Nachanganyikiwa naomba msaada...........

Nachanganyikiwa naomba msaada...........

Asprin, umepotelea wapi?

Siku hizi waonekana kwa machale sana, kitochi chako kimekuwa cha kuanika juani?

Roho za marehemu, wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. AMINA.

Mod atakayeiondoa hii post au member yoyote atakayeibeza bila kusema AMINA, Mungu na amuunganishe kwenye foleni ya walio karibu kufika langoni.

Nakusalimu MJ1, Kongosho, AshaDii na Teamo.
 
Last edited by a moderator:
Roho za marehemu, wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. AMINA.

Mod atakayeiondoa hii post au member yoyote atakayeibeza bila kusema AMINA, Mungu na amuunganishe kwenye foleni ya walio karibu kufika langoni.

Nakusalimu MJ1, Kongosho, AshaDii na Teamo.


ODM.. It has been long shem... Hope you are well and good.

BTW Ameen to the post.
 
Mbu, wewe kwako kuvuliwa socks ni kuabudiwa kwa mwingine ni heshima.

Wee waweza kuwa unamvutia mkeo kiti ili akae mkiwa mmetoka out, kwangu ni nosense kuvutiwa kiti.
Lakini akivuta kiti nakaa.

Mwingine kumwamkia mmewe ni utumwa, wengine ni sehemu ya heshima tu.

Wengine mwanamme kutangulia mbele na kumwacha mwanamke nyuma ni hajali, kwa wengine sie ni poa tu.

Hata kama asipofanya hivyo vitu kama kufungua mlango wa gari, kunitengenezea kiti na mengine sijali, lakini akifanya haitaondoka kichwani kuwa alifanya na nitasema 'asante'

utumwa na ubwana ni definition yako mhusika tu.

usimdanganye bana,....wengine hatujakulia kwenye mazingira ya kuabudiwa, au kufanywa "mfalme" wa nyumba!
Tena naboreka kweli kufanywa mtoto mdogo nisejua kuvua soksi...:mad2:
Maji ya kukoga, kuwekewa chakula mezani, nk sawa...lakini sio mwanaume kunyenyekewa, khaa?!
No way bana...
 
Last edited by a moderator:
Mbu, wewe kwako kuvuliwa socks ni kuabudiwa kwa mwingine ni heshima.

Wee waweza kuwa unamvutia mkeo kiti ili akae mkiwa mmetoka out, kwangu ni nosense kuvutiwa kiti.
Lakini akivuta kiti nakaa.

Mwingine kumwamkia mmewe ni utumwa, wengine ni sehemu ya heshima tu.

Wengine mwanamme kutangulia mbele na kumwacha mwanamke nyuma ni hajali, kwa wengine sie ni poa tu.

Hata kama asipofanya hivyo vitu kama kufungua mlango wa gari, kunitengenezea kiti na mengine sijali, lakini akifanya haitaondoka kichwani kuwa alifanya na nitasema 'asante'

utumwa na ubwana ni definition yako mhusika tu
.

....ahhhm, haya bana...nitajitahidi kuwa 'mwelewa' inapobidi.
 
mimi kuvuliwa soksi
kuogeshwa,
kuletewa maji vyote naona ni sawa tu...
mradi asiwe hapendi kabisa...
 
mwenzangu, ukianzisha jambo hakikisha unaliendeleza la sivyo utaonekana baadaye unamapungufu. Mf. halisi ni kuwa nilipooa kati ya miezi 2-5 baada ya ndoa nilikuwa natandika kitanda nikiwa wa mwisho kuamka na pia nilikuwa nafua nguo kumsaidia my wife, ghafla kwa kuamua nilianja kuacha kidogox2, eeeeh wife akaanza kununa na kuanza kujifungia chumbani nikagundua hiyo sababu.

Mhhhhh! Haya bana...ndugu, jamaa na marafiki wakiyajua hayo basi watakwambia umelishwa limbwata na watakuja juu sana uachane na hayo ya kutandika na kufua...kweli bahati ya mwenzio.....




 
Last edited by a moderator:
kama ni magirini haina maana

kuna kitu kinaitwa 'kubembeleza ndoa' hasa ambapo watu hawajaoana, hilo ni tatizo kubwa sababu 9i 'fake' mtu anaishi tabia ambayo si yake.

lakini kuna tabia ambazo umeziishi na ziko kwenye finger tips, kwa wengine mfano kupiga goti, ni kitu kinakuja bila hata kutafakari, ni by default setting kipo, mtu akuudhi kweli kwa hilo?

Yakiwa magirini, bora aache maana haina maana. Au kuna ile mtu anajaribu kuku-impress sana, nayo huwa inasumbua, haitakiwi kutumia nguvu za ziada kufanya vitu kama hivi.

but kuna wanawake 'magirini' hao...
heshima wapewa 100 percent
but dah....
full maigizo
 
Pole MJ1,

Samahani sana dada, ukinifanyia hayo yote na mengine yanayofanana nayo, naamini nitakuchukia maisha yangu yote hata kama sitaomba talaka!!

Babu DC!!

Eh...........hii yatoka kwako Babu? So ndo tusseme ulipomtoa Bibi kwao huko na maadabu yake, maheshima yake alofundishwa kwenye unyago ulimketisha kwenye interview kwanza kisha ukamweleza kuwa hiki na hiki mie sikitaki?? Ilhali yeye tangu alipokuwa kigori alikuwa anafundishwa kuvifanya Babu?
 
usimdanganye bana,....wengine hatujakulia kwenye mazingira ya kuabudiwa, au kufanywa "mfalme" wa nyumba!
Tena naboreka kweli kufanywa mtoto mdogo nisejua kuvua soksi...:mad2:
Maji ya kukoga, kuwekewa chakula mezani, nk sawa...lakini sio mwanaume kunyenyekewa, khaa?!
No way bana...

Mwe Mbu na Babu DC nyie!!

Labda tuanze na maana ya kunyenyekewa!!
Hivi siwezikupokea kifurushi ukiwa umerudi kazini bila kutasiri wanyenyekewa? siwezikufulia pants bila kutafsiri kama wanyenyekewa?

Kwa hivi ulivyoiweka ni kama vile huyu wa kuku'heshimu' atakuwa anakuheshimu kiuwoga....
 
Bwa'Nchuchu
I aggree with you; nakumbuka mtu wangu wa zamani, hakupenda nimpelekee Maji bafuni, anasema yeye si kilema (something to do with his ego). Niliheshimu matakwa yake, na akawa ananipelekea mimi (ambaye nilipenda kuwa spoiled).

Mwanajamii01, kama walivyosema wengi; fanya unavyojisikia kuwa au unapaswa au unapenda. Sidhani kama ni vyema sisi wanajamii tukuambie umuheshimu vipi hubby wako, yeye ndiye anapaswa! Malezi tuliyokuwa nayo hayalingani hata mila ni tofauti pia, na heshima si kupiga magoti tu, au kumvua viatu; tena mimi naweza ita ni mahaba kuliko heshima!

So be yourself na you have that right; ila si vyema kwa mtazamo wangu; kuiona couple ambayo haifanyi kama ufanyavyo wewe haina heshima!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu your faith in humanity leaves a lot to be desired..., mkuu kutokupenda kwako kufanyiwa kitu au mtu kumfanyia haya mambo mwingine does not mean kuna hidden agenda, wengine they like to do things for each other.., wao kuwa karibu na mwingine ndio kuonyesha care

Aksante sun wu.......... umeiweka hii vizuri. Kwa kaka yangu Teamo nabaki najiuliza mengi, yeye kama yeye anaonekana haamini katika hili na ameshasema kuwa akiliona tu basi lazima kuna sababu.... hapa ninamwelewa iwapo alinielewa tofauti kuwa kwa mwenzi ambaye hakuwa na hiyo heshima tokea awali na ghafla ana'jifunza' heshima hata mie ningemshangaa.
Mkuu ukitoa mfano mmoja wa sista wako na mimi naweza kutoa mifano kama kumi.., haya mambo inabidi every case to be judged according to its own facts.., huwezi ukachukua facts za Mwajuma sababu alifanya hivi kuficha vile ukasema hata Halima na yeye akifanya hivi anakuwa anaficha kile kile...

