Wewe huna shida wenye shida washapiga simu na kujibiwa maswali kama hayoKazi gani na mishahara mbona midogo, kiwanda cha nini ?
USSR
Laki 2 tafuta ndugu zako wafanye.vigezo-wawe na namba ya nida ,
-wawe na sehemu ya kukaa kibaha
- wawe wanaume tu
-wawe waaminifu
- wawe tayari kwa kazi
-mshahara 200k kwa mwezi
-whatsap tu 0657392242
Mkifika Greenland nistue Niko hapa mkuugood answer
Weww acha kutuhalibia wenzako ugaliLaki 2 tafuta ndugu zako wafanye.
Kazi gani???Kazi gani na mishahara mbona midogo, kiwanda cha nini ?
USSR
Waajiri kama hawa tukiwaacha ndiyo wananyonya wenzao kisha wanajitajirisha tu.Weww acha kutuhalibia wenzako ugali
Kwa mshahara huo atafute wakurya akina MoisemusajiografiiMshahara mdogo
Msukuma mwehu kweli wewe!Ninyi wasukuma na wajomba zenu wanyamwezi ndiyo mnaitwa mkahenyeke huko kwa kilo bee per month!😂😂😂😂Kwa mshahara huo atafute wakurya akina Moisemusajiografii
Wakurya Dar wanauza mayaiKwa mshahara huo atafute wakurya akina Moisemusajiografii
Wakurya wanauza mayai hapa mjini kwa mshahara wa elf sabini kwa mwezi, wakisikia Kuna mpaka mishahara ya laki mbili kwa mwezi watajiona walichelewa sanaMsukuma mwehu kweli wewe!Ninyi wasukuma na wajomba zenu wanyamwezi ndiyo mnaitwa mkahenyeke huko kwa kilo bee per month!😂😂😂😂