Nahitaji tenda ya kilimo

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Wakuu.

Kuna watu ambao wanataman kuwekeza katika kilimo ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi napenda kuwasaidia watu wa namna hiyo, ni hivi kila ekari unanipa tsh lak 4 alafu nikivuna nakukabidhi laki 5, maana yake hela yoyote utakayonipa nikulimie shamba utapata faida ya 25%.

Ukitoa hela yako we hujishughulishi na chochote tena unasubiria hela yako tu, ikitokea kuna mafuriko au mazao yameliwa na wadudu yakaharibika mimi nitawajibika kukupa hela yako yote kama tulivyokubaliana, kwa maana nyingine hutapata hasara kwa namna yoyote ile.

KARIBU SANA
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,292
2,000
Wakuu, kuna watu ambao wanataman kuwekeza katika kilimo ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi napenda kuwasaidia watu wa namna hiyo, ni hivi kila ekari unanipa tsh.lak 4 alafu nikivuna nakukabidhi laki 5, maana yake hela yoyote utakayonipa nikulimie shamba utapata faida ya 25%. ukitoa hela yako we hujishughulishi na chochote tena unasubiria hela yako tu, ikitokea kuna mafuriko au mazao yameliwa na wadudu yakaharibika mimi nitawajibika kukupa hela yako yote kama tulivyokubaliana, kwa maana nyingine hutapata hasara kwa namna yoyote ile.. KARIBU SANA

Unaonaje mimi ntakupa shamba la kulima, wekeza wewe mimi nakupa ardhi, nipe 200,000 tu kila eka kila mwaka.
 

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Unaonaje mimi ntakupa shamba la kulima, wekeza wewe mimi nakupa ardhi, nipe 200,000 tu kila eka kila mwaka.

mkuu mi lengo langu ni kuwasaidia wale walioajiriwa na ambao wapo bize na wanashindwa kuwekeza kwenye kilimo japo uwezo wanao na wanatamani kufanya hivyo
 

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Jul 22, 2011
3,745
2,000
Toa cv yako na uzoefu wa kilimo, mazao uliyowahi kusimamia ukafanikiwa, ikitokea mazao yamepitiwa na mafuriko, au kutokana na unreliable rainfall ukapishana na msimu, utaweka mali gani kama insurance. uko tayari kwa maeneo gani nchi kubwa hii. Unauzofu na uwezo wa kuendesha mradi wa thamani au kiasi gani, elezea vizuri.

Ushauri tu.
 

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Toa cv yako na uzoefu wa kilimo, mazao uliyowahi kusimamia ukafanikiwa, ikitokea mazao yamepitiwa na mafuriko, au kutokana na unreliable rainfall ukapishana na msimu, utaweka mali gani kama insurance. uko tayari kwa maeneo gani nchi kubwa hii. Unauzofu na uwezo wa kuendesha mradi wa thamani au kiasi gani, elezea vizuri.

Ushauri tu.

ushauri mzuri, lakini makubaliano yote tutafanya mbele ya chombo kinachofamika kisheria, kwa hiyo kuhusu yote uliyouliza huwa tunayafanya huko, kuhusu maeneo ni popote pale ulipo hapa tz unanikabidhi pesa yako nakulimia na nakukabidhi 25% faida
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,292
2,000
mkuu mi lengo langu ni kuwasaidia wale walioajiriwa na ambao wapo bize na wanashindwa kuwekeza kwenye kilimo japo uwezo wanao na wanatamani kufanya hivyo

Na mimi ni hivyo hivyo, nipo bize na sina wakati wa kwenda kulima kwa sasa na shamba nnalo.
 

Replies

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
1,498
1,195
Unaonaje mimi ntakupa shamba la kulima, wekeza wewe mimi nakupa ardhi, nipe 200,000 tu kila eka kila mwaka.

Laki mbili yote ya nini wakati shamba Za pembezoni mwa mto zinakodishwa 20,000 kila kona ya TZ
 

Replies

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
1,498
1,195
Wakuu.

Kuna watu ambao wanataman kuwekeza katika kilimo ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi napenda kuwasaidia watu wa namna hiyo, ni hivi kila ekari unanipa tsh lak 4 alafu nikivuna nakukabidhi laki 5, maana yake hela yoyote utakayonipa nikulimie shamba utapata faida ya 25%. ukitoa hela yako we hujishughulishi na chochote tena unasubiria hela yako tu, ikitokea kuna mafuriko au mazao yameliwa na wadudu yakaharibika mimi nitawajibika kukupa hela yako yote kama tulivyokubaliana, kwa maana nyingine hutapata hasara kwa namna yoyote ile

KARIBU SANA

TZ ni wagumu bado issues Kama hizi Mara nyingi hufanyika Kwa njia ya contract farming na zimewapa Wakenya wengi maendeleo nafikiri kwetu bado uelewa mdogo.
 

Ameir

JF-Expert Member
Feb 26, 2011
306
225
Wakuu.

Kuna watu ambao wanataman kuwekeza katika kilimo ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi napenda kuwasaidia watu wa namna hiyo, ni hivi kila ekari unanipa tsh lak 4 alafu nikivuna nakukabidhi laki 5, maana yake hela yoyote utakayonipa nikulimie shamba utapata faida ya 25%. ukitoa hela yako we hujishughulishi na chochote tena unasubiria hela yako tu, ikitokea kuna mafuriko au mazao yameliwa na wadudu yakaharibika mimi nitawajibika kukupa hela yako yote kama tulivyokubaliana, kwa maana nyingine hutapata hasara kwa namna yoyote ile

KARIBU SANA

Uko wapi kaka?
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,364
2,000
Kuna kitu kinaitwa natural catastrophe. Huoni unajiweka kwenye risk kusema hiyo itakuwa juu yako?
 

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Nafasi bado zipo, mpaka sasa nina watu wawili wamenipa jumla ya ekari saba yaani milion 2.8 na wapatat faida ya 25%,. njoo usiogope, ukitoa hela yako huzunguki mtaan, huumizi kichwa we unatulia tu kusubira faida yako 25%
 

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Nafasi bado zipo, mpaka sasa nina watu wawili wamenipa jumla ya ekari saba yaani milion 2.8 na watapata faida ya 25%,. njoo usiogope, ukitoa hela yako huzunguki mtaan, huumizi kichwa we unatulia tu kusubira faida yako 25%
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom