Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Nahisi kufa kufa; unapata wapi nguvu ya kumwacha umpendae?

Sema na moyo wako mummy,mapenzi yanaumiza sn lkn bado sishawishiki na kukuacha huko,km kweli alikupenda na ukajithibitishia kwa uwazi alokuonyesha bc jipe moyo kwamba ipo sk atarudi na kuwa wako,
Kuhusu kumblock sidhani km ni vyema kwa upande wako kwakua huna sababu ya kufanya hivyo,ulimpenda unampenda na uendelee kumpenda pia usimchukie,
Nna imani sk moja utakuja tena hapa kutupa habari njema kwamba amerudi kwako[emoji173]
asante maa...sijamblock...sina nguvu hiyo bado...namba yake ipo kwa kichwa...kuna muda najipa moyo labda atarudi...ipo siku...
 
kuwa single raha sana hata hivo sijaona machozi yako kulowanisha barua
 
Piga moyo konde mamy utamsahau tu... May be you weren't meant to be together

Mungu akupe wepesi katika wakati mgumu ulionao.. Na usitafute mwingine kwa hasira/ panic..... Rellaxxxxxxx
050d2b13eef8e9569c6c93bc4d24a2ee.jpg



Cc Smart911
 
Mmmmh pole saaana !!!!!!! Hii situation yako naielewa saana nilishawahi pitia kama haya na iliniuma saana imenichukua mda mrefu saana kuikubali hali hadi sometime nilikuwa nampigia tu kusikia sauti yake na kumwambia nmemmiss... all in all time heals nashukuru Mungu now i let him go na juzi juzi nmeonana nae he was trying to apologize and so on !!!!! Nikwamwambia tuu nilikupenda sana but kwa sasa hapana.....ulidisappear from no where eti kisa una matatizo ya kifamilia ??

Usijali shosti ipo siku utamsahau tu time heals !!!!!
 
kwa uzoefu wangu hapa duniani sizani kama kuna furaha zaidi ya kuwa na mtuwa ubavu wako anayekupenda na kukujali

Kila mtu ana starehe yake mkuu,sidhani kwa "Teja" ukimwambia hivyo atakuelewa,Underground Starehe yake atoe wimbo u-hit aandikwe kwenye magazeti ya shigongo na #1 Trend on youtube etc ,John kisomo starehe yake ni kupiga A+ tu ndio raha kwake etc
 
Naamini the guy anakupenda sana tu sema anaumia zaidi kuona hana kazi,hana pesa na anajua umuhimu wa vitu hivyo katika mahusiano ya kisasa. Anaona kabisa anakwama katika kuzitekeleza ndoto zenu mkiwa pamoja na huenda haoni tumaini hilo karibuni na kwa mantiki hiyo ameona anakupotezea muda. Amekuwa na woga juu ya kuibiwa na kutendwa kutokana na hali yake kisha akaamua kujiweka pembeni na naamini halikuwa lengo lake we uumie maana anakupenda sana sema hakuna namna,kuumia kwako ni matokeo ambayo hata yeye aliyatarajia ili imempasa kuyashinda maumivu.
Amini kwamba huko aliko anaumia mara elfu yako na anakupenda sanasana na anakutakia mema na kheri. Kama si kwamba atarudi basi utapata nguvu za kujinyanyua kuendelea na maisha.
 
Naamini the guy anakupenda sana tu sema anaumia zaidi kuona hana kazi,hana pesa na anajua umuhimu wa vitu hivyo katika mahusiano ya kisasa. Anaona kabisa anakwama katika kuzitekeleza ndoto zenu mkiwa pamoja na huenda haoni tumaini hilo karibuni na kwa mantiki hiyo ameona anakupotezea muda. Amekuwa na woga juu ya kuibiwa na kutendwa kutokana na hali yake kisha akaamua kujiweka pembeni na naamini halikuwa lengo lake we uumie maana anakupenda sana sema hakuna namna,kuumia kwako ni matokeo ambayo hata yeye aliyatarajia ili imempasa kuyashinda maumivu.
Amini kwamba huko aliko anaumia mara elfu yako na anakupenda sanasana na anakutakia mema na kheri. Kama si kwamba atarudi basi utapata nguvu za kujinyanyua kuendelea na maisha.
jamani[emoji24][emoji24][emoji24]
 
Mmmmh pole saaana !!!!!!! Hii situation yako naielewa saana nilishawahi pitia kama haya na iliniuma saana imenichukua mda mrefu saana kuikubali hali hadi sometime nilikuwa nampigia tu kusikia sauti yake na kumwambia nmemmiss... all in all time heals nashukuru Mungu now i let him go na juzi juzi nmeonana nae he was trying to apologize and so on !!!!! Nikwamwambia tuu nilikupenda sana but kwa sasa hapana.....ulidisappear from no where eti kisa una matatizo ya kifamilia ??

Usijali shosti ipo siku utamsahau tu time heals !!!!!
asante bora hata wewe ulikua na mawasiliano nae still
 
Naamini the guy anakupenda sana tu sema anaumia zaidi kuona hana kazi,hana pesa na anajua umuhimu wa vitu hivyo katika mahusiano ya kisasa. Anaona kabisa anakwama katika kuzitekeleza ndoto zenu mkiwa pamoja na huenda haoni tumaini hilo karibuni na kwa mantiki hiyo ameona anakupotezea muda. Amekuwa na woga juu ya kuibiwa na kutendwa kutokana na hali yake kisha akaamua kujiweka pembeni na naamini halikuwa lengo lake we uumie maana anakupenda sana sema hakuna namna,kuumia kwako ni matokeo ambayo hata yeye aliyatarajia ili imempasa kuyashinda maumivu.
Amini kwamba huko aliko anaumia mara elfu yako na anakupenda sanasana na anakutakia mema na kheri. Kama si kwamba atarudi basi utapata nguvu za kujinyanyua kuendelea na maisha.
Jamaa anapenda ampeleke baby mama wake outing,dinner za hapa na pale vizawadi ....ila ndo hivyo mambo si mambo
 
Back
Top Bottom