My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

- Kaka rudia tena mada nimezungumzia ndoto yake aliyoisema Monduli kwenye sherehe za mwaka mpya, ambako walinibembeleza sana niende nikakataa alisema ana ndoto au hakusema?

Le Mutuz
- Hawa ndio kweli Mh. Lowassa anayetaka Urais wa Jamhuri hii ndio aliowaona credible Leaders wa kumzungumzia kwa huu umma na kama sikosei kwa maneno mengine anatuambia kwamba akishika Urais wa Jamhuri hii hawa ndio tuwategemee kama Viongozi wakuu wa Taifa.
Mimi nimefuatilia neno kwa neno sijaona mahali popote alipotangaza kugombea urais, au hivi sasa mtu akisema safari ya matumaini imeanza maana yake ni kugombea urais? au kwa vile anatoa misaada misikitini makanisani na kwa vijana wa bodaboda, au fulana za fans of lowasa ha ha haaa! Maisha Bora kwa kila Mtanzania tumeyaona na tunaendelea kufaidi. Uongo si ndio sera yenu
 
Mnajisumbua tu hakuna cha lowasa wala slaa rais ajae ni kijana na mh j kikwete ana baliki sana vijana kwa january makamba ni chaguo jipya ndani ya chama

....duuuu kweli hizi Ndevu Chafu .....
 
Last edited by a moderator:
- So una maana Chadema kwa sababu hawajawahi kushinda uchaguzi mkuu toka waanzishwe miaka 25 iliyopita hawana credibility ya kuongelea wananchi au what sijakuelewa kaka?

Le Mutuz
Wewe umesema kwenye bandiko lako kuwa Msindai aligombea ubunge akakosa so sio credible kumsemea Lowasa,

sasa nakuuliza je wewe ulivyokosa ubunge wa EAC inamaanisha umepoteza credibility ya kumsemea mgombea yeyote???
 
- Kaka rudia tena mada nimezungumzia ndoto yake aliyoisema Monduli kwenye sherehe za mwaka mpya, ambako walinibembeleza sana niende nikakataa alisema ana ndoto au hakusema?

Le Mutuz
what a jerk!!!eti walinibembeleza sana,hivi wewe nani kwenye siasa za tanzania?baba yako mwenyewe hana influence itakuwa wewe unayelala sebleni kwa yule mama mpayukaji mpinga ufisadi feki...
nasikia umekuwa repatriated from usa hukanyagi mguu kule.
 
Swali la msingi sana.yawezekana amesahau na anakumbuka ya wengine tu
 
ni bahati ya Mungu sna kama ww syo bwabwa,hii cheka yako lazma kuna kitu kimejificha hapo

Mkuu ukitembelea blogu yake yake ndio utajua kwamba jamaa sio riziki, nimesikia kwamba hata aliwahi kukiri kwamba alipokuwa baharia ndio walipomuanzisha mchezo mbaya, Si unajua wagiriki zao, walikuwa wanashikishana ukuta kwa zamu.
 
Mkuu ukitembelea blogu yake yake ndio utajua kwamba jamaa sio riziki, nimesikia kwamba hata aliwahi kukiri kwamba alipokuwa baharia ndio walipomuanzisha mchezo mbaya, Si unajua wagiriki zao, walikuwa wanashikishana ukuta kwa zamu.

huyu awez akawa baharia,itakuwa alikuwa ni chakula ya wabaharia fulstop
 
- Mnatofautisha na nani kaka waliomsemea Lowasaa ndio ninaowaongelea hapa na walichomfanyia, matokeo yake Rais umemsikia majuzi alichosema Mbeya au hukumsikia akiwaunga mkono wote waliomshambulia Lowassa so far? Sasa what is your argument kaka mimi ninamkumbusha Lowassa kwamba the reason kuna backlash in the public ni kwa sababu kwanza ameongelewa na watu wasio na credibility,

- Kaka mbona unajaribu sana kunitoa kwenye hoja yangu, wanaomshambulia Lowassa hawagombei Urais mwenye tatizo hapa ni Lowassa maana mpaka Rais wa Jamhuri amewaunga mkono wanamshambulia, ungetumia akili kidogo tu ungeeelewa point yangu kuliko nguvu nyingi sana unazopoteza lakini una miss the point, ha! ha!

