Kama mimi tu...
Natamani kukuelewa............Ila mwanaume asiyependa MKE wake atoke nje ya ndoa nae ajitahidi asitoke.....vinginevyo NGOMA DROO. Ukitumia nguvu utaishia jela. Wanaodhani kuwa wake zao wanawakamata wakichit lakini wanawasamehe ...wajiandae kisaikolojia....Kama mimi tu...
🤣🤣🤣
Kwa hayo mawazo yako nilitaka niulize umri wako.. ila kwa hii kauli nimeshapata jibu😅nyumbani pesa ipo mpaka tunakosa pa kuipeleka. kifupi ipo ya kumwaga
Inaonekana hata hao mabinti wawili anaosemea hawakuwa wapenzi wake bali ni macrush tu.Kama ulijuana nao tangu udogoni, imekuwa aje watu baki wanakupiku?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kabisaUtajitesa bure, inawezekana kabisa wanawake wote unawajua au kujua background zao wasiwe interested na wew kabisa yani wasikupende hata,ila ukapendwa na watu usio wajua.
Ukikua utaacha hizi ndoto mm nitaoa wa humuhumu
Hajui tu alichokua anatafta ndo hilo gumegume na ndo mana katulia naloTengua kauli....
Kuna mshikaji aliapa kuwa hatokaa aoe...
Mwisho wa siku aliangukia mikononi mwa gume gume...
Linamtesa na jamaa hawezi kuchomoka tena..
Labda hii Corona imuondoe
Sent using Jamii Forums mobile app
HahhahaaHa ha hilo gume gume limemfanyaje?