Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Mzee Sitta hiyo ndiyo CCM, nenda mahakamani

Hahahahaa mbwembwe zote zile kumbe hamna chochote, katutukana weeee haya sasa. Libaki huko huko CCM
 
Du! Du! Sitta kafanywaje? Hivi anafikiri anapendwa na nani, baada ya kuvurunda bunge la katiba? Hatutaki spika wa kuja kucheza mdundiko bungeni. Watu wengine hawataki kushiba hela za bunge! Tangu niko primary ni sita tu hadi mie mwenyewe nimekuwa mzee.
 
Sitta tangu afanye aliyofanya lile bunge la katiba, mimi kila siku namuombe Mungu ampe adhabu kali sana, naona pigo la kwanza limeanza, bado lile la ku rip tu... alijiona yeye ni Mungu mtu.

Mungu ni mwema sana bado kuna wengi tu wataisoma namba CCM huko huko including JPM mwenyewe... (tayari kashaingizwa mkenge kwa masaju) huku jk anataka watu wake na matakwa yake yaendelee kufuatwa na kutekelezwa huku JPM analeta chemistry zake, tayari vijembe juu ya ziara zake zimeanza kutolewa ngoma bado mbichi hii...JPM kasitisha ziara za kushtukiza,.. chezea mkwere wewe akiwa nawe anakwambia hii ni nyeupe akiondoka huko anaenda kusema ile ni nyeusi.
 
CCM wanaendelea kutudhahirishia ya kwamba wanaongoza nchi hii kwa njia wanaoijuwa wao wenyewe. Walimkabidhi Sita dhamana ya kuongoza bunge la katiba ambayo ndio muongozo wa nchi kwa karne na karne zijazo, lakini hafai kusimamia bunge ambalo linasimamia hiyo katiba na sheria walopendekeza wao wenyewe, kwa miaka mitano tu.

Kwa upande mwengine, makamo wake kawa bora kwa kuzawadiwa umakamo wa raisi. Tuwaulize sijui wametumia kigezo gani kumkata kuongoza bunge kwa miaka mitano wakati walimpa jukumu la kusimamia bunge la katiba itakayofatwa kwa karne. May god protect us
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

ahamie kwa ukawa agombee kupitia huko
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

ichi ndicho chama akiyumbishwi na watu kama hawa ichi nichama cha watu wote sio hawa wachache wanaojifanya wababe bila wao ccm hakuna kitu ,ajitokeze mwengine sasa
 
Thubutu? Ati Sitta atakwenda wapi? ....ati mahakamani? Sitta ni msanii tu na hana ubavu wa kwenda kokote.

Kama ana ubavu huo angekwenda wakati ule mwaka 2010 jamaa zake akina 'JK na washirika wake wapo muengua kwa kigezo cha kuwa Uspika sasa ni zamu ya mwanamke🙂 Sasa si dhihaka hiyo bwana anakuchochomekea hoja ya hovyo kama hiyo mwanaume mzima!🙂

Na hata wakaendelea kumdhihaki na kumdhalilisha kuwa wao hawana taabu na kama Sitta kweli anataka huo uspika basi ajigeuze mwanamke...wao watampa kiti🙂 Mbona hakwenda mahakamani akabakia kuwa mdogo na mpole. Wakati huo huo alisha chimba mkwara mzito kuwa akifanyiwa zengwe basi wajue patachimbika.
 
