📢 TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI – WAFANYAKAZI WA MASSAGE
Tunatafuta wafanyakazi wenye uwezo, bidii na nidhamu kwa ajili ya kutoa huduma za massage.
SIFA ZA MWOMBAJI
📍 ENEO LA KAZI: Masaki, Dar es Salaam.
đź’° MSHAHARA: Tsh 850,000/= hadi Tsh 1,200,000/= kwa mwezi.
đź“§ MAWASILIANO NA MAOMBI:
Wenye sifa na wanaopenda nafasi hii watume maombi yao kupitia barua pepe:
Jobsfacilitators@gmail.com
✨ FURSA NZURI YA KAZI!
Karibu ujiunge na timu yetu na uwe sehemu ya kutoa huduma bora za massage.
Tuma maombi yako kupitia barua pepe iliyotajwa hapo juu.
Tunatafuta wafanyakazi wenye uwezo, bidii na nidhamu kwa ajili ya kutoa huduma za massage.
SIFA ZA MWOMBAJI
- Awe na umri wa miaka 18 hadi 30.
- Awe na uwezo wa kufanya kazi kwa ufanisi.
- Awe mwaminifu, mchapakazi na mwenye nidhamu.
- Awe tayari kufanya kazi katika mazingira ya kitaalamu.
📍 ENEO LA KAZI: Masaki, Dar es Salaam.
đź’° MSHAHARA: Tsh 850,000/= hadi Tsh 1,200,000/= kwa mwezi.
đź“§ MAWASILIANO NA MAOMBI:
Wenye sifa na wanaopenda nafasi hii watume maombi yao kupitia barua pepe:
Jobsfacilitators@gmail.com
✨ FURSA NZURI YA KAZI!
Karibu ujiunge na timu yetu na uwe sehemu ya kutoa huduma bora za massage.
Tuma maombi yako kupitia barua pepe iliyotajwa hapo juu.