Mtili wandu
JF-Expert Member
- Dec 15, 2012
- 10,893
- 16,074
Kumbe alikuwa RC huyu.Huyu jamaa tangu azuiliwe kuwa padri kwa vile alizaliwa nje ya ndoa bado ana kinyongo
Kumbe alikuwa RC huyu.Huyu jamaa tangu azuiliwe kuwa padri kwa vile alizaliwa nje ya ndoa bado ana kinyongo
Nabii kuna wakati anasema ukweli bila kumumunya maneno. Ndio maana serikali ilimfungia kanisa lake.Uwe hai
Yesu yu hai
Mm ni mfuatiliaji wa mahubiri yake kupitia WRM TV
MM NI MUANGLIKANA, LAKINI HUYU NABII KANIZINDUA MAMBO MENGI SANA.
Nampendaga kuna huyu na kilawa sijui yuko wapi zamani alikuwa channel tenaNabii kuna wakati anasema ukweli bila kumumunya maneno. Ndio maana serikali ilimfungia kanisa lake.
Nakubaliana na wwUkristo kwa asilimia tisini ni upagani kwa sababu unafuata mafundisho yasiyo ya kibiblia nikupe mifano;
1. Sadaka na zaka ni zawalawi na makuhani.
Wakristo sadaka wanawapa wachungaji.
Wachungaji wengi hawana sifa za ukuhani.
2. Siku ya ibada ni Sabato jumamosi. Lakini Wakristo wanaabudu jumapili.
3. Biblia inatuhusu talaka. Wakristo wanakataza talaka.
4. Biblia inaruhusu kuoa wake wengi. Wakristo wanakatazwa kuoa Wake wengi.
5. Biblia inakataza Kula nguruwe na baadhi ya wanyama. Wakristo karibu madhehebu yote wanaruhusiwa Kula Nguruwe.
6. Biblia inamzuia mwanamke mwenye Siku zake asiende kuabudu kanisani au hekaluni.
Wakristo hiyo Sheria hawaifuati.
7. Biblia inatambua Mungu ni mmoja.
Wakristo wanaamini Miungu(Mungu mmoja katika nafsi tatu) ambalo ni fundisho la kikafiri/kipagani
Yapo mengi
Kwa ujumala hata mapenzi yenyewe yamekuwa upuuzi mtupu, inafikia mahala mtu unaamua kuwa unakata kichwaa unatupa kuleeeUpo sahihi mkuu. Mandoa ya sasa hivi ni upuuzi mtupu. Ndoa zilikuwa zamani.
Wewe ndio umeongea point...uzi ufungweMandoa yenyew ni ungese mtupuu
Yupo sahihi 💯%Sitaki kuwachosha, hebu twende kwenye mada moja kwa moja. Nabii na mtume mkuu wa kanisa la WRC amewaambia wafuasi wake na jamii kwamba kufunga ndoa kanisani ni upagani.
Mtume huyo, ambaye ni maarufu kwenye kauli tata, amesema hayo wakati akiwahubiria waumini wake huko Matembele, Kata ya Kivule, na mahubiri hayo yamesambaa nchi nzima hadi kwa raia wa kawaida. Wengi wa wananchi niliowashirikisha hii video, wamesema mtume yupo sahihi kwa mujibu wa maandiko matakatifu. Siongezi neno. Hebu msikilize wewe mwenyewe hapo chini mkuu:
View attachment 3592197
MAONI YANGU
Ijapokuwa sikubaliani na huyu nabii katika mambo mengi, kwa hili la ndoa, namuunga mkono 💯%. Kama kufunga ndoa kanisani ndiyo deal, basi hata Mungu angewafungisha Adam na Hawa ndoa ya kanisani. Vinginevyo, ufungishaji ndoa unaosisitizwa na viongozi wa dini na kuvalishana mipete mbele ya mchungaji au askofu, ni ubatili na uopagani mtupu. Hawa viongozi wanalazimisha kufungisha ndoa kwa ajili ya maslahi yao binafsi.
Nawasilisha.