Kijana leo
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 2,860
- 812
unasafiri, unarudi tena mbinguni kwa siku hizo?
All I see here is MEN Vs DILDOS, kumbe dawa yenu ni hizoo!, ujanja wa bureee!, maneno mingiiii!,...oh! W'wake walalamishi, sijui wana vitambi, sijui ndo mana munachepuko, w'wake hivi!, w'wake vile!, jeez!, guyz GIVE US A FREAKING BREAK!,....and now we know what's going to zip your mouths and your pants, hihihiii!
DDDDDD'S ndo habari ya mujiini, hihihihiiiii!
Wanaume shurti mapovu yawatoka!,....oh!, usimruhusu atumie!, ataizoe akusahau!, sijui papuso itageuka rangi, sijui itabonyea!,...kama nawaona vile mnavo panic!, ;-)
Nimetoa tahadhari kwake maana haina tofauti na usagaji hy, watakuja kuachana buree kisa doldo, wapo baadhi ya wanawake wanalalamika ooh yule hajui kitu cjiu ana kibamia kumbe vibretor na usagaji vishamwaribu
Habari zenu wakuu.
Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.
Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana
S02E01
G.
Wenzie wanavituliza vifanyio miaka 5 yeye siku 19 tu anatafuta kipunguza nyege
Mkuu, nimeshatoa maelezo yanayoeleweka kuhusu taarifa potofu ya kifo
G.
Habari zenu wakuu.
Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.
Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana
S02E01
G.