Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hii ya viongozi wa UWT je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mutua12, Mar 11, 2009.

  1. m

    mutua12 Member

    #1
    Mar 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyekti wa uwt Sofia Simba ametangaza safu ya viongozi (wajumbe) wanzake 5 watakao fanyakazi nao ni:-

    Hawa ghasia
    shamsha mwangunga
    zakia megheji
    zainabu shomari
    thureya abdala

    kamati ya utekelezaji
    pamoja nahao hapo juu ni
    lucy mayenga
    fatuma toufiq
    subira mohamedi
    fatuma hamza
    wengine ni
    lediana mn'gon'go
    asha abdala
    zainabu omari

    je hapo usawa kweli umezingatiwa?
     
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama majina ndiyo dini, basi wakristo wawili tu, ama unataka nini kijadiliwe?
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,976
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Eh..haya mjadala mwingine wa udini huooo unanukia....
     
  4. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ....mmmh!!!
     
  5. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,036
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    heri mimi sijasema
     
  6. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,299
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Halafu amenyanyasa wanaume, hakuna hata mwanaume mmoja wakati mwanamke alitoka ubavuni kwa mwanaume, hivi kweli wanaume hatuwezi kumsaidia kazi za ofisini
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulaji unamfuata aliyenacho.Kumbe Meghji naye yupi nilijua kwa madudu aliyoyafanya ya kumficha RA hatajihusicha na chochote zaidi ya kulea familia yake.
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,746
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Ni mbaya kuliko, inamaana ktk UWT wenye sifa ya kuongoza ni hao waislam hakuna wanawake wa Kikristo wanaoweza kuongoza UWT?
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,948
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    hahahah du hiyo safu ni ya kubebana na kulindana hakuna jipya hapo....wote kalas...tokea huyo Mnykiti wao hadi mjumbe wa mwisho wote zero tu
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,421
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Garbage in garbage out!! Mara nyingi mtu YEBO YEBO akipata madaraka hawezi kuwateua watu wenye akili kumzidi kwani watamoutshine kwahiyo atakuwa na wapambe wajingawajinga tu ambao hawawezi kumpandisha presha; kwahiyo msishangae kwa hao wa uwt ndio watu wa staili ya muungwana.
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amenyanyasa wanaume kivipi? Unataka mwanaume UWT?

    Wanaume tunaweza kumsaidia kazi za ofisini, kwa ulimwengu huu wa sayansi na teknologia, kazi zimekuwa chache hivyo wanawake inabidi wabebe majukumu makubwa.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapa usawa haujazingatiwa
     
  13. m

    mkombosi Senior Member

    #13
    Mar 11, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni UDINI mtupu hamna ubishi.

    Ndani ya UWT-CCM kuna wamama wenye uwezo mzuri tuu kuliko hao vilaza wote hapo juu.

    Nilisema mapema,JK anafanya kila awezalo kuhakikisha waislamu wanashika hatamu ya hii nchi.

    Yetu macho na masikio,Jibu tutakupeni 2010.
     
  14. m

    mkombosi Senior Member

    #14
    Mar 11, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya kuwaonyesha waislamu tumewachoka ni GENERAL election tuu.

    Wakristo amkeni acheni kukubali kuburuzwa buruzwa,enough is enough,
    Uchaguzi mkuu unakuja tuwaonyeshe nasi tusivyofagilia upuuzi wao,eboooooooooooooooooooooooo.
     
  15. p

    p53 JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wenzetu wakipewa madaraka wanawatafuta watu wenye uwezo kushinda wao ili wawasaidie kazi.Angalia enzi za Tony Blair na Goldon Brown kwa mfano.Lakini sisi tunachagua watu wenye uwezo mdogo kuliko sisi kwa kuogopa kufunikwa kiutendaji,ili tuwaburuze bila kupata changamoto yoyote.Mkapa na Sumaye kwa mfano.Angalia sasa serikali ya Kikwete mtu mchapakazi kama Magufuli anahamishwa hamishwa huku na kule ili utendaji wake usionekane na kuharibu sifa za wakubwa.
    ndiyo maana hii nchi haitakaa iendelee mpaka siku ya mwisho ya dunia!
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Msije mkajaribu kwenda kwenye uchaguzi na bango la dini ,msijaribu tena futeni fikra hizo ,hivi hamfahamu kuwa wanaofuata dini ya kiislamu ni wengi kuliko wanaofuata dini ya kikiristo.
    Halafu jambo jingine ni kuwa katika ukiristo kuna Wakatoliki ambao siasa zao ni kuwa wao ni bora kuliko wakiristo wengine hata katika mambo ya kikiristo hilo wanalielewa na kuna kupingana kwa wazi kabisa ,WaKatoliki wanataka kuwatawala au kuwa juu ya wakiristo wengine ,na ukiristo hauwezi kuweka usawa juu ya wakiristo wengine hizo ni sera za Wakatoliki zinajulikana wazi kuwa wao ndio bora kuliko wengine na lazima wawe juu ya wengine kwa kila kitu.
    Uchaguzi uliopita ilikuwa bado kidogo tu waislamu wasimpe kura Sultani CCM ,chupuchupu salama CCM wakampata Kikwete lakini kama angekuwa mkatoliki basi ndio ungekuwa mwisho wa Sultani CCM,na vilevile wizi wa kura ndio uliomsaidia Sultani CCM kubaki madarakani.
     
  17. m

    mkombosi Senior Member

    #17
    Mar 11, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmwiba wewe ni mutu wa pumba tuuu huna lolote
     
  18. m

    mkombosi Senior Member

    #18
    Mar 11, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa siongei sana na kwa taarifa yako sina muda mchafu na waislamu
     
  19. m

    mkombosi Senior Member

    #19
    Mar 11, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hate them,na wanalitambua hili.

    Njia za kuwamalizeni zipo nyingi,tukishindwa kabisa tunakufa wote(how????=Jibu unalo)
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkombosi.. I think Islam has a 'clause' about dying with the enemy so utakuwa unawasaidia kama utataka kufanao. In this matter, Sofia Simba is not very smart and I dnt think she is much of a Muslim anyway! Lakini with every day I see more more why Religion is really a CANCER.. it turns reasonable men and women into FOOLS! Nyie watoto wawakulima wakiafrika tangulini mkaanza kuongelea kuchukiana na kuuna kisa eti dini za waarabu na wa yahudi? Only religion could blind a man in such a way.lol

    P.S I am a muslim so the 1st thing I would do is cut off your head you infidel.. and if you kill me I get 70 virgins so u still lose you Dog! haha DO u see how stupid that sounds. Jamani tuacheni ujinga. Tuwe watanzania. China imeondokana na huu ujinga wa dini ndio maana wako mbali. Tunajifanya dini hizi zilikuepo tangu sijui lini wakati tumeletewa juzi juzi tuu along with mijeledi na minyororo. Dini haisadii chochote in the scheme of things kama inasababisha mkatane vichwa na kuchomana moto kwenye inquisition.. GOD is Love! SO yee who hate thy neighbour are not like HE who LOVES.

    I Hate no one :)

    (I'll simply chop the heads of infidels and smile as I do it..lol joking)
     
Loading...