Le Mutuz

Ok... Tusizunguke sana Willy. The point is hoja yako haina mashiko kwa sababu;
Moja, bado haijulikani zaidi ya waliosema ni kina nani wengine ama wanamuunga mkono au wanampinga Lowassa hadi sasa.
Kwa bahati mbaya ni kwamba wote waliomtetea na waliompinga, hadi sasa ni watu wasio na credibility.
Mbili, haijulikani wenye 'credibility' huko CCM (Kama wapo), wana msimamo gani dhidi ya Lowassa maana hawajaongea.
Tatu, haijulikani kama waliompinga wana chaguo jingine au hawana.
Nne, hatujui kama waliompinga Lowassa kama wana chaguo lao, je hilo chaguo ni credible au sio
Tano, hadi sasa Lowassa hajapata mpinzani kwa maana kwamba ya mtangaza nia mwingine. Ni Lowassa peke yake ndiye "aliyeoteshwa" hadi sasa. Upo uwezekano pia kuwa kipenga kitapulizwa kabla mwingine hajajaaliwa ndoto...
 
Wewe umesema kwenye bandiko lako kuwa Msindai aligombea ubunge akakosa so sio credible kumsemea Lowasa,

sasa nakuuliza je wewe ulivyokosa ubunge wa EAC inamaanisha umepoteza credibility ya kumsemea mgombea yeyote???

- Kaka sijagombea anything na wala simpigii debe anybody, nimesema hivi Lowassa amesemewa na wasemaji wasio na credibility ndio maana Rais amewaunga mkono wanamshambulia, na nikakuuliza hivi Chadema kushindwa uchaguzi toka ianzishwe Miaka kama 25 sasa hivi bado wanayo credibility ya kuwaongelea wananchi?

Le Mutuz
 
Mimi nimefuatilia neno kwa neno sijaona mahali popote alipotangaza kugombea urais, au hivi sasa mtu akisema safari ya matumaini imeanza maana yake ni kugombea urais?

ya watanzania kupata maji safi na salama...apo ni nani wa kuwapa watz iyo kitu? ya kuwapa watz elimu bora , ni safari ya kuwa waziri wa elimu au pm?nadhani from presumptive inferences one can read one's intention, otherwise utakuwa unalimit your kapasite ovu thinkingi mkuu.
 
Ok... Tusizunguke sana Willy. The point is hoja yako haina mashiko kwa sababu;
Moja, bado haijulikani zaidi ya waliosema ni kina nani wengine ama wanamuunga mkono au wanampinga Lowassa hadi sasa.

Kwa bahati mbaya ni kwamba wote waliomtetea na waliompinga, hadi sasa ni watu wasio na credibility.
Mbili, haijulikani wenye 'credibility' huko CCM (Kama wapo), wana msimamo gani dhidi ya Lowassa maana hawajaongea.
Tatu, haijulikani kama waliompinga wana chaguo jingine au hawana.
Nne, hatujui kama waliompinga Lowassa kama wana chaguo lao, je hilo chaguo ni credible au sio
Tano, hadi sasa Lowassa hajapata mpinzani kwa maana kwamba ya mtangaza nia mwingine. Ni Lowassa peke yake ndiye "aliyeoteshwa" hadi sasa. Upo uwezekano pia kuwa kipenga kitapulizwa kabla mwingine hajajaaliwa ndoto...

- Kaka sema umefika mwisho wa hoja zako shallow, wasemaji wa Lowassa wasio na credibility wamesema sana Rais ameungana na waliomshambulia Lowassa maana yake ni kwamba wasiomuunga mkono so far wana point, ushauri wangu kwa Lowassa ambaye nina access naye ni kwamba awachane na wanaomsemea sasa hivi atafute wengine kama kweli antaka kuwa Rais, wewe unasema nini kaka on that?

Le Mutuz
 
wakuu MODS, hii mada ifungwe haina afya sana zaidi ya majigambo ya kitoto kutoka kwa wachangiaji..hatujifunzi chochote humu...
 
