Mzee Kipara anahitaji msaada wako


Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280





Huyu celebrate anahitaji msaada; kwa wale waliojaliwa na MUNGU msaaidieni huyu kaka.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmh! kweli dunia kigeugeu!pole babu wangu!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Inasikitisha sana...nilikuwa napenda namna anajua igiza...
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280


pole kaka yangu vijana wako MUNGU atawaleta tu.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Uzee huo nao unamsumbua, uzee nao unashida zake lakini Mungu ampe tahafifu. Mode of contribution ni ipi kwa wanataka kumsaidia?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
Uzee huo nao unamsumbua, uzee nao unashida zake lakini Mungu ampe tahafifu. Mode of contribution ni ipi kwa wanataka kumsaidia?
sijajua, labda tusaidiane kufuatilia hata kama ana watu wa karibu wa kuweza kusema naye.
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729