My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

Le Mutuz.
Lowasa hahitaji kura yako wala ya rafiki yako yeyote.......Tena mi nampongeza sana lowasa kwa kuonyesha nia mapema ili wananchi waanze kumchunguza mapema. Nyinyi mnaojificha vichochoroni hatuwahitaji.

Kumbuka we ndani ya CCM ni kama chawa kwenye zizi la ngombe.
 
Le Mutuz.
Lowasa hahitaji kura yako wala ya rafiki yako yeyote.......Tena mi nampongeza sana lowasa kwa kuonyesha nia mapema ili wananchi waanze kumchunguza mapema. Nyinyi mnaojificha vichochoroni hatuwahitaji.

Kumbuka we ndani ya CCM ni kama chawa kwenye zizi la ngombe.

- Saafi sana isipokuwa bado nina haki ya kuchambua anayoyafanya kwenye kuutafuta Urais kaka au sina hiyo haki kwa sababu hahitaji kura yangu? ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
- Mimi sina shida naye ila ni haki yangu kuchambua anayoyafanya na ndivyo nitakavyofanya gazeti la Jumapili u know itakuwa super sana!!

Le Mutuz

Hilo gazeti wanasoma wafu..cant waste my time for a ----
 
Mkuu, kwani John amebadili jina anaitwa Abdallah siku hizi?
Mi mgeni hapa Posta tafadhali nijuze. Koz recently nilisikia kuna baadhi ya viongozi wengi wamesilimu (wamebadili dini) eti kisa................. Daaah.. nchi hii ina mambo sana.
Tehe tehe tehe tehe

Kazi ipo yale ya Samueli Luhanga.
 
Jamani kutangaza kura yako humpi fulani mtandaoni sio kosa la kinidhamu kwenye chama chenu we dogo wa Malecela
 
- Lowassa atapewa Urais na Msindai? Guninita? Mgeja? kweli kaka unaaamini hawa watampa Urais mgombea wako?

Le Mutuz

Wapi nimesema hao watampa urais kaka? Kwa hiyo ndani ya CCM watu wa karibu wa mtu ndio wanaompa mtu urais?
 
- Yaap nimewachambua wanaomuongelea kwamba sio credible na Taifa kwa sababu wote wameshindwa Mikoani, kwani kaka kwako Political Analysis ni nini kaka?

Le Mutuz

Kama kwa mtazamo wako hii ni analysis as per heading, then its shallow analysis
 
huyu jamaa LEMUTUZ mwili na uwezo wa kufikiri haviendani.
nimeitafuta hiyo ANALYSIS haipo.
 
Wapi nimesema hao watampa urais kaka? Kwa hiyo ndani ya CCM watu wa karibu wa mtu ndio wanaompa mtu urais?

- Jamani si marafiki zako wa karibu kama Pasco ndio wewe mwenyewe au? ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
Hata siku moja mtoto wa kenge hawezi akageuka kuwa mjusi,we unafikiri hao wanaompiga EL ndio watu ambao wana uwezo ?mfano mzuri ni abdala (mzee malecela) baba yako.fanya kwanza uchambuzi wa hao wanaompinga ukishajua uwezo wao ndio uje hapa anza na mzee malecela aka abdala aliyebadilisha dini ili apate support ya kugombea urais.

With due respect, tujadili mambo kwa hekima na upendo. Hakuna haja ya kuwaingiza wazazi katika mijadala.
 
Back
Top Bottom