My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

My fiancee who was HIV+ now tested HIV-

ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.View attachment 1144808
Ukisoma comments za baadhi ya watu huko juu utaona kwamba walitegemea kabisa majibu ya ELISA yatolewe positive,hebu jiongeze kidogo kwenda mbali zaidi ya hapo,ingawa umejiuliza maswali mazuri sana ambayo pia unatakiwa ujue majibu yake...

Huko nyuma kuliwahi kuwa na kesi kama hizi mahakamani watu wakidai haki zao kwa kudanganywa...kesi hizi zina madhara makubwa sana kwao kibiashara kama mfunguaji kesi atakua anajua sheria na haki zake...angalia hiyo video ya dada wa Uganda hapo juu...

Pia nimejaribu kufanya udadisi pengine kuna figisu imefanyika,...hebu fikiria kama majibu ya ELISA yangekuwa negative unadhani wangekuwa katika wakati gani kujibu au kulishughulikia suala la mkeo wakati tayari wameshampa ARVs kwa miaka 4?...

Hebu jiulize,Tanzania hakuna ELISA test?...ingawa najua figisu hata hapa yaweza kufanyika,ila waweza kufanya kwa siri pasipo kumwambia mtu yeyote...

All in all,haya yote nilishayazungumza huko nyuma,mtu amepimwa negative mara 3 lakini bado anaendelea kula ARVs,for what?...yaani hapa wanaona bora kupingana na miongozo yao ili wafiche ukweli kwenye suala la mkeo...
 
ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.View attachment 1144808
Kumbuka pia Nilisema huko juu,kila mtu ana test positive kwa hiyo ELISA,ni suala la kujua tu jinsi ya ku temper nayo...kuna step ukicheza nayo utapata positive results hata kama unapima damu ya Obama,Bush au Gallo mwenyewe.

Tafakari hilo.
 
Ukisoma comments za baadhi ya watu huko juu utaona kwamba walitegemea kabisa majibu ya ELISA yatolewe positive,hebu jiongeze kidogo kwenda mbali zaidi ya hapo,ingawa umejiuliza maswali mazuri sana ambayo pia unatakiwa ujue majibu yake...

Huko nyuma kuliwahi kuwa na kesi kama hizi mahakamani watu wakidai haki zao kwa kudanganywa...kesi hizi zina madhara makubwa sana kwao kibiashara kama mfunguaji kesi atakua anajua sheria na haki zake...angalia hiyo video ya dada wa Uganda hapo juu...

Pia nimejaribu kufanya udadisi pengine kuna figisu imefanyika,...hebu fikiria kama majibu ya ELISA yangekuwa negative unadhani wangekuwa katika wakati gani kujibu au kulishughulikia suala la mkeo wakati tayari wameshampa ARVs kwa miaka 4?...

Hebu jiulize,Tanzania hakuna ELISA test?...ingawa najua figisu hata hapa yaweza kufanyika,ila waweza kufanya kwa siri pasipo kumwambia mtu yeyote...

All in all,haya yote nilishayazungumza huko nyuma,mtu amepimwa negative mara 3 lakini bado anaendelea kula ARVs,for what?...yaani hapa wanaona bora kupingana na miongozo yao ili wafiche ukweli kwenye suala la mkeo...
Tuliuliza hilo swali kwanini diagnosis imefanyikia KENYA and not TZ,Jibu tulilopewa ni kuwa kifaa chao kina hitirafu kwasasa.
 
Kumbuka pia Nilisema huko juu,kila mtu ana test positive kwa hiyo ELISA,ni suala la kujua tu jinsi ya ku temper nayo...kuna step ukicheza nayo utapata positive results hata kama unapima damu ya Obama,Bush au Gallo mwenyewe.

Tafakari hilo.
Si nilikwambia watamletea positive...!!
Awapeleke wote mahakamani walimwambia anao na waliomwambia hana. Sasa wao wakagombane huko mahakamani kuwa nani ni Mkweli!.
 
Ukisoma comments za baadhi ya watu huko juu utaona kwamba walitegemea kabisa majibu ya ELISA yatolewe positive,hebu jiongeze kidogo kwenda mbali zaidi ya hapo,ingawa umejiuliza maswali mazuri sana ambayo pia unatakiwa ujue majibu yake...

Huko nyuma kuliwahi kuwa na kesi kama hizi mahakamani watu wakidai haki zao kwa kudanganywa...kesi hizi zina madhara makubwa sana kwao kibiashara kama mfunguaji kesi atakua anajua sheria na haki zake...angalia hiyo video ya dada wa Uganda hapo juu...

