Nahitaji mnunuzi wa mitiki(Teak wood)

kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Imekomaa, ina 20years of age, urefu ni zaidi ya futi 20, ina average diameter ya 14cm. Ekari 16.
Shamba lipo korogwe Tanga Tanzania. Nataka mtu atakaenunulia moja kwa moja shambani.
Pia naomba mnishauri pa kuwapata hao wanaohitaji. Shukrani.
Picha hii ni eneo mojawapo la shamba
 

Attachments:

Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
138
Points
225
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined Nov 22, 2007
138 225
Nenda Amani, Handeni Tanga. Wapo wanunuzi wengi wa mitiki wamenunua miti kwenye misitu ya serikali na wamejenga sawmill za kupasua mbao na zote zinapelekwa nje ya nchi.
 
kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Nenda Amani, Handeni Tanga. Wapo wanunuzi wengi wa mitiki wamenunua miti kwenye misitu ya serikali na wamejenga sawmill za kupasua mbao na zo te zinapelekwa nje ya nchi.
Asante ndugu Majimoto, nitakwenda huko. Unafahamu jina la hicho kiwanda?
 
Last edited by a moderator:
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
138
Points
225
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined Nov 22, 2007
138 225
Asante ndugu Majimoto, nitakwenda huko. Unafahamu jina la hicho kiwanda?
Vipo vingi vya wachina wahindi... majina yao sivijui, ukipanda daladala zinazoenda Amani milimani mwambie kondakita akushushe kwenye viwanda vya mbao, ingia ndani ufanye biashara... ukifanikiwa usisahamu mirinda baridi....
 
kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Vipo vingi vya wachina wahindi... majina yao sivijui, ukipanda daladala zinazoenda Amani milimani mwambie kondakita akushushe kwenye viwanda vya mbao, ingia ndani ufanye biashara... ukifanikiwa usisahamu mirinda baridi....
Hahahhah.....umenifurahisha hapo! Na kweli ntafanya hivyo..hahahhah
 
kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Ndugu Majimoto nimekwenda kijiji cha Amani kama ulivyoniagizia. Ila amani ipo Muheza na sio handeni. Na ni kweli kuna viwanda vingi vya teak. Ila vimeachana umbali wa kilomita kama tatu nne. So unatembea kutoka kiwanda kimoja hadi kingine.
Nimejifunza mengi huko: nimesikitishwa na familia maskini za wakazi wa amani, hawana nyumba bora wakati kwny kijiji chao kuna estate ya Mitiki na viwanda.
Nimefanikiwa pia kukutana na wafanyabiashara ya teak, ila kule viwanda vingi ni branch za viwanda vya huku dar. Nipo kwny mchakato
 
Last edited by a moderator:
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
138
Points
225
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined Nov 22, 2007
138 225
Ndugu Majimoto nimekwenda kijiji cha Amani kama ulivyoniagizia. Ila amani ipo Muheza na sio handeni. Na ni kweli kuna viwanda vingi vya teak. Ila vimeachana umbali wa kilomita kama tatu nne. So unatembea kutoka kiwanda kimoja hadi kingine.
Nimejifunza mengi huko: nimesikitishwa na familia maskini za wakazi wa amani, hawana nyumba bora wakati kwny kijiji chao kuna estate ya Mitiki na viwanda.
Nimefanikiwa pia kukutana na wafanyabiashara ya teak, ila kule viwanda vingi ni branch za viwanda vya huku dar. Nipo kwny mchakato
Samahani kwa kujichanganya, ni kweli Amani ipo Muheza, pole kwa usumbufu.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
9,071
Points
2,000
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
9,071 2,000
Very impressive conversation Majimoto & kindege534

Kila la heri Mkuu kindege534. Ukifanikiwa usisahau mirinda baridi ya Mkuu Majimoto...
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,716
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,716 2,000
Samahani kwa kujichanganya, ni kweli Amani ipo Muheza, pole kwa usumbufu.
Vipi ile mirinda baridi alikutumia Mpwa tugawane japo kizibo tu? hii project ni bab kubwa, inalipa sana sana hio miti ni ghali sana nashangaa kwanini Mpwa wangu hadi atafute soko wakati "naskia" ukiwa nayo hio wanakutafuta wenyewe.
 
kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Vipi ile mirinda baridi alikutumia Mpwa tugawane japo kizibo tu? hii project ni bab kubwa, inalipa sana sana hio miti ni ghali sana nashangaa kwanini Mpwa wangu hadi atafute soko wakati "naskia" ukiwa nayo hio wanakutafuta wenyewe.
Wahindi wa kule wamenipa ahadi hewa tu. Mkuu Majimoto mpaka leo hawajachukua. Sijui cash imekua ndefu sana au nin! Kama unafahamu pengine ni PM nitakwenda. Soda yako ya nguvu na ya maana iko palepale ntakukatia
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,895
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,895 2,000
Du ulipanda 1994? Tatizo uwekezaji wake wataka moyo 20yrs lakini bado ina size ndogo watafute bank uchukue mkopo.
 
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
138
Points
225
Majimoto

Majimoto

Senior Member
Joined Nov 22, 2007
138 225
Wahindi wa kule wamenipa ahadi hewa tu. Mkuu Majimoto mpaka leo hawajachukua. Sijui cash imekua ndefu sana au nin! Kama unafahamu pengine ni PM nitakwenda. Soda yako ya nguvu na ya maana iko palepale ntakukatia
Wakala wa huduma za misitu Tanzania (TFS) imetoa idhini kwa waombaji wafuatao kuweza kupata mgao wa miti katika baadhi ya mashamba ambayo yanamilikiwa na wakala kwa mwaka 2014/2015

Orodha ifuatayo ni wafanyabiashara walioruhusiwa kuvuna miti kwenye msitu wa Shume, jaribu kuwasiliana nao Mkuu

http://www.tfs.go.tz/uploads/SHUME.pdf
 
kindege534

kindege534

Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
97
Points
0
kindege534

kindege534

Member
Joined Jul 28, 2014
97 0
Nashkuru mheshimiwa..nimejaribu kuwatafuta baadhi yao kwa njia ya posta sijajibiwa mpaka sasa
Wakala wa huduma za misitu Tanzania (TFS) imetoa idhini kwa waombaji wafuatao kuweza kupata mgao wa miti katika baadhi ya mashamba ambayo yanamilikiwa na wakala kwa mwaka 2014/2015

Orodha ifuatayo ni wafanyabiashara walioruhusiwa kuvuna miti kwenye msitu wa Shume, jaribu kuwasiliana nao Mkuu

http://www.tfs.go.tz/uploads/SHUME.pdf
 
D

DaPilly

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
172
Points
225
D

DaPilly

Senior Member
Joined Mar 2, 2012
172 225
kindege534, Jaribukumtafuta mke wa raisi wa awamu ya nne, kuna kipindi alinunua maeneo ya Rufiji huko kijiji sikijui, alihamasisha sana upandaji wa hiyo mitiki kipindi aliponunua, kila la heri, vinginevyo kwa nini usiuze kwa reja reja ukatuuzia akina sie, mie nna milioni tatu ntapata mingapi?
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,641
Points
2,000
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,641 2,000
Wahindi wa kule wamenipa ahadi hewa tu. Mkuu Majimoto mpaka leo hawajachukua. Sijui cash imekua ndefu sana au nin! Kama unafahamu pengine ni PM nitakwenda. Soda yako ya nguvu na ya maana iko palepale ntakukatia
Habari mkuu?ulifanikiwa kuuza mitili yako?
 

Forum statistics

Threads 1,316,014
Members 505,466
Posts 31,876,491
Top