MWONGOZO: Zingatia haya unapoweka tangazo lako!


espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
51,424
Likes
63,767
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
51,424 63,767 280
Bora mmetoa ufafanuzi maana humu watu huwa wanatoa matangazo ya biashara kama wanakimbizwa.
 
Ramaa Tech

Ramaa Tech

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
405
Likes
45
Points
45
Ramaa Tech

Ramaa Tech

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
405 45 45
Ndugu wadau wa Jukwaa pendwa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara ndogo ndogo.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Yafuatayo ni masharti na vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo lako;

  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..

Mkuu naomba kuuliza nawezaje kuedit thread title?? au haiwezekani kufanya hivyo??
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,888
Likes
77,272
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,888 77,272 280
Naomba ufafnuzi wa hili "You have been banned for the following reason: We do not allow Spamming and Hotlinking[OFA YA MWEZI: Jipatie Website kwa Bei Nafuu!!!" hiyo ni akaunti ya jama microsafi imefungwa
Hiyo sababu uliyoitaja ipo kinyume na sheria za JF. Adhabu yake ndio hiyo(Ban)
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
je adhabu inaisha lini, na naomba kujua hiyo sheria sijaielewa
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Swali langu kuna akaunti ya jamaa microsafi imefungiwa kwasababu ya hot link ya matangazo, je lipoje ili nimfikishie

pia huo uzi wa zamani unaupataje, kwani unakuta umepost wiki imepita

Naomba ufafnuzi wa hili "You have been banned for the following reason: We do not allow Spamming and Hotlinking[OFA YA MWEZI: Jipatie Website kwa Bei Nafuu!!!" hiyo ni akaunti ya jama microsafi imefungwa
Ujumbe huo hutumwa kwa mtu aliyeweka link ya kwenda kwenye site yake ama anayesambaza ujumbe mmoja mara nyingi (ndiyo maana ya spamming and hot-linking) ambako ni kosa kwa mujibu wa JamiiForums Rules

Asante.
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Mkuu naomba kuuliza nawezaje kuedit thread title?? au haiwezekani kufanya hivyo??
Ni moderators pekee ndiyo wenye uwezo wa kufanya hivyo. Wapo online, watumie ujumbe kueleza suala lako.

Je, una swali lolote kuhusiana na Jukwaa la Matangazo?
Karibu..
 
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,277
Likes
910
Points
280
Age
31
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,277 910 280
Ndugu wadau wa Jukwaa pendwa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Yafuatayo ni masharti na vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo lako;

  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..

Hiyo namba 2 na 3 ndo pasua kichwa kwa makanjanja, utaletaje tangazo bila bei, ikiwezekana muwapige ban kabisa
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
Pia naomba kuuliza baadhi ya matangazo licha ya kuwa yamekidhi vigezo huwa yanafutwa, ni kwanini na ukiangalia katika uzi husika hulikuti
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Pia naomba kuuliza baadhi ya matangazo licha ya kuwa yamekidhi vigezo huwa yanafutwa, ni kwanini na ukiangalia katika uzi husika hulikuti
Matangazo ambayo huondolewa ni yale yanayokiuka vigezo tajwa hapo juu au yanavunja JamiiForums Rules..

Unaweza kutupatia mfano wa tangazo lililoondolewa ambalo unadhani limeondolewa kimakosa?!

Karibu..
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Umefafanua vizuri sana. Wale wanaosema nifuate PM muwe mnawapiga ban kabisa. Tangazo la biashara linatakiwa kuwekwa lote
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
Mathalani, Tangazo langu na taka kulirejea wiki nzima yaani kwa siku mara 1, je uzi ule niliotumia naweza kuupataje
 
Ramaa Tech

Ramaa Tech

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
405
Likes
45
Points
45
Ramaa Tech

Ramaa Tech

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
405 45 45
Ni moderators pekee ndiyo wenye uwezo wa kufanya hivyo. Wapo online, watumie ujumbe kueleza suala lako.

Je, una swali lolote kuhusiana na Jukwaa la Matangazo?
Karibu..
kwahyo kama nikitaka kuchange thread title naweza kuwaona moderators??
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
666
Likes
453
Points
80
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
666 453 80
Sawa kwa muongozo,nina mswali mawili nahitaji majibu.
1)kwanini kufungua acc mnachelewa sana ku acept? Kuna ndugu anasubiri toka juzi na bado hakuna majibu.
2)nitumie njia gani kubadilisha jina langu humu na maombi kupokelewa haraka?
 
Lamar BlacAmerican

Lamar BlacAmerican

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
557
Likes
553
Points
180
Lamar BlacAmerican

Lamar BlacAmerican

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
557 553 180
Kama mnafatilia swala la kuwekwa matangazo hapa jukwaani je ni hatua zipi nyinyi jamii forum mnazichukua endapo mtu akatapeliwa ama kuuziwa kitu feki...???
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,916
Posts 29,788,598