narudia tena ukoo wetu hauna wajinga

What is there to urgue? Mtu ameongea upuuzi halafu unataka kuurgue nini! Kila kitu kitakuwa wazi soon! Lowassa ni mcha Mungu and he will be rewarded! Hata kama ameshiriki kwenye ufisadi naamini ametubu na mungu wake amemsamehe! He put a nice fight out there na hata akifa leo atakufa akiwa bado kwenye mioyo na akili za mashabiki wake! Atakufa kishujaa! Sita atakufa as a loser! Bunge la katiba was his last bid to redeem himself, akawa na tamaa kama Manenge akidhani alitengeneza political capital ya kupitishwa kuwa raisi! Akachinjiwa mbali kama nguruwe, bado hakupata fundo, akarudi kugombea matapishi yake, wakampaka usoni his own puke! He is a loser na vitabu vitaandikwa na case studies zitafanywa kuonyesha mwanasiasa aliyedhani ana nguvu kuangushwa kama nazi bovu! I am very very happy kuona mfumo ambao hawa watu waliutetea akiwamo Sitta na Lowassa ukiwatafuna live! Nampongeza Lowassa kwa kuliona hilo na kujitambua! Nimependa pia vigor ya Lowassa kuwa kapoteza pambano na sio vita! Thats how you fight! Youl lose battle una retreat then unaengage!!!
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

Alisema Hakubali..sasa tuone uspika sio lazima kuwa mbunge au kuchaguliwa na chama
 
What is there to urgue? Mtu ameongea upuuzi halafu unataka kuurgue nini! Kila kitu kitakuwa wazi soon! Lowassa ni mcha Mungu and he will be rewarded! Hata kama ameshiriki kwenye ufisadi naamini ametubu na mungu wake amemsamehe! He put a nice fight out there na hata akifa leo atakufa akiwa bado kwenye mioyo na akili za mashabiki wake! Atakufa kishujaa! Sita atakufa as a loser! Bunge la katiba was his last bid to redeem himself, akawa na tamaa kama Manenge akidhani alitengeneza political capital ya kupitishwa kuwa raisi! Akachinjiwa mbali kama nguruwe, bado hakupata fundo, akarudi kugombea matapishi yake, wakampaka usoni his own puke! He is a loser na vitabu vitaandikwa na case studies zitafanywa kuonyesha mwanasiasa aliyedhani ana nguvu kuangushwa kama nazi bovu! I am very very happy kuona mfumo ambao hawa watu waliutetea akiwamo Sitta na Lowassa ukiwatafuna live! Nampongeza Lowassa kwa kuliona hilo na kujitambua! Nimependa pia vigor ya Lowassa kuwa kapoteza pambano na sio vita! Thats how you fight! Youl lose battle una retreat then unaengage!!!

Hakuna asiyejua mshindi wa kiti cha Urais ni nani hii haiitaji kujua kusoma na kuandika! Kutulia kwa wanainchi msifikiri ni wajinga yetu yapo moyoni!
Mungu atuangazie Nuru liwe lililo mpango wa Mungu
 
CCM mbele kwa mbele!! Ha ha ha haaa!! Nazkumbuka fitna za sita dhid ya lowasa wakat akiwa wazr mkuu! Sita akiwa spika aliongoza fitna mpk mzee akalazmu kujiuzulu!!
Mola analipa hphp duniani!!!
Viva lowasaaaa!!!!!!!

atapewa ubunge kisha uwaziri
 
Jk jasiri sana nikikumbuka Ushosti wake na Kina Lowassa, Sitta na Nchimbi sikuwah kuamin kama anaweza kuvaa ujasiri wa kuwachinja
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

hii kitu ingefanyika mapema huyuu mzee angekuwa ukawa fast
 
Hatimae yametimia Mzee Mashuhuri Bw.Samwel Sitta kwa Mara nyingine tena CCM imemwona hana maadili Na kumkatilia mbali Na kumwondoa katika kuwania Uspika Wa Bunge.Tunachukua nafasi hii kumkumbusha Kauli yake kuwa "Akikatwa Anaenda Mahakamani" hivyo tunamsubiri akafungue kesi.Pia tunampenda kumkumbusha Mzee wetu hiyo ndio CCM.

Kuna alisema akishindwa uchaguzi ataenda kuchunga Ng'ombe. Vipi keshaenda au nae kashindwa kusimamia maneno yake
 
Back
Top Bottom