Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,865
- 58,677
Ndio anasema mbna maisha yanakwenda tuuNa wewe unaamini mwezi mzima anaishi kwa hiyo hiyo 30K?
Ndio anasema mbna maisha yanakwenda tuuNa wewe unaamini mwezi mzima anaishi kwa hiyo hiyo 30K?
Halafu wakipigwa wanasema vijana sio waaminifuKifupi tzs 7,143/- kwa siku.
Kula, kupanga, kununuwa mahitaji ya mwili, familia kula hapo hapo, maji, umeme, nauli, .....
Duh! Kazi ipo!
Ukitathmini maisha ya huyo jamaa wako unaona ni kweli wasfani wa matumizhi yake ni 1000 kwa siku?Ndio anasema mbna maisha yanakwenda tuu
Nguvu si ndio CV zenyewe sasa 😂Ukishaona kazi haihitaji CV ujue ni nguvu ndo zinatumika.. 😹😹
😹😹😹😹 Eti?!Nguvu si ndio CV zenyewe sasa 😂
Kuna kazi za mashamba ya miwa zilitangazwa mwaka huu mojawapo ya marupurupu ni uji asubuhi kabla ya kwenda shambani.
Genza nanzukayo 😹Bhebhe otomanaghi ole na tuja 😅
Kichogo wewe mida sichat jua kali😅 AC imezima umemeGenza nanzukayo 😹
Wenzetu mna AC huko kwenu 😹Kichogo wewe mida sichat jua kali😅 AC imezima umeme
😅 kichogo si umezoea kukipepea na kanga kama upo msibaniWenzetu mna AC huko kwenu 😹
Kweli matajiri mna maisha hongereni sana..!!
Ninunulie AC basi switi hati na mi nikae kwenye kiyoyozi..!! 😹😅 kichogo si umezoea kukipepea na kanga kama upo msibani
Mojawapo ni hilo. Pamoja na usafiri kwenda na kurudi shambani, na kambi ya kuishi. Vyote hivyo huwa vinakuwa mazingira duni.😹😹😹😹 Eti?!
Ko uji ndo marupurupu..!!
Yale yale ya ma house girls na ma house boys..Wanaturudisha ukoloni wa CHEAP LABOUR.
Tukemee unyonyaji wa WAHUNI hawa wanaotumia matatizo ya wananchi kuwanyonya...Hivi kweli mtu ambaye unajielewa unaweza kumlipa mtu laki 2 kwa mwezi?
Hivi Elfu 7 kwa siku inatosha vipi? Halafu kazi yenyewe ni ya kutumia nguvu ambayo inahitaji ule ushibe milo yote mitatu ,unaimudu vipi?
Anatokea Mpuuzi mmoja anatetea unyonyaji ,hatuwezi kuacha kuwaambia ukweli ,wafanyabiashara wanatengeneza faida kubwa sana ila wanawalipa wafanyakazi hela kidogo sana halafu wao wanaenda kutapakanya fedha kihanasa wakati hiyo fedha wangeweza kushare na staffs wao.
Narudia kusema tena kama mnaona laki 2 ni nyingi sana ,tafuta vijana huko mtaani kwenu ukawape/ukawaunganishe na hiyo ajira.