MWONGOZO: Zingatia haya unapoweka tangazo lako!


JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Ndugu wadau wa Jukwaa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo;
  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Kuna baadhi ya matangazo hayaruhusiwi kabisa JamiiForums. Mfano matangazo ya kurasa za Blogs, Facebook, Instagram, Twitter au mtandao wowote yataondolewa mara moja.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,549
Likes
1,082
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,549 1,082 280
Sababu zilizo tumika na serikali kumfungia Dr.Mwaka ofisi yake ya dawa za asili ndiyo sababu hiyo hiyo inayo tumiwa na Jf kuondoa mabandiko yote yenye mrengo huo.....
hakuna waraka wwote uliotolewa na serikal wa kuzuia matangazo ya dawaasilia zile zilikua ni chuki tu je na nyie mna mrengo huo
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
kwa nn matangazo ya dawa asilia mmnayafuta

Mkuu Jenseny, umefanya vizuri sana kuuliza. Kupitia swali lako, wengi zaidi watafahamu sababu za nyuzi za aina hiyo kuondolewa.

Matangazo ya dawa asilia tunayondoa kwa sababu Serikali kupitia Wizara ya Afya ilipiga marufuku matangazo yote yanayohusu tiba/dawa kwa kuwa ni kinyume na miiko ya taaluma hiyo.

Taarifa hiyo iliwekwa hapa >> Serikali yapiga marufuku matangazo ya tiba za asili

Asante.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,008
Likes
11,333
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,008 11,333 280
Ndugu wadau wa Jukwaa pendwa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara ndogo ndogo.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Yafuatayo ni masharti na vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo lako;

  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..

Mkuu naomba uwaambie kabisa kua Tangazo lisipotimiza haya masharti ni kapuni tu, no way
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
1,469
Likes
933
Points
280
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
1,469 933 280
Pongezi kwenu kwa kuturahisishia biashara
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,813
Likes
77,027
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,813 77,027 280
Ni sahihi kabisa. Kinyume na hapo tangazo litaondolewa na huenda likaondolewa pasipo taarifa..
Ahsanteni kwa kutoa muongozo wa kutoa Matangazo ya Biashara.

Mimi nikiona Tangazo halijajitosheleza huwa nalikosoa hapo hapo, hasa mtu hataji sehemu alipo, inakera sana.
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
Swali langu kuna akaunti ya jamaa microsafi imefungiwa kwasababu ya hot link ya matangazo, je lipoje ili nimfikishie

pia huo uzi wa zamani unaupataje, kwani unakuta umepost wiki imepita

Naomba ufafnuzi wa hili "You have been banned for the following reason: We do not allow Spamming and Hotlinking[OFA YA MWEZI: Jipatie Website kwa Bei Nafuu!!!" hiyo ni akaunti ya jama microsafi imefungwa
 
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
1,518
Likes
1,998
Points
280
Dahafrazeril

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
1,518 1,998 280
Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
Shukrani sana Modi.

Kuweka Tangazo na kumalizia kwa ujumbe "Nifuate PM", si sahihi hata kidogo.

Kwanini nikufuate PM na usielezee kwa ubayana sote tufahamu?. Unaficha nini haswa?. Nadhani huku ndiko chanzo cha kuibiana na kutapeliana.

Pia muwe na desturi ya kujibu malalamiko ya wanabodi kwa muda sahihi (kama uwezekano upo). Kama uwezekano upo, basi muanzishe uzi maalum wa Maswali, ushauri na malalamiko kwa Jamii Forums.

Live Long Jamii Forums.
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823