My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

Le Mutuz huwa nakuunga mkono sana mkuu,
Ila kwa leo hapana, Katika list ya watu walioongea
juu ya Lowassa wapo Paul Makonda na Pia Mzee wako
mbona hao hujataja madhaifu yao???

Na sisi pia ni viongozi mkuu katika huo mkutano unao utaja.
You need to fair inorder to play fair game!!!

- Kaka hao hawagombea Urais mwenye tatizo ni anayegombea Urais, sasa kweli utapata Urais kwa kuongelewa na watu kama Guninita?

Le Mutuz
 
Binafsi naliombea taifa langu Tanzania lipate kiongozi bora,mwenye uchungu na watanzania,mwenye kuuchukia umasikini uliotamalaki katika kaya nyingi wakati Tanzania imejaliwa malihasili nyingi.Bahati mbaya Lowassa si katika viongozi wenyewe maono hayo.

Lowassa alisusa wadhifa wa waziri mkuu baada ya kukumbwa na kashfa ya RICHMOND.Alipewa nafasi ya kujitetea mjengoni badala ya kujitetea akabakia akibwabwa eti kuna wanatu wanaoutaka uwaziri wake.Nawauliza waungaji mkono wa lowassa Pasco & co ikiwa nafasi ya waziri mkuu ilimshindwa n kwanini tunadhani urais atauweza.

Lowassa amekuwa akitumia fedha nyingi misikitini na makanisani juzi juzi kavamia boda boda je hizi ni sifa za kiongozi bora ?.Ni huyu huyu Lowassa aliyechomolowa na Mwl Nyerere kwasababu za ukwasi wa kutisha aliokuwa nao ambao aliupata alipokuwa mkurugenzi wa AICC na nafasi ya uwaziri je akipewa urais unategemea nini ?.

WaTanzania tuepuke viongozi wanaotumia nyumba za ibada kutaka madaraka ya kuongoza nchi.
Mheshimiwa Lowassa hafai kuongoza Tanzania tunayoitaka.
 
Last edited by a moderator:
- Kaka usiwe na wasi wasi this is a war so all is and everything is ok, muhimu ni hoja tu!!

Le Mutuz

Lakini hakuna haja ya kuwaingiza wazazi katika mijadala kama hii. Je na wewe ukianza kuingiza majina ya wazazi wao na mambo waliyafanya itakuwaje?. Kitu ni very simple jadili maada jinsi ilivyo, wazazi wanaingiaje?
 
- Kaka viongozi walioshindwa Mkoa na Jimbo wanaweza kukusaidia kushinda Taifa?

Le Mutuz

Kwa hiyo aliyeshindwa Mkoa au jimbo hawezi kumsaidia mtu kushinda? Basi vilevile hawezi kuzuia mtu kushinda. Taarifa hii mpe mzee Chigwemisye kuwa hawezi kumzuia kushinda Lowasa kwa vile alishindwa jimboni. Tena na mtu kama Kibajaji.
Kwa post hii kaka umejishusha sana.
 
nimejibu nini mtoto wa jumanne wakati naitafuta hiyo analysis siioni!
Au kwako comments zikiwa nyingi ndio unajiona umeandika logic?

- Kaka nikiona kitu sio analysis kama nilivyotegemea huwa nakipotezea badala ya kukomaa kubishana kama mlevi kwa kitu ambacho najua kabisa hakipo huoni kama unakuwa kama ulevi flani hivi, au? ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
Kama unatafuta kupewa pesa ili upige kura usitegemee kupata kwasababu hizo pesa hazipo ni uzushi tu usiokuwa na ushahidi wa Lowassa kutumia pesa. Ondoa hofu kaka wala Lowassa hana mpango wa kugombea Urais huyo unayemtaka atapita bila shida ila Mzee wako umri umekwenda mno asijaribu kugombea.
 
Kwa hiyo aliyeshindwa Mkoa au jimbo hawezi kumsaidia mtu kushinda? Basi vilevile hawezi kuzuia mtu kushinda. Taarifa hii mpe mzee Chigwemisye kuwa hawezi kumzuia kushinda Lowasa kwa vile alishindwa jimboni. Tena na mtu kama Kibajaji.
Kwa post hii kaka umejishusha sana.

- Ungeandika tofauti ningeshangaa sana, ila mtu aliyeshindwa kuongoza Mkoa hawezi kukusaidia kushinda Taifa wala sio siri, MWenyekiti wa CCJ ndio anaweza kukusaidia kushinda Taifa kaka? ha! ha1 ha!

Le Mutuz
 
Kama unatafuta kupewa pesa ili upige kura usitegemee kupata kwasababu hizo pesa hazipo ni uzushi tu usiokuwa na ushahidi wa Lowassa kutumia pesa. Ondoa hofu kaka wala Lowassa hana mpango wa kugombea Urais huyo unayemtaka atapita bila shida ila Mzee wako umri umekwenda mno asijaribu kugombea.

- Kaka pesa ninazo sihitaji pesa za mtu kumpa kura, pole sana eti umeeelewa mada naona kama hukuisoma vizuri maana unayoyasema sio niliyoyasema au? ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
W. J. Malecela Tunajua hayo si maneno yako,ni ya baba (mzee malecela),wewe ulikuwa pembeni ku take notes.teh teh teh.
 
Last edited by a moderator:
kweli akomae na ile blog yake

amepiga hatua ile Noah nyeusi kaichora kwa nyuma 'Le Mutuz Super Blog, Google. Blog ya Wananchi'

c.c @
Mandla Jr

- Kaka thanks kwamba finally mnakubali kwamba Blog ipo juu maana nakumbuka wakati mmoja mlikuwa mnatukana sana mnaita Kiblog, saafi sana!!

Le Mutuz
 
wewe kilaza kweli.
Kukuandika kuwa sioni analysis wewe unasema nimejibu. Au kwako comments nyingi ndio unaona masifa?

- Kaka unaonekana unasumbuliwa sana na comments nyingi kila ninapoandika maana umelia sana on that vipi? ha! ha!

Le Mutuz
 
- Kaka pesa ninazo sihitaji pesa za mtu kumpa kura, pole sana eti umeeelewa mada naona kama hukuisoma vizuri maana unayoyasema sio niliyoyasema au? ha! ha! ha!

Le Mutuz

Pesa huna, ungekuwa na pesa ungefahamika vizuri kwenye jamii inayokuzunguka. Nimekuelewa vizuri sana kwa kujitambulisha kwamba wewe ni mpiga kura muhimu wa Urais kwenye ngazi ya chama kwa hiyo wagombea wanatakiwa wakukumbuke.
 
W. J. Malecela Mzee baba yako amekutuma? mwambie EL ndiye rais ajaye kama hamumtaki tafuteni pa kwenda.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom