Nahisi kuna jambo kubwa nyuma ya pazia ambalo uongozi wa juu wa Serikali, CCM na CHADEMA wanajua, wananchi hatulijui

mtimawachi

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
217
250
Hawa ndo watu ambao Ccm imewajaza hadi huko TISS. Hawana akili na upeo kabisa!! Wamenyimwa maarifa na hata iq. No wonder hili linchi linaendeshwa kwa akili ya mtu mmoja tu na yenyewe ipo tu!!
Kwa hiyo wewe kwa michango yako hii humu ndani ndio unajiweka kwenye kundi la wenye akili na IQ kubwa!!? Hivi maprofesa huko vyuo vikuu watu hawa wanapitia mikononi mwenu!?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,259
2,000
Sera zipi... hizi za kusema tutaweka nchi rehani, ama kwamba muiunge mkono chadema kitarudisha madaraka kwa wananchi kama enzi ya ukoloni!! Kweli nini hamuhishi vituko!!
Iko ukurasa gani wa ilani ya uchaguzi ya Chadema?

Ni vema ukajikita kueleza mambo kwa reference sio kama waandikavyo kina jingalao Crimea na wengine wa aina hiyo.

Huko ni kujivunjia heshima, usiwaige hao maana wao ni kama jiwe hawabadiliki
 

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
3,905
2,000
Ni wazi mchezo wa siasa wa uchaguzi wa mwaka huu upo tofauti kabisa toka kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi!..
Kwa nini hukuenda kuwasaidia wajeze form invyotakiwa? Mbona waliokuwa wabunge wa upinzani walijaza vizuri.Achana na mawazo ya kimaskini hivyo fuateni sheria kuliko kuokota watu wasio makini kuomba kuogombea na bila kufuata sheria.
 

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
3,905
2,000
Maendeleo hayana chama kesho Dar inasimama kwa masaa 8 tukutane Benjamin National Stadium. Kutakuwa na mauzo ya sera safiiiiii
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
7,394
2,000
Eti mkurugenzi wa tume amejaribu kukimbilia Kenya? nimeona kwenye post FB Sauti ya Kisonge :D
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,246
2,000
Watumishi wote na familia zao kura kwa Lissu. Mmeteseka sana miaka 5 hakuna ongezeko la mshahara.
 

toughlendon_1

JF-Expert Member
Feb 7, 2018
1,974
2,000
Huwezi kuomba uongozi wa nchi kwa kutegemea dola za kigeni. Tangazeni sera zenye mvuto. Taarifa hizi zinathibitisha ajenda OVU mlizonazo dhidi ya nchi kwa kulinda maslahi ya mataifa ya nje. Watanzania sio wajinga wala hawahitaji kurudi utumwani. Tanzania Kwanza.. Mitano tena..

jaman blunder wafanye ccm wenyewe lawama unapeleka kwa wazungu ? hii nchi inaongozwa na ccm toka uhuru, mafisadi wote ccm, upuuuz wote unaofanywa upo engineered na ccm leo uje ulaumu wazungu, nyie watu bwana hata sisi tusio na chama tunaishangaa ccm,

HII NCHI KILA SIKU INAJENGWA KUDADEKI
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
5,052
2,000
Lissu akipata nafasi ya urais Ana namna kadhaa za kufanya.

Kuteua wabunge wale wanaoteuliwa na Rais
Kupunguza Baraza la mawaziri kwa kuunganisha baadhi ya wizara
Kuteua wabunge mamluki kutoka CCM ambao wataamia CHADEMA uchaguzi ujao 2025

Wakupita bila kupingwa wote watarejea kuomba kura.

Walioenguliwa wote watarejea kwenye sanduku la kura.

Kimsingi sehemu kubwa Uchaguzi itarudiwa.
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
7,567
2,000
Ni wazi mchezo wa siasa wa uchaguzi wa mwaka huu upo tofauti kabisa toka kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi!.

Wameunguliwa zaidi ya wabunge 50 wa upinzani ambapo hajawahi kutokea, uongozi wa Tume Juu mpaka wa chini wote wanatenda kazi kwa niaba ya Mwenyekiti & Mkurugenzi wa Tume ambao wote ni wateuliwa wa JPM.

Kwa mazingira yaliyopo ya huo uongozi CHADEMA kupata hata viti viwili vya ubunge ni sawa na ndoto ya mchana ila ukiwaangalia Lissu & Mbowe inaonekana kabisa wanajua hilo na inaonesha wana njia mbadala katika hilo. Je ni kitu gani wamekipanga? na watakifanikishaje?

Tukirudi upande wa Serikali na CCM kwa mazingira yaliyopo ni kama wanatumia kila njia kujua nini ambacho CHADEMA wanaki-plan, kitu ambacho inaonekana bado ni ngumu kung'amua.

Kingine kinacho nisumbua kichwa kwa nini CCM hawataki kabisa upinzani katika bunge lijalo?

Sote tunajua kuwa pamoja na wananchi wengi maelfu Ku support upinzani but kama hakuna kitu kitakacho intervene hamna mbunge wa upinzani hata moja Tanzania bara 1 atakayekwenda Bungeni.
Tatizo toka 2015 wapinzani wamejikita kwenye siasa za kuichukia taasisi ya urais na kila anaye associate nayo, so wakasahau kuwa kuna uchaguzi na kuna taratibu zinapaswa kufuatwa. CCM tulijikita ktk kutoa elimu kwa wagombea wetu wakati wapinzani mlijikita kuhamasisha kupinga maendeleo na matokeo yake watu wenu wameingia uchaguzi with zero brain, yaani mnawaambia waingie mtaani kuleta fujo. CCM tulitumia hela za ruzuku kuelimisha wagombea ila wapinzani mlitumbua hizo hela mkijua hata mkielimisha watu wenu ni zero brain haisaidii
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
7,666
2,000
Ni wazi mchezo wa siasa wa uchaguzi wa mwaka huu upo tofauti kabisa toka kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi!.

Wameunguliwa zaidi ya wabunge 50 wa upinzani ambapo hajawahi kutokea, uongozi wa Tume Juu mpaka wa chini wote wanatenda kazi kwa niaba ya Mwenyekiti & Mkurugenzi wa Tume ambao wote ni wateuliwa wa JPM.

Kwa mazingira yaliyopo ya huo uongozi CHADEMA kupata hata viti viwili vya ubunge ni sawa na ndoto ya mchana ila ukiwaangalia Lissu & Mbowe inaonekana kabisa wanajua hilo na inaonesha wana njia mbadala katika hilo. Je ni kitu gani wamekipanga? na watakifanikishaje?

Tukirudi upande wa Serikali na CCM kwa mazingira yaliyopo ni kama wanatumia kila njia kujua nini ambacho CHADEMA wanaki-plan, kitu ambacho inaonekana bado ni ngumu kung'amua.

Kingine kinacho nisumbua kichwa kwa nini CCM hawataki kabisa upinzani katika bunge lijalo?

Sote tunajua kuwa pamoja na wananchi wengi maelfu Ku support upinzani but kama hakuna kitu kitakacho intervene hamna mbunge wa upinzani hata moja Tanzania bara 1 atakayekwenda Bungeni.
Kuna tofauti ya ccm na magufuli,kwa kifupi magufuli wala hajui anachokifanya
 

Sijijui

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
7,666
2,000
Tunajua wamepanga kuwatoa wajinga Kafara.
Hivi mtu anayeamini umasikini ni sifa,mtu anayeamini kudai haki yake ni uchochezi,mtu asiyeweza kuona kuwa maisha ya watanzania wenzake yamekuwa magumu kwa kiwango kisichoelezeka,anatakiwa aitwe jina gani hapa Tanzania
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
4,586
2,000
Hivi nyinyi mnaoweka matumaini yenu kwa sijui Amsterdam, sijui Marekani atakuja mnajitambua kweli? bila shaka nyinyi ni wanawake(mnaojiuza) tu na ndio maana mlishikwa akili na mdada mwenzenu wa insta
Jamaa unaakili nyingi mpaka umekuwa juha
 

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
6,329
2,000
Ni wazi mchezo wa siasa wa uchaguzi wa mwaka huu upo tofauti kabisa toka kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi!.