Mkuu ukitembelea blogu yake yake ndio utajua kwamba jamaa sio riziki, nimesikia kwamba hata aliwahi kukiri kwamba alipokuwa baharia ndio walipomuanzisha mchezo mbaya, Si unajua wagiriki zao, walikuwa wanashikishana ukuta kwa zamu.

- Haya mambo ni lazima uwe ulifanyiwa kwanza kaka so kumbe ndiyo yaliyokukuta mkuu maana unajisema mwenyewe ni nani na huko Ugiriki, by the way sijawahi kufika Ugiriki wala kufanya kazi meli ya kigiriki, ndio maana ninasema unajisema mwenyewe hapa kaka, ha1 ha! ha!

- Halafu umeona dataz za google namba kubwa ya visitors kwenye Super Blog inatokea huku na facebook, thank you kwa kuwa one the best visitors kule ndio hasa moja ya nia na madhumuni kaka unajua ukishaishi sana na Ma-Capitalist unajifunza kurusha jiwe moja na kupiga ndege wengi, ha1 ha1 ha!

Le Mutuz
 
huyu awez akawa baharia,itakuwa alikuwa ni chakula ya wabaharia fulstop

- Chakula ya mabaharia wanaoijua ni waliowahi kufanyiwa na huwa ni rahisi sana kufunguka walichofanyiwa pole sana kumbe ndio waliyokufanyia kaka? pole sana!!

Le Mutuz
 
what a jerk!!!eti walinibembeleza sana,hivi wewe nani kwenye siasa za tanzania?baba yako mwenyewe hana influence itakuwa wewe unayelala sebleni kwa yule mama mpayukaji mpinga ufisadi feki...
nasikia umekuwa repatriated from usa hukanyagi mguu kule.

- Kaka ninazo mpaka message zao za kunitaka niende huko so tuliza boli si unajua huwa ninaweza kuongea na mwenye kifaranga sio wewe kifaranga tu kaka, ha! ha! ha1

Le Mutuz
 
- Chakula ya mabaharia wanaoijua ni waliowahi kufanyiwa na huwa ni rahisi sana kufunguka walichofanyiwa pole sana kumbe ndio waliyokufanyia kaka? pole sana!!

Le Mutuz

najuwa hawawez kufunguka,ila kwa tabia utawajuwa,naww tayar tumekusoma kwa tabia,hata ukitembea tu unaonekana umeshakamuliwa nyongo,mzee ana hasara
 
ya watanzania kupata maji safi na salama...apo ni nani wa kuwapa watz iyo kitu? ya kuwapa watz elimu bora , ni safari ya kuwa waziri wa elimu au pm?nadhani from presumptive inferences one can read one's intention, otherwise utakuwa unalimit your kapasite ovu thinkingi mkuu.
Kikwete aliposema Maisha bora kwa kila mtanzania kwani alimaanisha watanzania wote? maybe Lowasa anaongelea watanzania wa jimboni kwake!!
 
The Malecelas will never support the Lowassas. Tunajua hiyo beef imeanzia kwa mzee Malecela mwenyewe.

Sure thing, hata babake hana na hatakuwa na credibility, hence ni chuki binafsi toka kwa baba kwenda kwa mwana
 
najuwa hawawez kufunguka,ila kwa tabia utawajuwa,naww tayar tumekusoma kwa tabia,hata ukitembea tu unaonekana umeshakamuliwa nyongo,mzee ana hasara

- I know bila kujisema kama unavyofanya sio rahisi sisi kujua hapa so naamini wahusika wa mambo yako hayo wamekuona watakutafuta kaka pole sana sisi tunakuja kujadili siasa nyie mnakuja kutangaza biashara zenu duh!!

Le Mutuz
 
- Haya mambo ni lazima uwe ulifanyiwa kwanza kaka so kumbe ndiyo yaliyokukuta mkuu maana unajisema mwenyewe ni nani na huko Ugiriki, by the way sijawahi kufika Ugiriki wala kufanya kazi meli ya kigiriki, ndio maana ninasema unajisema mwenyewe hapa kaka, ha1 ha! ha!

Le Mutuz

Mbona jamaa wanaokumwaga kinyesi tunawajua hapa mujini bongo!
 
Back
Top Bottom