Mkuu utakufaWee jamaa mpuuzi kweli niongope ili nifaidike na nini
Mkuu utakufaMkuu hii adhabu ya kutumia hayo mavidonge yao niliitumikia kwa mwezi na point, kama sio Deception leo hii ningekuwa na miaka miwili nabugia mavidonge yao
Sasa kama unaweza kukaa miaka 15 bila kuugua huo ugonjwa utakuwaje ni hatari? Basi kisukari itakuwa ni hatari zaidi maana huwez kukaa miaka 15 usitumie dawa then ukawa vzr...Mkuu utakufa
Acha kusikiliza porojo
Maisha ni yako na wanaokutegemea ndo watakaoumia
Ukimwi upo
Najua unajiskia vizr kuamini hakuna ukimwi ila kiukwel upo
Ukisoma zaidi kuhusu huo ugonjwa utagundua kuna mengi sana ambayo watu hawayajui ndo maana kuna wanadhani kuwa haupo
Unaweza kukaa ata miaka 15 na huo ukimwi kama hautumii madawa yoyote na ukawa vizr kabisa wa afya
Ukimwi si ugonjwa wa kukuua harakaharaka, ila ukitumia madawa unaweza kuishi ata mika yote ya maisha yako ndugu
Kwanzia 2017 ni miaka miwili tu na ni hatari kwako kujichukulia kama experiment
Nasema hivi kwasababu spend mtu adanganyike na kuumia
Najua kila anaeuchukia akuna kitu kizr kukisikia kama kuwa na hope
Madawa ya ARV yanamfanya mtu aishi.ata miaka yake yote.adi uzeeni kama anafata mashart vizuri
Anaekwambia hvyo.muulize swali
Kwanini.miaka ya 90 watu walikuwa wanaugua ovyoovyo na kufa ovyoovyo na rate ikawa inaongezeka mpaka madawa yalipokuja
Unaongea nonsenseUnajua, kamuulize daktari yeyote kama amewahi kuwaona Virusi wa Ukimwi (Jibu ni HAPANA
Kwa hiyo wanajuaje kwamba huyu mtu ni HIV+, atakwambia wanapima ANTIBODIES.
Antibody ni sawa na walinzi/askari wa mwili ambao wanatengenezwa na mwili kama kuna VIRUSI ama BAKTERIA wameshambulia mwili.
Sasa Antibodies zikiwepo kwilini haimaanishi una HIV, Bali yaweza kuwa ni ugonjwa mwingine wa kawaida tu unaotibika kirahisi sana hata wakati mwingine Antibodies wanaweza maliza shughuli.
Ndio sababu utakuta mtu anaenda kupima Leo anaambia uko HIV+ akirudi baada ya muda Fulani anaambiwa uko HIV-.
Ni kwamba hakuna ugonjwa unaoitwa HIV wala Ukimwi.
Toka nyuma ya hiyo keyboard mkuu, jitangaze kama unajiamini.
Usimwambie Mtu mgonjwa maneno ka hayoToka nyuma ya hiyo keyboard mkuu, jitangaze kama unajiamini.
Usimwambie Mtu mgonjwa maneno ka hayoToka nyuma ya hiyo keyboard mkuu, jitangaze kama unajiamini.
Unajua nilitaka nikujibu vibaya, ila...Unaongea nonsense
Hivi kwa nini watu siku hizi wananyanyapaa wenzao wanakiongea kingereza?
Jibu tu utakavyo mkuu but I can't tolerate the shit u are delivering..... It is real bullshit.....Unajua nilitaka nikujibu vibaya, ila...
Asee tumia akili zako vizuri...!
Jibu tu utakavyo mkuu but I can't tolerate the shit u are delivering..... It is real bullshit.....
I guess u haven't lost ur relative because of this terrible dzs and maybe u haven't seen how terrible it is.....
Saying HIV is not real is the greatest nonsense i ever saw among blacks....shameful
So mkuu wewe mautamu utelezi unapiga mgodi wowote uwe wa dhahabu,chuma,kobati,makaa ya mawe,tanzanite twende kazi?Ha ha ha haaaaaaaaaaaa!....wanaonifahamu wanaelewa kwanini nacheka.
There is No way to test for HIV,kwasababu hakuna HIV duniani...kinachopimwa kwenye damu si HIV bali ni kitu kingine kabisa.
Tumepigwa changa la macho zaidi ya miaka 30 sasa.
HIV/AIDS is a MINDSET DISEASE.
Safi sana,yaani umemjibu vizuri kweli...Sasa kama unaweza kukaa miaka 15 bila kuugua huo ugonjwa utakuwaje ni hatari? Basi kisukari itakuwa ni hatari zaidi maana huwez kukaa miaka 15 usitumie dawa then ukawa vzr...
Na tena kama hujui mtu anayetumia ARVs kwa miaka let say 15 anakuwa amechoka zaidi ya asiyetumia ARV
Halafu naona bado unashindwa kutofautisha Kati ya Ukimwi na HIV
Jifunze kutofautisha kwanza
Mimi naona kugopa HIV ni utumwa kama ulivyo utumwa mwingine tu...yaani unaogopa kitu kisichokuwepo,hufanyi mambo yako kwa amani,hata mkeo unamwogopa kwa maana unaamini anaweza kuambukizwa kisha akakuambukiza wewe...huu ni utumwa wa hali ya juu sana...tena naweza kuuita upumbavu kabisa uliopita viwango vya upumbavu wa kawaida.So mkuu wewe mautamu utelezi unapiga mgodi wowote uwe wa dhahabu,chuma,kobati,makaa ya mawe,tanzanite twende kazi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ARV/CONDOMS NA SILAHA NI BIASHARA MOJA
Hello,
Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.
Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-
Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.
MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU
Best Regards,
Mambomengimdamchache.
Soon nitawapa majibu ya ELISA, hope ndani ya week hii tutayafata.Ngoja nikuongezee uelewa ambao pengine hata madaktari humu hawajui...
EVERYONE TESTS POSITIVE ON ELISA TEST....kwa wasioelewa kiingereza maana yake ni KILA MTU ANAPIMWA POSITIVE NA ELISA...
Hii maana yake,kuna procedure zinafanywa wakati wa kutumia ELISA,sasa kuna hatua/step fulani(siitaji kwa sasa) ikirukwa/ikiachwa,LAZIMA mtu yeyote yule hata akiwa Obama,Trump,Bush au hata Robert Gallo mwenyewe apimwe POSITIVE...hii ina maana kubwa sana kuonesha kwamba kinachopimwa pale si HIV na hakina ulazima wa kuhusiana na HIV...
NB:
Hata WHO wanajua pia kwamba,mara nyingi sana ELISA huweza kutoa FALSE positive results...ingawa hili neno 'false positive' ni la kisiasa tu,kama kitu hukioni na huna njia ya kukipima utasema hili jibu ni false positive?
Sasa hata WHO wanajua wazi kwamba mambo kama TB,LUPUS,HEPATITIS,PREGNANCY nk huchangia sana kuleta majibu hayo wanayoyaita false positive....sasa jiulize kwanini mambo hayo yawe na chance kubwa ya kusababisha positive results....ukijua hili ndio utagundua kwamba kinachopimwa pale si HIV...
By the way,majibu ya ELISA yameshatoka?Naomba utujuze kama hutojali.
Tutashukuru sana...Soon nitawapa majibu ya ELISA, hope ndani ya week hii tutayafata.