Pia nimejaribu kufanya udadisi pengine kuna figisu imefanyika,...hebu fikiria kama majibu ya ELISA yangekuwa negative unadhani wangekuwa katika wakati gani kujibu au kulishughulikia suala la mkeo wakati tayari wameshampa ARVs kwa miaka 4?...

Hebu jiulize,Tanzania hakuna ELISA test?...ingawa najua figisu hata hapa yaweza kufanyika,ila waweza kufanya kwa siri pasipo kumwambia mtu yeyote...

All in all,haya yote nilishayazungumza huko nyuma,mtu amepimwa negative mara 3 lakini bado anaendelea kula ARVs,for what?...yaani hapa wanaona bora kupingana na miongozo yao ili wafiche ukweli kwenye suala la mkeo...
na hii ya kupima na kurudi baada ya miezi mitatu kuna kitu wamekificha hapa
 
Tuliuliza hilo swali kwanini diagnosis imefanyikia KENYA and not TZ,Jibu tulilopewa ni kuwa kifaa chao kina hitirafu kwasasa.
Hivi mfano ukienda Nairobi au other country on holiday ukaamua kupima je itakuwaje . I wish you take this scenario to the next level . Leave no stone unturned.

Maana mambo ya sample transportation yana sensitivities nyingi. Hatukatai wala hatukubali but we want the results to carry no doubt whatsoever.
 
Mkuu mwenye uzi utuletee feedback basi
 
Hello,

Nina mpenzi wangu who is HIV+ for years now while I am HIV-
Alipata ujauzito miezi kadhaa iliyopita, nikampeleka Agakhan hospital ili aweze kuanza clinic ya mama na mtoto, kama kawaida ni lazima wamama wachekiwe afya zao though tulikuwa tunajua status yake, hivyo tukamwambia Nurse there is no need of doing the HIV test. Nurse akasema ni kitu cha lazima sio hiari yetu, basi akapimwa kwa rapid test method called Determinant majibu yakaja she is HIV-. Tukamwambia hivyo vipimo vyako vitakuwa ni vibovu, nurse akasema hapana acha nifanye confirmatory test using another rapid test method known as Unigold, tukasubiri majibu yetu after fews minutes majibu yakatoka tena she is HIV-. Utata ukaanzia hapo nikawaambia my fiancee tested HIV+ about 4 years back at Regency hospital and she has been on ARV's medication since that time and we have been checking for Viral load several times and the last viral load check we did shown still there were over 1000 viruses in her body. Sintofahamu hiyo ilituweka njia panda kwasababu hatukataka ku-risk usalama wa mtoto, tukaamua kwenda Regency kuonana na wataalamu wake ambao wamekuwa wakimtibu kwa kipindi cha miaka 4 sasa, Regency wakarudia kumpima using Unigold bado majibu yakatoka HIV- ndipo wakashauri tuchukue sample ya damu ipelekwe Nairobi ikapimwe kwa kipimo kinachoitwa ELISA bado tunasuburi majibu.

Sintofahamu niliyonayo mimi haswa how comes Viral load check still see over 1000 viruses, but our rapid antibody-antigens test shows a non-reactive results. I am not a medical doctor but I have read so many articles/documentaries about HIV/AIDS and that little knowledge I have plus Love is what gave me courage to be in relationship with someone who is HIV+ while am HIV-

Ninachojua hata kama viral load ingefika level ya kuwa undetected but so long as those antibodies are there in ur body then any rapid test will show reactive response.

MADAKTARI WETU TUNAOMBA MTUTOE KWENYE HIYO SINTOFAHAMU

Best Regards,
Mambomengimdamchache.
ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.
 
ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.
pole sana bro na hongera pia
u teach us the meaning of love
Mungu akubless
 
ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.

Mkuu, hili suala take it further!! Lifuatilie.

Watu wanamezeshwa mavidonge ya ARVs for nothing. Na ukweli ni kwamba, ARVs trap inaanzia kwenye 'HIV Test'.

SIDE EFFECTS za ARVs ni 'extremely fatal' kuzidi hata Ukimwi wenyewe. Kama kuna Daktari anabisha hiki nilichosema, aje hapa.