Wameunguliwa zaidi ya wabunge 50 wa upinzani ambapo hajawahi kutokea, uongozi wa Tume Juu mpaka wa chini wote wanatenda kazi kwa niaba ya Mwenyekiti & Mkurugenzi wa Tume ambao wote ni wateuliwa wa JPM.

Kwa mazingira yaliyopo ya huo uongozi CHADEMA kupata hata viti viwili vya ubunge ni sawa na ndoto ya mchana ila ukiwaangalia Lissu & Mbowe inaonekana kabisa wanajua hilo na inaonesha wana njia mbadala katika hilo. Je ni kitu gani wamekipanga? na watakifanikishaje?

Tukirudi upande wa Serikali na CCM kwa mazingira yaliyopo ni kama wanatumia kila njia kujua nini ambacho CHADEMA wanaki-plan, kitu ambacho inaonekana bado ni ngumu kung'amua.

Kingine kinacho nisumbua kichwa kwa nini CCM hawataki kabisa upinzani katika bunge lijalo?

Sote tunajua kuwa pamoja na wananchi wengi maelfu Ku support upinzani but kama hakuna kitu kitakacho intervene hamna mbunge wa upinzani hata moja Tanzania bara 1 atakayekwenda Bungeni.
Una stink wewe
 

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
6,329
2,000
Kumbuka unaandika hapa ili wana JF wasome ambapo wengi wetu tunajitambua na tumeelimika!Propaganda zenu hizi za kipumbavu kaandikeni facebook huenda mkawaokota wajinga wengi!Shwain!
Hata fb siku hizi wamejanjaruka CCM inapigwa huko balaa
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,433
2,000
Huwezi kuomba uongozi wa nchi kwa kutegemea dola za kigeni. Tangazeni sera zenye mvuto. Taarifa hizi zinathibitisha ajenda OVU mlizonazo dhidi ya nchi kwa kulinda maslahi ya mataifa ya nje. Watanzania sio wajinga wala hawahitaji kurudi utumwani. Tanzania Kwanza.. Mitano tena..
Hata ANC walitegemea msaada toka nje kujikomboa kutoka mikononi mwa Makaburu. Hakuna LA ajabu hapo...!!
 

NTWA MWIKEMO

JF-Expert Member
Oct 7, 2014
737
500
Mkuu huu ni mwaka wa mapambano tu. Inajulikana kabisa Magu hataki waponzani lakini kwa upande mwingine umma unataka wapinzani kwa hiyo mwaka huu tujiandae kwa mapambano tu. Nahisi sanduku la kura mwaka halitaamua kiongozi wa nchi hii bali uma kwa nguvu ndio utakaoelekeza siasa za tz
Toa hoja za uhakika zinazoaksi kuwa upinzani wanashinda kwa uhalali na nguvu ya umma.
Linalojulikana ni kwamba Upinzani wana siasa rahisi sana miaka mingi iliyopita lakini Mwaka huu 2020 Tundu Lissu ameshindwa kabisa pa kushikia anajikuta kutwa anawakera Wananchi/Umma kwani bila kujijua anajikuta anampigia Kampeni Dr.JPM na kujipotezea imani kwa wana jamii.
Utabiri uliopo ukiufanya kwenye maeneo yaliyokuwa na upinzani kutokana na Wananchi waliowengi kudanganywa kwa viroba ambavyo havipo na Gongo kumwelewa Zaidi JPM kwa vitu anavyovifanya na vinaonekana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom