Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Sitta alibadilishana Jimbo na Mkewe akiwa na imani atakuwa Speaker, hivyo bado angekaba hadi penatiii-chaliii!!!

Sitta huyu huyu alichakachua katiba ya Wananchi kwa ahadi ya kuwania Urais-chaliii!!
Ukome, uzeekee serikalini mwishowe utufie kitini.
 
Daaaaaaaah raha Sana, nimeipenda hii. Hafai popote.
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

Amehudumu miaka 40 serikalini, bado anataka tena? Sisi vijana wabichi tukafanye kazi wapi?
 
Nafikiri sasa hivi amejifungia sehemu na mwanasheria wanafanya drafting kesho wafanye filing mahakamani..
Zile fitna ulizomfanyia EL ukiwa spika.. Then ulivyofanya unafiki wa hali ya juu pale ulipoyatupilia mbali maoni ya wananchi kama yalivyopokelewa na tume Ya Warioba.. Hiyo dhambi na laana yake unayo mpaka kaburini.
Si unaona mwenyewe.. Urais chali.. Sass uspika chali..
Teh Teh.. Teh.. Teh

Kwa laana hiyo kila atakacho kuwa ajaribu kufanya kitakuwa kina buma. Ameaibika sana ! sasa bunge atakuwa analifuatilia kwenye runinga kama sisi walala hoi aliosigina maoni yetu ktk katiba.
 
HAHAHAAAA! Shida ya wazee ni kwamba uwezo wao wa kufikiria unapungua sana ila bila wao kujitambua.Malechela aliangushwa hivi hivi na Kibajaji bila kujijua ktk nafasi ya ubunge! Shame on u 6!
Umemsahau Wassira kule Bunda.
 
Naona Unatumia nguvu sanaa . kuchangia hii Thread hakuna asiyojua Juu ya Ushindi wa Magufuri. Kikubwa ni Kuwashukuru Wanachama na wafuasi wa Upinzani kwa Kulinda na ikudumisha Aman. Otherwise mambo yasingekuwa Mazuri.


Baeleze na lazima tutadai katiba ya wananchi irejeshwe na 2020 tunamwaga Magufuli na hato amini wasituone wajinga kwa kukaa kimya subiri uchaguzi ujao.
 
Heeee Muhudumu niongezee windhoek ya baridiiiiiii
 
Ccm walidhani Ukawa tu ndio wataisoma namba. Bado babalao Kikwete na Mkapa. Tingatinga( Jingajinga ) hana urafiki na mtu.

Sitta kakatwa chini ya Uenyekiti wa Jk, hata huyo Madam Spika mtarajiwa ni ufinyazi wa Jakaya. Lowassa alisema hakuna mwenye ubav wa kumkata ccm, sitta akasema akikatwa ataenda mahakamani, Jk ndie aliemwambia Makinda akachukue form 2010 na ndie aliemuambia Makinda apumzike 2015. Huyu Madam Spika mtarajiwa kazaliwa Spika na Makinda tayari wakiwa wabunge 1975 wakati mdada kazaliwa 1976
 
Hivi ile ofisi ya spika urambo sijui itakuaje sasa. Maana Makinda sidhani alitia mguu pale
 
Kama ccm wangempitisha huyu mzee,basi ningeanza kuichukia serikali ya magufuli kuanzia hapa, natamani ndugai na yeye akatwe tu, uwezo wake tunaujua vizuri, hafai hafai
 
CCM noma ukiwatishia tu wanakukata. Lowasa alitishia kuwa hakuna wa kumkata jina lake akakatwa, Sita akatishia kuwa jina lake licpopitishwa ataenda mahakamani kakatwaa.
 
Back
Top Bottom