-Kaveli-
 
Ndo maana zaman walikuwa hawatoi dawa mpaka mtu.aumwe sana
Ila badae wakaona ili kuongeza maisha ya mtu zaidi ni kumpiga midawa tu
Kuna mengi pia wataalam wa afya hatuwaelezi watu ila pia sisi wenyewe hatuelewi ipasavyo. Laiti tungejikita sisi kuoma na kujipa nafasi ya kuuliza tngewashauri vyema zaidi. And am speaking from exprience.
UKIMWI Upo na ulikuwepo hata kabla hatujaletewa na mmarekani.
Nimefurahi confirmation yako kuwa unaweza kukaa zaidi ya miaka 15 bila kuumwa - sasa hapa ndipo tungejikita ni vipi mtu akae miaka mingi asiumwe bila kubamizwa na side effects ya dawa kali? mimi na wewe tuna task ya kuprotect kwanza natural immune system ya mgonjwa kabla hatuzisaidia white cells za dawa za nje mwishowe tukajenga drug resistance.
Na pia kutokuambukiza watu
 
ATTENTION PLEASE: Majibu ya ELISA test yametoka, yanaonesha mpenzi wangu bado ni HIV+, see the attached crop screenshot.

Bahati mbaya tulienda jioni kidogo hatukuweza kuonana na daktari japo tuliomba majibu yetu na kupewa. Bado nina maswali mengi sana yasiyokuwa na majibu, ELISA inaonesha Reactive result (HIV+) while SD Bioline & Unigold vyote vinaonesha Non-Reactive results (HIV-).
Wataalamu wetu humuanzishia mtu yeyote dozi za ARV's pale tu Bioline test ikiwa reactive then wakathibitisha na Unigold test. Leo hii ukitaka kufunga ndoa na mkatakiwa kwenda kucheck afya....wataanza na SD Bioline test na kama majibu yakitoka non-reactive basi vyeti vyenu vitaandikwa nyie wote ni HIV-. Maana yangu ni kuwa kama ningekuwa sijui status ya mpenzi wangu na leo tumeenda kupima basi majibu yangetoka sote tu HIV-.
Kama SD bioline ikitoa reactive result basi watathibitisha kwa kutumia Unigold test na endapo majibu yakitoka non-reactive utaambiwa urudi tena baada ya miezi 3.
Ipo haja ya kudadisi zaidi hii kitu ili kujua mbivu/mbichi ni ipi!!! Bado nitaendelea kuwa na mpenzi wangu mbali na majibu ya ELISA kutu-disappoint kiaina.
Mjadala huu bado upo wazi mpaka mwisho wa dahari.
Mkuu ni hivi , kuna vyakula ambavyo ukila kinga inaenda kuimarishwa ndio maana unaona maajabu haya, nika vile dengue inasababishwa na virus pia ila aina tofauti ila unaambiwa unywe maji mengi na panadol kuzuia maumivu au utumie juice ya majani ya mapapai na baada ya muda unapona na si kitumia kitu kingine,
Ukumbuke kwa sasa kuna virus wa aina tofauti tofauti, ila nitawataja wengine next time, ila kwa leo nizungumzie wa HIV,
Ile upone AIDS.
Lazima ule vyakula vinavyojenga kinga za mwili, pia hata ukiona mama mjamzito huwa anapewa vitamins na mineral , sasa hivyo vitu ndio ndio vimesababisha unaona maajabu haya unayoona yanatokea,
Nazungumza hivi nikiwa na mimi nikiwa na ushahidi na pia nimeshawahi kuwasaidia watu kadhaa na vipimo vikaonyesha negative, wakiwepo wake kadhaa wa vigogo,.
Kuna vyakula vya aina 4 - mpaka 5 ambavyo ukimpa mgonjwa ukimwi lazima kinga ipande viral load ishuke na mwisho inakuwa 0.
Ila hizo Dunguri za kizungu Side effect zake ni kubwa
Mfano; presha, tatizo la moyo, figo, ini, saratani etc.
 
Wakuu nina jambo la ajabu! Mwaka 2012 nilipima nikawa HIV+ nikatumia doze for like several years ila kama mwaka nimeacha mwili uko poa kishenz nimegain energy sana mpk nahisi sina ile maneno tena! Kuna uhusiano gani kutumia arv's na kua mgonjwa sana na kutotumia ukawa normal (best yangu kapenda ni share na nyie)
 
