Karibu ufanikishe ndoto yako kupitia kilimo

Raelish

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
195
Kuna watu wengi wanapenda kulima ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi nawasaidia watu wa namna hiyo.. ni hivi unanipa laki 4 kwa ekari moja alafu mi nakupa laki 5 nikishavuna, maana yake ni kwamba hela yoyote utakayonipa wew utapata faida 25%, ukishanipa pesa we unatulia tu kusubiria chako kila kitu nafanya mimi, na ikitokea mafuriko au wadudu kuharibu mazao mimi nitawajibika kukulipa kama tulivyokubaliana.. KARIBU SANA
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,376
2,000
Kuna watu wengi wanapenda kulima ila kutokana na majukumu mengi wanashindwa kusimamia, mimi nawasaidia watu wa namna hiyo.. ni hivi unanipa laki 4 kwa ekari moja alafu mi nakupa laki 5 nikishavuna, maana yake ni kwamba hela yoyote utakayonipa wew utapata faida 25%, ukishanipa pesa we unatulia tu kusubiria chako kila kitu nafanya mimi, na ikitokea mafuriko au wadudu kuharibu mazao mimi nitawajibika kukulipa kama tulivyokubaliana.. KARIBU SANA

Shamba lako au langu?

Tunaandikiana?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom