Nahitaji kuwa na marafiki wengi wa kike

Nawatafuta mawifi kwa mara nyingn,

wifi sunajua ningeweza kukusaidia,

Ila wale wenzangu wacheza segere watakuja siku ya jumammosi,

Na siwezi kuhgairi maake mmeshona sare cc Seran
 
Hizo tambo zishaisha babu . Fanya kama unajikuna tu 🤣

Ukitulia huku huku panaachia acha njau

Mipasho wanaipenda sana mpaka wana mis 😜😜😜
 
Umeomba papa kijanja sana mkuu!

Ila wanasema siku hizi hawaombi namna hiyo😬
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…