Mzungu awa msukule wa angola | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu awa msukule wa angola

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jan 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa mlioona mechi ya angola akitolewa
    nimefurahisana wakati wimbo wa taifa ukiimbwa
    goalkeeper mzungu wa angolaaliniacha hoi alipo
    nynyua kichwa chake na kana kwamba anaona ile
    kamera akabana mdomo kabisa kama vile wamembesha misukule
    ya timu ili washinde;sijajua ajui kuimba ama alikuwa katika kufurahisha watu
     
  2. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 875
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    we mwanga nini?? umejuaje kuwa misukule ndo inabana midomo namna ile??
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Lussadam
    Lussadam has no status.
    Member

    NO COMMENTS

    RGDS
    mwanahalisi
    JF Senior Expert Member
     
Loading...