawajua Waliberali vizuri humu. Mwingine huyu ...
 
Hajasusa, anakumbuka yaliyo mkita jimboni kwake baada ya kuwafukuza wabunge wa cdm bungeni. Cdm ni number nyingine.

Ndugai ameogopa M4C isije kwenda jimboni kwake wakati yeye yupo Bungeni Dodoma.

Kususa kwa Ndugai kunadhihirisha kuwa hukumu anazotoa zimekuwa zinapwaya, laiti kama atatenda ile kitu CUF wanaita HAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII, SAWA KWA WOTE pengine asingeona kuwa kuwaadhibu wabunge kunawapa ushujaa. Hili Ombwe la uongozi limepea u-janga wa Taifa
 
Huyu jamaa mwongo sana,kaona m4c itasambaratisha jumbo. lake anaanza kujiosha.atangaze kiti hicho waende waliosoma.
 
Hana looted Kabila, na sisitutazidi kuwaone mashujaa Wabunge wote wanaosema ukweli nakuzomewa na hao ambao hutaki kuwaadhibu.
 
mie mwenyewe nashangaa..!!! hata sisi kwenye vistoni vyetu vya kulia mineri sikuhizi hatugombani tumewaachia wabunge...!!
 
Naombeni na ngumi zikianza bungeni hakuna wale askari wenu wenye vitambi kuchukua hatua mpaka atakayezidiwa ngumi aombe msamaha
 
Back
Top Bottom