Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Nilishangaa nilivyokusikia ukisema jina lako likikatwa safari hii utaenda mahakamani kukishitaki chama chako hukujua kwamba Mangula,Kinana,na JK wanakusikia?huwezi kua na huo ubavu mbele ya hawa wazee ulionekana unatafuta ajira na si kuwatumikia wananchi.sasa kaa kimya usiongee tena labda utafikiliwa mwache Pombe aingie na safu yake ambayo itatii kwake kama ww ulivyoingia na JK sina hakika ukiwa spika kama ungeweza kutii kwa pombe kama uliwadhalau Maaskofu nadhani chama chako kimeona utamsumbua pombe na kujifanya ww umekuepo kwenye awamu za serikali zote na kumpa wakati mgumu kutekeleza ilani ya chama chetu.
 
Once again Hon.Samuel Sitta, has been is to be made the Minister of transportation and ports, after personally having been requested by President Magufuli to stand down on the election process for the position of speaker of Parliament.
 
Naona aliyelipwa hapa hapa duniani zaidi ni Lowasa kwanza katoswa CCM baada ya kutumia mabilioni ya pesa na pia kutoswa na Watanzania baada ya kununua chama kwa mabilioni ya pesa na kufanya usanii wa aibu wa kutumia pesa kuweka mafuriko feki, kuwalipa watu wajifanye kuzimia kwa kukosa hewa sehemu iliyo wazi na kuwalipa wengine eti wasafishe bara bara gari yake ipite. Baada ya yote hayo wale waliolopwa pesa wakawa wa kwanza kumtosa Lowasa. Malipo ni hapa hapa duniani

Lowassa mnafiki kalipwa tayari duniani maana kakatwa kila sehemu , na Babu Mwiru kazama na mafuliko ya EL mtandao wote umemeguka . Hapa Kazi tu
 
Wananchi wamempongeza Lowassa kwa kumpa asilimia 40 ya kura zote.Haijawahi kutokea Tanzania.2020 mziki utakuwa mnene zaidi.Dr.Lowassa ameonyesha njia.

muulize na hizo kura mil 6 alinunua kwa bei gani??
 
Ataisoma namba mwaka huu,Bora Auze ule maghorofa wake wa mbweni.
 
Nyii wazee pumzikeni hii nchi ni kubwa ntafurahi sana kama mary naguu,anna abdalah wapotezwe kabsa tunataka watu wapya hawa watu mimi toka nikiwa darasa la tano hadi leo na degree mbili adi mwanagu leo anamwita lowwasa luwasa na magufuli anamwita maguguli wapo?jamani hamchoki?hii nchi yetu wote tuachieni na sisi wajukuu zenu hizi ni enzii zetu
 
Wananchi wamempongeza Lowassa kwa kumpa asilimia 40 ya kura zote.Haijawahi kutokea Tanzania.2020 mziki utakuwa mnene zaidi.Dr.Lowassa ameonyesha njia.

muulize na hizo kura mil6 alizinunua kwa bei gani?
 
Naona aliyelipwa hapa hapa duniani zaidi ni Lowasa kwanza katoswa CCM baada ya kutumia mabilioni ya pesa na pia kutoswa na Watanzania baada ya kununua chama kwa mabilioni ya pesa na kufanya usanii wa aibu wa kutumia pesa kuweka mafuriko feki, kuwalipa watu wajifanye kuzimia kwa kukosa hewa sehemu iliyo wazi na kuwalipa wengine eti wasafishe bara bara gari yake ipite. Baada ya yote hayo wale waliolopwa pesa wakawa wa kwanza kumtosa Lowasa. Malipo ni hapa hapa duniani

Usiseme ametoswa na watanzania sema baadhi ya watanzania. Maana watanzania millioni sita hawakumtosa
 
Once again Hon.Samuel Sitta, has been is to be made the Minister of transportation and ports, after personally having been requested by President Magufuli to stand down on the election process for the position of speaker of Parliament.

Jamani hii lugha uliyoandika hapa ni kirusi au?
 
Mimi siyo fisiem lakini kukatwa kwa huyu bwana nimefurahi sana ,kwanza ni kitendo chake cha kukubali kufutwa kwa maoni ya wananchi wakati wa BMK na alionyesha waziwazi ukereketwa wake kwa fisiem,pili huyu mzee toka enzi za mwalimu JK N yupo tu sasa anatafuta nini kama siyo tu ni ulafi tu wa madaraka
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

Yaani bado tu alikua anataka? Me sielewi hawa hawa akina sita ndio wanamuita lowassa kuwa mroho wa madaraka sasa sijui wao ni waroho wa nini
 
Hatujiui hatujinyongi! CCM mblele kwa mbaele!!!!
CCM mbele kwa mbele!! Ha ha ha haaa!! Nazkumbuka fitna za sita dhid ya lowasa wakat akiwa wazr mkuu! Sita akiwa spika aliongoza fitna mpk mzee akalazmu kujiuzulu!!
Mola analipa hphp duniani!!!
Viva lowasaaaa!!!!!!!
 
Back
Top Bottom