Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.
Au aende Chadema kama hajaridhika,huyu aliisigina rasimu ya Warioba mwache akarine asali kwanza hata akina Makinda wametangaza kustaafu ambaoni wadogo kwake,tumechoka na Sitta awapishe wengine,mambo ya kurumbana na wajukuu zake bungeni yangempunguzia heshima,kwa hilo naipongeza CCM,sasa aungane na akana Wassira kukaa pembeni.
 
Hahaahaaa unakuta mtu anajiona mbabe,baunsa kumbe kamwandiko kadogo tu kwenye karatasi kanakutoa ngeu!!!
 
CCM mbele kwa mbele!! Ha ha ha haaa!! Nazkumbuka fitna za sita dhid ya lowasa wakat akiwa wazr mkuu! Sita akiwa spika aliongoza fitna mpk mzee akalazmu kujiuzulu!!
Mola analipa hphp duniani!!!
Viva lowasaaaa!!!!!!!
Manyumbu bana kila siku Lowassa,Lowassa,kwani Lowassa ndio kamkata Sitta?
 
Na afunguliwe kesi ya matumizi mabaya ya ofisi na fedha ya umma kwa kujenga jumba na ofisi ya spika huko Tabora na kulitia taifa hasara ya mamilioni ya shilingi.
 
Au aende Chadema kama hajaridhika,huyu aliisigina rasimu ya Warioba mwache akarine asali kwanza hata akina Makinda wametangaza kustaafu ambaoni wadogo kwake,tumechoka na Sitta awapishe wengine,mambo ya kurumbana na wajukuu zake bungeni yangempunguzia heshima,kwa hilo naipongeza CCM,sasa aungane na akana Wassira kukaa pembeni.
Kuna uzi maalumu tulianzisha nakumweleza Sitta, Bunge la katiba lilihitimisha safari yake kisiasa. Tulimweleza CCM wamemtumia hadi kusema uongo, sasa wanaachana naye

Anastaafu kwa aibu kubwa sana. Kwa utumishi wake, bunge la katiba na uozo wote ndiyo legacy yake

Aibu sana!
 
Hana shida na uspika kama mnavyopambisha humu mzee anapumzika sasa na hataenda mahakamani.
 
Kwa laana hiyo kila atakacho kuwa ajaribu kufanya kitakuwa kina buma. Ameaibika sana ! sasa bunge atakuwa analifuatilia kwenye runinga kama sisi walala hoi aliosigina maoni yetu ktk katiba.


Hiyo ndiyo the Law of Karma. Huwezi kubaki salama ukishawasaliti wenzako. Ngoja akome kabisa, mpuuzi mkubwa huyo mzee. Aibu kwake
 
Nilimchukia sana wakati wa bunge la katiba huyu mhuni atakutana na kiangazi siku zote
 
Double standards ni k2 kbya mkuki kwa nguruwe kwa binadam mchungu kwa mara ya kwanza tunashuhudia maumiv ynachagua sehemu ya kuumia
 
Nafikiri sasa hivi amejifungia sehemu na mwanasheria wanafanya drafting kesho wafanye filing mahakamani..
Zile fitna ulizomfanyia EL ukiwa spika.. Then ulivyofanya unafiki wa hali ya juu pale ulipoyatupilia mbali maoni ya wananchi kama yalivyopokelewa na tume Ya Warioba.. Hiyo dhambi na laana yake unayo mpaka kaburini.
Si unaona mwenyewe.. Urais chali.. Sass uspika chali..
Teh Teh.. Teh.. Teh
Mtu akikosa nafasi ya uongozi sio laana!
Mfano wewe umelaaniwa na nani usiwe kiongozi!
Tuache tafsiri mbovu za vitu, ni kuwa amezidiwa sifa au watu wanaoamini utendaji wake wapo wachache kuliko hao watatu waliopita!
Kukosa nafasi ya uongozi sio laana!
Hizi tabia zinawafanya watu wengi wenye uwezo wakose kuthubutu kwa kuw@ mtu ukikosa nafasi tafsiri zinakuja nje ya mchakato wa uchaguzi!
 
tuliposema tunajenga ccm mpya ni pamoja na kuondoa hawa wazee ving'ang'anizi katika nafasi zote
Ulikua naaana gani kusema kujenga ccm mpya wakat matofari ys zamani?
Ndugai mpya?
Mtoto wa mwinyi nae mpya?
 
Atapewa uwaziri, CCM ni chama cha kulipana fadhila
 
Back
Top Bottom