Mzigo wa maana!

Mzigo wa maana!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,764
Sijui niachane na chura nihamie huku?[emoji1][emoji1][emoji1]
AQ48.jpg
 
Hapo unamwaga olive oil kidogo....the rest inabaki historia
 
Tumechezewa sana muda mrefu
Hii kauli kweli mzee huwa anajumuisha mpaka wanaume [emoji23][emoji23]
Tumechelewa Sana Ndugu Zangu
Tumehomolwa Sana Ndugu Zangu
Tumelaliwa Sana Ndugu Zangu
Tumeliwa Sana Ndugu Zangu
Vyovyote Mtakavyosema Najua Mmenielewa
Ndiyo Ukweli Wenyewe
Nasema Uongo Ndugu Zangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom