Mzee wa Kiraracha choka mbaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Kiraracha choka mbaya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 1, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Hebu angalieni hizi picha za Mzee wa Kiraracha alivyochoka mbaya. Duh mpaka inatia huruma.



    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hujafa hujaumbika. Huwezi amini kuwa enzi zake haka kazee kalitikisa nchi kwa staili yake ya siku saba. Siyo siri afya imeyumba kwelikweli.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    acheni majungu
     
  4. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jogoo huyo maini hayazeeki.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Uzee hauna dawa, kila mtu atazeeka tu!! Mungu ibariki.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani muoneeni huruma Mzee Mrema, ni wazi ananumwa kaugonjwa fulani.
    Kinachotia moyo haruhusu kukata tamaa na kujificha chumbani kama wengine.
    Hii ni kuwa pro active na masiha kitu ambacho ni kizuri.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pamoja na uzee kilichochangia zaidi ni homa inayomsumbua ilopo ni kumwombea kwa mungu amponye ili aendelee harakati zake za kuikombo TZ japo hapa mwoshoni kaaribu sana ila nahisi atabadilika
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nilitegemea ungenambaia kwa iyo picha walikuwa wanafanya nini?
    Sasa mambo ya kuchoka kwa mzee its as if labda unampenda kama wewe ni she ila sasa unaona so kutoka nae ingawa ela anazo ila afya shida.
    Naona suala la afya tumwachie yeye na familia yake unless kama una mchango specifically kwenye ugonjwa unaomsibu mf msaada wa fedha etc
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    pole sana mzee mrema mungu akutie nguvu. si sahihi kumzodoa mja wa mwenyenzi mungu kwa kuumwa. afya njema ni majaliwa miili hii hupita tuu na hakuna anayetaka kuwa mgonjwa. ugonjwa ukikufika basi tena kama hauna dawa. Hujafa hujaumbika, kwa kuwa wote tunapita duniani tumshukuru muumba kwa kila kitu. Mrema nakuheshimu sana na kuthamini kazi zako za kutetea wanyonge wa nshi hii.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa,,,, unafurahia au unamsikitikia?
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Babu wa Loliondo hakumsaidia?
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,209
    Likes Received: 3,142
    Trophy Points: 280
    Mkuu nenda chumbani jifungie umwombe radhi mungu wako kama unaendelea kupumua mpka sasa
    mungu ni mungu wa wote wenye mwili je kunajambololote gumu asiloliweza???
     
  14. tama

    tama JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hekima ni jambo muhimu sana katika maisha ya mwanadamu.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    kaugonjwa fulani kepi ako??
    acha majungu bana.
    mzee ana sukari mbaya sana inamsumbua balaa!!
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi sijazungumza kuchoka kwa uzee, mie nimeweka picha ikionyesha Mzee wa Kiraracha alivyochoka. Na kachoka sana, sielewi kama ni kwa uzee au ugonjwa. Mimi ninavyoelewa Mrema ana matatizo ya Diabetes (kisukari). Nafikiri anatakiwa kutumia muda mwingi kuhudumia afya yake ingawa anapenda kutumikia wananchi.
    Narudia tena, Mrema amechoka sana, anatakiwa kujali afya yake zaidi, wananchi wanatambua mchango wake.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Nadhani haikumsaidia ila kikwete ilimsaidia sana!
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hivi huyu mzee ana watoto?natamani niwafaham
     
  20. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi waliomchagua waliangalia nn????????????uchovu au??
     
Loading...