Hapa cha maana wapenzi ni kuchukuliana kama walivyo, kama mazoea ya mmoja ni kumpenda kumfanyia mtu kitu (hivyo ndio anaonyesha caring, fair play to him/her) na kama wewe ni mwanaume na mwenza wako anapenda kukufanyia mambo usitake advantange ya yeye kufanya hivyo, jaribu sometimes kumwambia apumzike au mwambie kwa upole don't worry have got this.., na kama huwa anakusubiri mle wote chakula ukichelewa mpigie simu kwamba leo tachelewa endelea kula au lala usisumbuke.., na kwa mama kama akichelewa usimsubiri sana sababu unaweza ukamfanya ajifeel guilty kwamba anakusumbua..

In short hakuna msahafu au formula, watu wapo tofauti, ila kusaidiana is the name of the game, mwingine kumpokea partner wake na kumvua koti is the way of being romantic.

By the way sijawahi kusikia mtu anampa talaka mpenzi wake au kumchukia sababu ya kumfanyia vitu... KUMBUKA there is a difference ya mpenzi wako ku-act kama mama yako na ku-act kama mpenzi wako his right arm, someone he can rarely do without

Aksante mydia..... hapa hata mie ntoa mada nimejifunza kitu. Huo mstari wa mwisho huo una ujumbe mzito sana na inaweza ikawa mada ya kipekee but ni kweli kabisa sometimes wanawake tunajisahau pengine kwa kuto kujua tunajikuta tuna-act kama mama zenu jamani. .... hili nakiri na nadhani mko sahihi kabisa kuturudisha kwenye mstari kwa sababu ni kweli kabisa acting like your mom haijengi bali inabomoa mahusiano. Can we draw a line between the two?
 

Real Love Vs Fake Love - Chat Cheaters


pretendence.jpg

MJ1

Kutokana na fake world tunayoishi, imefikia hatua watu wanaogopa almost evrything, na hii hutokana tu na facts of life!!
 
Bwa'Nchuchu
I aggree with you; nakumbuka mtu wangu wa zamani, hakupenda nimpelekee Maji bafuni, anasema yeye si kilema (something to do with his ego). Niliheshimu matakwa yake, na akawa ananipelekea mimi (ambaye nilipenda kuwa spoiled).

Mwanajamii01, kama walivyosema wengi; fanya unavyojisikia kuwa au unapaswa au unapenda. Sidhani kama ni vyema sisi wanajamii tukuambie umuheshimu vipi hubby wako, yeye ndiye anapaswa! Malezi tuliyokuwa nayo hayalingani hata mila ni tofauti pia, na heshima si kupiga magoti tu, au kumvua viatu; tena mimi naweza ita ni mahaba kuliko heshima!

So be yourself na you have that right; ila si vyema kwa mtazamo wangu; kuiona couple ambayo haifanyi kama ufanyavyo wewe haina heshima!

DaMkubwa aksante nimekuelewa kabisa ila please kama kuna sehemu nimeportray kuwa wasiofanya hivyo hawana heshima ninaomba radhi maana katu haikuwa maana yangu na ndio maana nikasema definitions zinatofautiana na kilichomo kwenye package yangu kinaweza kisiwemo kwenye package ya mwingine. Iwapo nilitoa tafsiri nyingine niwieni radhi jamani.

Nashukuru kwa kuniweka sawa nadhani mahaba inafit zaidi ya neno heshima katika mukhtadha huu ila DaMkubwa heshima haiwezikuwa sehemu ya mahaba?
 
Last edited by a moderator:
Ila mwanajamii1, naomba nikupe pongezi kwa kufiatilia malezi na maadili yote ulitofunzwa! Honestly mimi kama nafuatilia sijui; lbd nimrchanganya na zangu so much kiasi kwamba l own 100% ya maadili ninayoyaamini niKaunga Kaunga!

I salute you gal!
 
Ila mwanajamii1, naomba nikupe pongezi kwa kufiatilia malezi na maadili yote ulitofunzwa! Honestly mimi kama nafuatilia sijui; lbd nimrchanganya na zangu so much kiasi kwamba l own 100% ya maadili ninayoyaamini niKaunga Kaunga!

I salute you gal!

Hahahaha hapana DaMkubwa nilikuwa hivyo zamani ikabackfire (Si kuwa nilimchoke) la hasha aliiabuse hahah
Siku hizi nimekuwa chokoraa aisee! Hapa najaribu tu kutafuta justification ya kile nlichokuwa nafanya zamani DaMkubwa ili next time nijue
 
Back
Top Bottom