My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toy.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

Mkuu nilisikia umefariki au mpo wawili?
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toy.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

dah , God forbid
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toy.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

hahaaaa kali ya mwaka
 
Manabii walitabiri itafika wakati
'halali itakuwa haramu' na haramu itakuwa halali'

now ukisema unao mke wa pili kila mtu anakuona mshamba,ila sema una mchepuko,kila mtu anakuelewa
Ni kweli kabisa. hata wanawake wenyewe walioolewa wapo tayari kushea mwanaume na kimada lakini hataki kusikia mume wake aoe mke wa pili.
 
Loh! Basi atakuwa na nyege kali haswaa,akishamaliza kwani huwa unampeleka round ngapi kiasi hawezi kukusubiri kwa siku 19?!! Hapo ndo hujamuoa..ukijamuoa then ukipata safari ya kikazi baba utakuwa na chako kweeeli?!!! Dildo zinalemaza akili....
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toy.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

Mkuu umefufuka?
 
Huyu si ndo ulikuwa wasema anapenda mago'vi? Hapo masweta yanasubiri kwa hamu. Kamwe siwezi mruhusu demu wangu atumie vibrator au dildo. Akizoea, wewee ni useless, hayo madude ni addictive kama nye'to.
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

Mlete kwangu mimi ndio niwe sex vibrator wake..
 
Mkuu nilisikia umefariki au mpo wawili?
Dah, makubwa ati! Hata mimi nilisikia huyu jamaa yetu Gogle kafariki, kumbe bado yupo? Kaka naomba utuambie kama umefufuka!?
 
Last edited by a moderator:
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

Mlete kwangu mimi ndio niwe sex vibrator wake...
 
Back
Top Bottom