Mkuu ni hivi , kuna vyakula ambavyo ukila kinga inaenda kuimarishwa ndio maana unaona maajabu haya, nika vile dengue inasababishwa na virus pia ila aina tofauti ila unaambiwa unywe maji mengi na panadol kuzuia maumivu au utumie juice ya majani ya mapapai na baada ya muda unapona na si kitumia kitu kingine,
Ukumbuke kwa sasa kuna virus wa aina tofauti tofauti, ila nitawataja wengine next time, ila kwa leo nizungumzie wa HIV,
Ile upone AIDS.
Lazima ule vyakula vinavyojenga kinga za mwili, pia hata ukiona mama mjamzito huwa anapewa vitamins na mineral , sasa hivyo vitu ndio ndio vimesababisha unaona maajabu haya unayoona yanatokea,
Nazungumza hivi nikiwa na mimi nikiwa na ushahidi na pia nimeshawahi kuwasaidia watu kadhaa na vipimo vikaonyesha negative, wakiwepo wake kadhaa wa vigogo,.
Kuna vyakula vya aina 4 - mpaka 5 ambavyo ukimpa mgonjwa ukimwi lazima kinga ipande viral load ishuke na mwisho inakuwa 0.
Ila hizo Dunguri za kizungu Side effect zake ni kubwa
Mfano; presha, tatizo la moyo, figo, ini, saratani etc.
Embu tusaidie hiyo misosi ya aina nne mzee tule kabisa ili Kinga isishuke kabisa.
 
Mkuu ni hivi , kuna vyakula ambavyo ukila kinga inaenda kuimarishwa ndio maana unaona maajabu haya, nika vile dengue inasababishwa na virus pia ila aina tofauti ila unaambiwa unywe maji mengi na panadol kuzuia maumivu au utumie juice ya majani ya mapapai na baada ya muda unapona na si kitumia kitu kingine,
Ukumbuke kwa sasa kuna virus wa aina tofauti tofauti, ila nitawataja wengine next time, ila kwa leo nizungumzie wa HIV,
Ile upone AIDS.
Lazima ule vyakula vinavyojenga kinga za mwili, pia hata ukiona mama mjamzito huwa anapewa vitamins na mineral , sasa hivyo vitu ndio ndio vimesababisha unaona maajabu haya unayoona yanatokea,
Nazungumza hivi nikiwa na mimi nikiwa na ushahidi na pia nimeshawahi kuwasaidia watu kadhaa na vipimo vikaonyesha negative, wakiwepo wake kadhaa wa vigogo,.
Kuna vyakula vya aina 4 - mpaka 5 ambavyo ukimpa mgonjwa ukimwi lazima kinga ipande viral load ishuke na mwisho inakuwa 0.
Ila hizo Dunguri za kizungu Side effect zake ni kubwa
Mfano; presha, tatizo la moyo, figo, ini, saratani etc.
Ndio kama niliposema kwa comments yangu fulani nyuma. Kuwa Mungu alituagiza misosi ya kula kufanya miili yetu iwe fiti 1000% na ukila hivyo haya magonjwa utayasikia kwa bomba.
Screenshot_2019-07-03-07-44-29-1.jpg
 
Tuliuliza hilo swali kwanini diagnosis imefanyikia KENYA and not TZ,Jibu tulilopewa ni kuwa kifaa chao kina hitirafu kwasasa.
Hivi unaamini kama kipimo hiko kwa Tanzania wanacho wao tu na hakipo hospitali nyingine yoyote?...can you believe it?...I hope you don't.
 
Si nilikwambia watamletea positive...!!
Awapeleke wote mahakamani walimwambia anao na waliomwambia hana. Sasa wao wakagombane huko mahakamani kuwa nani ni Mkweli!.
Unajua ndio maana mimi siku zote huwa nasisitiza watu wakipata muda wajaribu kuchunguza suala hili wao binafsi,nilishatoa mwongozo nini cha kufanya ili kujiridhisha...maana kamwe mtu hawezi kuujua ukweli huu kupitia haya maandishi kwenye JForums peke yake.
 
Hii dunia imejaa uongo mwingi sana. Mwingine tulilishwa tangu utotoni nasi tunarithisha watoto wetu.
Uongo mwingine tunapewa ukubwani nasi tunaubeba kama ulivyo bila kuhoji hasa sisi waafrica.
Yaani usije kuta siku kumbe Israel ya ukweli ni TZ au ni huko USA.
Maana wametuletea ebola kila aina ya magonjwa ambayo tulikuwa hatuumwi.
Na tusuburi trump atawaletea ugonjwa gani pale usa akimaliza ule ukuta. Maana ule si wa kuzuia watu kuingia bali watu kutoka.
Full of lies kila sehemu. Hoji hoji hoji uliza maswali usipokee kama nyumbu
 
Ndo maana zaman walikuwa hawatoi dawa mpaka mtu.aumwe sana
Ila badae wakaona ili kuongeza maisha ya mtu zaidi ni kumpiga midawa tu
Na pia kutokuambukiza watu
Huyo uliyemjibu anajua kuliko wewe.Ha ha haaaa!
 
Back
Top Bottom