My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

All I see here is MEN Vs DILDOS, kumbe dawa yenu ni hizoo!, ujanja wa bureee!, maneno mingiiii!,...oh! W'wake walalamishi, sijui wana vitambi, sijui ndo mana munachepuko, w'wake hivi!, w'wake vile!, jeez!, guyz GIVE US A FREAKING BREAK!,....and now we know what's going to zip your mouths and your pants, hihihiii!
DDDDDD'S ndo habari ya mujiini, hihihihiiiii!
Wanaume shurti mapovu yawatoka!,....oh!, usimruhusu atumie!, ataizoe akusahau!, sijui papuso itageuka rangi, sijui itabonyea!,...kama nawaona vile mnavo panic!, ;-)

Nimetoa tahadhari kwake maana haina tofauti na usagaji hy, watakuja kuachana buree kisa doldo, wapo baadhi ya wanawake wanalalamika ooh yule hajui kitu cjiu ana kibamia kumbe vibretor na usagaji vishamwaribu
 
Mie naesabu siku zilizobaki kabla ya aliyefufuka hajarudi safari ili tupate feedback. Yaani vib imesaidia au la.
 
This message deleted by Gogle
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Nafikiri kuna siku atamsaidia shoga ake kumwekea hilo nokia tochi kipindibukiwa safari
Kiushauri tafuta tu spare tyre maana soon visa vikianza usipate shida kumuaga
 
Nimetoa tahadhari kwake maana haina tofauti na usagaji hy, watakuja kuachana buree kisa doldo, wapo baadhi ya wanawake wanalalamika ooh yule hajui kitu cjiu ana kibamia kumbe vibretor na usagaji vishamwaribu

Si kuharibika mkuu, you guys accept the fact that you can't keep up with it, mkubali tu ni kama appetizer na main dish, shughuli ya'D'is like a MAIN DISH, it satisfies us, and then nyie mnakuwa kama appetizer tu, kututia hamu tu halafu basi, for most part that's as far as y'all can go when it comes to dodo...lol!
 
Jamani humu watu wanachekesha,yule wa jana aliesema atalala kona baa uchi siku tatu tigo juu juu.
 
Huyo rafiki yake ni msagaji, naamini nae ameshaiga hako ka mchezo. Dildo za nini? Ukimruhusu umekwenda na maji.
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana

S02E01

G.

Du yaani siku 19 ni nyingi kwake kuweza kuvumilia, akisafiri mwaka mzima itakuwaje.
 
Kamchukulie vibrator wanazotumia strabag kushundilia kifusi

Au zile zinazotumika kuchorongea.

Zitamfaa
 
This message deleted by Gogle
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana

S02E01

G.

Only 19 days?au miez kumi na tisa????
 
Back
Top Bottom