Mzee wa miaka 60 adondoka ghorofa ya 5 jengo la Red Cross Dar

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Mzee mmoja mwenye umri wa miaka 60 amedondoka leo kwenye jengo la Redcross lililopo mkabala na barabara ya Ali Hassan Mwinyi na kufa hapo hapo. Mzee huyu mwenye asili ya kiasia kwa mujibu wa televevision Tumaini aliaga toka ghorofa ya tatu iliyopo ofisi yake kuwa anakwenda ghorofa ya tano kufata chakula na ghafla aliaanguka na kufariki dunia. R.I.P mzee Patel...
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mzee mmoja mwenye umri wa miaka 60 amedondoka leo kwenye jengo la Redcross lililopo mkabala na barabara ya Ali Hassan Mwinyi na kufa hapo hapo. Mzee huyu mwenye asili ya kiasia kwa mujibu wa televevision Tumaini aliaga toka ghorofa ya tatu iliyopo ofisi yake kuwa anakwenda ghorofa ya tano kufata chakula na ghafla aliaanguka na kufariki dunia. R.I.P mzee Patel...
Alidondoka toka juu hadi chini au alidondoka ndani ya jengo lenyewe akiwa ghorofa ya tano?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Alidondoka toka juu ghorofa ya tano hadi chini ametokwa na damu nyingi sana na kufa hapo hapo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
RIP mr Patel......alidhamiria au ilikuwa bahati mbaya
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Haijaweza kufahamika kwani watu walikuwepo kwenye jengo hilo walistukia ameanguka kwa kishindo kikubwa hivyo hakuna aliemuona kama amejirusha ama la
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
RIP mr Patel......alidhamiria au ilikuwa bahati mbaya

You cant be serious Preta!
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,847
Likes
89
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,847 89 145
RIP mr Patel......alidhamiria au ilikuwa bahati mbaya

You cant be serious Preta!
...Why? It is a good question. hata mimi ningependa kujua; Ameanguka kwa bahati mbaya ama alidhamiria kwa maana ya kwamba alitaka kujiua??

 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Marehemu ndie anajua alidhamiria au ilikuwa bahati mbaya!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
suicide bila shaka. alichukia Kikwete kurudi madarakani.
This can be one of the genuine reason if at all he decided to commit a suicide
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
isije ikawa alisaidiwa kurushwa toka ghorofani
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
...Why? It is a good question. hata mimi ningependa kujua; Ameanguka kwa bahati mbaya ama alidhamiria kwa maana ya kwamba alitaka kujiua??

Ngoja tusubiri habari zaidi, kwani mule red cross kuna apartment ya AMREF ambao huwa wanapima ngoma. Mimi nilishapima pale mara saba, panatisha sana hasa kwenye kile chumba wanachowawekea mikanda ya video.
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Hili jengo la Red Cross haliko mkabala na Ali Hassan Mwinyi road.... Liko kwenye kona ya bibi titi na morogoro mkabala na jengo la NSSF karibu na Wizara ya Kazi or CBE. Jengo hili kwa nje ukilitizama linaonekana zuri kidogo lakini ndani ni libaya sana baadhi ya floor. In general finishing yake haijakaa vema na pia baadhi ya sehemu hazijamalizika. Tile zimewekwa ovyo ile mbaya... Inasemekana huyo mtu aliteleza ngazi ndo ikawa mwisho wa maisha yake...So sad:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,860
Likes
1,946
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,860 1,946 280
Wakubwa

Mimi nafanya kazi kwenye jengo hili (kwanza sidhani kama umri wake unafika hata50yrs) ni kwenye Fourtys.
Lakini ni kweli alidondoka na kupasuka kichwa na sehemu ingine kavuja damu hadi kifo.

Alipotoka ofisini kwake aliaga anaenda kula lakini cha ajabu aliacha waleti yake, simu yake na miwani yake mezani kwake

Baada ya polisi kufika eneo la tukio na kufanya taratibu zao walienda ofisini na ndio kuviona vitu hivyo hapo juu(cm, miwani, walet).
Baada ya kuiangalia simu yake walikuta messege ya mwisho kamwandikia mkewe Kwamba AWALEE WATOTO WAKE VIZURI.

Kwa maana hiyo ndio maana inasemekana alijiua mwenyewe. Zaidi tusubiri taarifa rasmi ya kipolisi.

Hayo ndio yaliyojiri hapa mjengoni jana Saa tano na dakika 11 hivi asubuhi
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Hili jengo la Red Cross haliko mkabala na Ali Hassan Mwinyi road.... Liko kwenye kona ya bibi titi na morogoro mkabala na jengo la NSSF karibu na Wizara ya Kazi or CBE. Jengo hili kwa nje ukilitizama linaonekana zuri kidogo lakini ndani ni libaya sana baadhi ya floor. In general finishing yake haijakaa vema na pia baadhi ya sehemu hazijamalizika. Tile zimewekwa ovyo ile mbaya... Inasemekana huyo mtu aliteleza ngazi ndo ikawa mwisho wa maisha yake...So sad:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
Mzee hiyo Ramani yako umeitoa wapi?
Jengo hili (RED CrOSS) lipo Ally Hassan Mwinyi Road, karibu na BP na Kribu na Ubalozi wa Japani, opposite kuna kanisa la greek Orthodox na makaburi kabla ya nyumba ya sanaa
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Mzee hiyo Ramani yako umeitoa wapi?
Jengo hili (RED CrOSS) lipo Ally Hassan Mwinyi Road, karibu na BP na Kribu na Ubalozi wa Japani, opposite kuna kanisa la greek Orthodox na makaburi kabla ya nyumba ya sanaa
Wewe kweli Kituko, hilo jengo unalolisema limebolewa miaka kadhaa iliyopita- kuna ujenzi wa Viva Towers unaendelea kwenye eneo hilo. Now days Red Cross wapo maeneo ya Akiba
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999