Nafundisha muziki kwa nadharia na vitendo

Nafundisha muziki kwa nadharia na vitendo

Mbongu

Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
11
Reaction score
0
Ni mara yangu ya kwanza kuwa janvini,

Nafundisha muziki baada ya saa za kazi. Nafundisha nadharia na vitendo.

Nafundisha ala zifuatazo; piano, guitar, saxaphone...bei ni maelewano ingawa naangalia umbali, usafiri nk.

Sehemu ambazo naweza kufika kwa urahisi ni katikati ya jiji(dsm), mikocheni, oysrerbay na masaki. Vifaa ni juu yako(uwe navyo) na nakufundishia nyumbani kwako(nitakufuata).

Kwa mawasiliano :0767316032 au 0719316030
 
ni mara yangu ya kwanza kuwa janvini. Nafundisha muziki baada ya saa za kazi. Nafundisha nadharia na vitendo. Nafundisha ala zifuatazo; piano, guitar, saxaphone...bei ni maelewano ingawa naangalia umbali, usafiri nk. Sehemu ambazo naweza kufika kwa urahisi ni katikati ya jiji(dsm), mikocheni, oysrerbay na masaki. Vifaa ni juu yako(uwe navyo) na nakufundishia nyumbani kwako(nitakufuata). Kwa mawasiliano :0767316032 au 0719316030

Nimekuja mbio nkajua mwalimu upo full...
 
ni mara yangu ya kwanza kuwa janvini. Nafundisha muziki baada ya saa za kazi. Nafundisha nadharia na vitendo. Nafundisha ala zifuatazo; piano, guitar, saxaphone...bei ni maelewano ingawa naangalia umbali, usafiri nk. Sehemu ambazo naweza kufika kwa urahisi ni katikati ya jiji(dsm), mikocheni, oysrerbay na masaki. Vifaa ni juu yako(uwe navyo) na nakufundishia nyumbani kwako(nitakufuata). Kwa mawasiliano :0767316032 au 0719316030
Unaweza kufanya kazi studio?
 
Kufanya kazi studio sijawahi, naweza kujaribu kwani niliwahi kufundisha kwenye bendi (brass band/ jazz band) za wanafunzi kwa hiyo najua kidogo mpangilio wa sauti
 
napenda kupiga guiter mafunzo ni muda gani ila sasa hivi bado nasoma
 
Napenda kujifunza piano na sax guitar hilo kwangu halina taabu.ntakutafuta.
 
nipe elimu yako kimuziki{uliposomea} na uzoefu wako kimuziki...isije ikawa unajua primary music then ukaaza kubabaisha watu
 
nimesomea kabisa -Royal Board of Music..(Kenya) nadharia (grade 6) na vitendo pia. Nimewahi kuwafundisha vijana fani ya muziki katika sehemu mbalimbali ikiwa ni pamoja na uimbaji(kwaya)
 
Ngoja nikikua nanunua zeze, afu utanifundisha.
 
Back
Top Bottom