Bwa'Nchuchu
I aggree with you; nakumbuka mtu wangu wa zamani, hakupenda nimpelekee Maji bafuni, anasema yeye si kilema (something to do with his ego). Niliheshimu matakwa yake, na akawa ananipelekea mimi (ambaye nilipenda kuwa spoiled).
Mwanajamii01, kama walivyosema wengi; fanya unavyojisikia kuwa au unapaswa au unapenda. Sidhani kama ni vyema sisi wanajamii tukuambie umuheshimu vipi hubby wako, yeye ndiye anapaswa! Malezi tuliyokuwa nayo hayalingani hata mila ni tofauti pia, na heshima si kupiga magoti tu, au kumvua viatu; tena mimi naweza ita ni mahaba kuliko heshima!
So be yourself na you have that right; ila si vyema kwa mtazamo wangu; kuiona couple ambayo haifanyi kama ufanyavyo wewe haina heshima!