My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

My Girlfriend anataka nimruhusu kutumia Vibrator na dildo

Jameni mbona na sie tulipanda minazi wakati wa ukame? (Don`t quote me unless you have powerful advocate :A S wink: ), Na wapo wanaoendelea mpaka sasa kupiga P na mvi zao. Sasa mbona tunataka kuwanyima wenzetu raha? We need to chose the less devil: kutumia Vib au kutafuta kitu REAL cha jirani. Obviously ni better akusubiri. Au circle yake ni 19 days?
 
Siku 19 hawezi kungoja, basi utakuwa unatmbewa sana....

Mkuu, my gf ni mwaminifu sana, naamini kabisa sit.mbewi, ndio maana anataka ruhusa yangu kutumia hiyo makitu.


G.
 
Habari zenu wakuu.

Mimi ni yuleyule kijana wa miaka 25 niliyetahiriwa ukubwani, Demu wangu amenishangaza sana leo, nikaona bora niwashirikishe waungwana wenzangu munisaidie.
Leo gf wangu nilimtoa for lunch na pia kwa ajili ya kuagana kwani Leo usiku nasafiri hivyo nitakuwa mbali nae kwa siku kama 19 hivi na tangu juzi yupo kwenye siku zake hivyo sijapata game ya kuagia. Kawaida anapomaliza siku zake anakuwa na nyege Kali sana, sasa ameniomba nimruhusu atumie vibrator na dildo ili kujichua atakapomaliza siku zake.
Amesema kwamba ameiona vibrator kwa shoga yake ambae ameletewa kutoka USA na mjasiriamali wa kibongo anayeendesha maisha yake huko kwa kufanya biashara ya sex toys.

Hebu naombeni ushauri wenu wadau, maana bado anasubira jibu langu,
Nwashukuru sana



G.

hizo culture za watu mkuu aachane nazo kabisa atakua addicted na hizo vibrator na wewe hautakua unamkidhisha haja yake.
 
Shoga yake kanunua wapi? Kwa mangenita???

Mwambie asipende kuiga iga na kugeza geza kila anachokiona?

Kwani akivumilia nyege zake atakufa??? Au atapungua uzito???
 
Mkuu unaishi mtaa gani na nyumba no. ngapi? Naomba nije kwako ili nimpe ushauri shemu wetu.
 
Huyu Gogle au macho yangu? Au ndo uzee unanianza?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom