Karibu sana, jisikie nyumbani. Mimi nipo huku toka 2005 na sijawahi kujuta kamwe. Usikivu murua, promising customercare, affordable charges just to mention some of the benefits one enjoys to be in AIRTEL
Kwa nini?Hii iamishwe jukwaa la mapenzi.
Bila shaka mdau mawazo yake yapo kwenye ile "tigo" na sio kampuni ya mawasilianoya simu ya mkononi ya Tigo.Kwa nini?
Basi kama ni hivyo jamaa atakuwa na matatizo ya kisaikologia!!Bila shaka mdau mawazo yake yapo kwenye ile "tigo" na sio kampuni ya mawasilianoya simu ya mkononi ya Tigo.
womaniser....piga kastama kea ya zain/celtel/airtel kama itapokelewa...ikipokelewa nakupa zawadi
Kitengo kipo mkuu, ila kimehodhiwa (outsourced) kwa wahindi flani hivi wabahili wabahiliKwani Airtel kuna hicho kitengo cha customer care? nadhani labda mnachanganya mada, na kama kipo hicho kitengo mimi nitatoa millioni moja cash kwa atakaepiga na kuwapata hao invisible customer care.
Kwani umesahau Mobitel, ikaja Buzz na sasa Tigo?Acheni kutuchanganya. Hiyo airtel mnayoisifia ina nini cha kujivunia? Kwanza hawana msimamo mara leo Celtel, kwesho Zain kwesho kutwa Airtel yani mpaka wanachosha. Cha ajabu hata wao hawajiamini kabisa ndo maana ukijaribu kuwapigia simu utapigiwa nyimbo za matangazo mpaka asubuhi hawapokei simu kabisa. Sasa huo ubora wa huu mtandao ni upi? naomba mniambie.
Ana matatizo basi!Bila shaka mdau mawazo yake yapo kwenye ile "tigo" na sio kampuni ya mawasilianoya simu ya mkononi ya Tigo.