Naantombe Mushi is in the house

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
2,762
2,000
Huku kwetu matombo morogoro hilo jina lako ungepata shida sana. Maana kila mtu angejiita Mushi
 

Analyse

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,935
2,000
Umeshawasiliana na kamati ya michango kwa ajili ya malipo ya post ktk hili jukwaa hasa kwa mgeni kama ww??
 

Dr.Mo

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
3,810
1,225
Kama ni mwanaume. Amia tu us. Wameruhusu watu kama wewe. Kufanya watakalo. Kizazi cha sasa kimeharibika sana
 

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
3,364
1,195
Mimi ni mgeni humu na nimekuwa nikipendezwa sana na mada nnazozisoma humu kabla sijajiunga. Hivo na mimi nimeamua kujiunga humu coz ni sehemu ambayo naweza kupata ushauri wenye maana.


Congratulations to me, Now in the house.

#naantombemushi.eeeka#

Asiwazingue ...

Anto kwa kimachame = Amshwa

Mbe = Mwanaume. Kwa kingereza ingekuwa = "He". kwa mwanamke = Mae = "SHE"

Kama salam ya asubuhi. ikimaanisha Umeamshwaje .. au Umeamkaje

Umeamshwaje mtu wa Kiume = Neantombe.

Umeamshaje mtu wa Kike = Neantomae.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom