MWONGOZO: Zingatia haya unapoweka tangazo lako!


Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
665
Likes
453
Points
80
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
665 453 80
Swali la nyongeza:
Kwa mfano nina uzi wangu wa simu na hakuna maoni, je kama nina updates mpya nikaweka ndani,je uzi utaonekana upo chini ya zingine au unakuwa juu kama uzi mpya??
 
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
580
Likes
403
Points
80
Age
27
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
580 403 80
Niliweka tangazo la jifunze kingereza kwa kiswahili,nikaweka namba,ninapopatikana lakin mmeyafuta nipen kosa laje
 
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
580
Likes
403
Points
80
Age
27
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
580 403 80
Sawa kwa muongozo,nina mswali mawili nahitaji majibu.
1)kwanini kufungua acc mnachelewa sana ku acept? Kuna ndugu anasubiri toka juzi na bado hakuna majibu.
2)nitumie njia gani kubadilisha jina langu humu na maombi kupokelewa haraka?
Wanazingua Hawa matangazo wanayafuta kila kukicha na yamezingatia vigezo vyoooote ,kwanini?
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Sawa kwa muongozo,nina mswali mawili nahitaji majibu.
1)kwanini kufungua acc mnachelewa sana ku acept? Kuna ndugu anasubiri toka juzi na bado hakuna majibu.
2)nitumie njia gani kubadilisha jina langu humu na maombi kupokelewa haraka?
Maswali yako ni muhimu na ya msingi sana. Hata hivyo hapa si mahala pake..

Unaweza kuyawasilisha kwenye Jukwaa la Complaints, Congrats, Advice kwa ufafanuzi zaidi.

Asante.
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Swali la nyongeza:
Kwa mfano nina uzi wangu wa simu na hakuna maoni, je kama nina updates mpya nikaweka ndani,je uzi utaonekana upo chini ya zingine au unakuwa juu kama uzi mpya??
Swali zuri. Kama uzi hauna maoni, tunashauri updates mpya uziweke ndani ya uzi huo kama Comment ili upande juu ambapo utaonekana kama uzi mpya.

Asante.
 
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined
Nov 9, 2006
Messages
5,105
Likes
2,342
Points
280
JamiiForums

JamiiForums

Official Robot
Joined Nov 9, 2006
5,105 2,342 280
Kama mnafatilia swala la kuwekwa matangazo hapa jukwaani je ni hatua zipi nyinyi jamii forum mnazichukua endapo mtu akatapeliwa ama kuuziwa kitu feki...???
Tumeshaeleza kwenye maelezo ya Jukwaa pale chini kwamba JamiiForums haihusiki na mauziano yanayofanywa bila kutushirikisha.

Ni vyema muuzaji na mnunuzi wakawa makini wanapoafikiana kufanya biashara.

Asante.
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,489
Likes
660
Points
280
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,489 660 280
Hapo kwenye kuweka bei ndio pakaziwe vizur kuna vipimbi vinaleta nyuzi zao bei utaskia nyoo Pm au nichek what up!
 
sirajj johnn

sirajj johnn

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2017
Messages
1,202
Likes
250
Points
180
Age
26
sirajj johnn

sirajj johnn

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2017
1,202 250 180
Kila nikiweka tangazo halikubali inakuja taarifa inayosema please inter 120 characters or viewers sijajua nifanye nini hapo ahsante
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
Katika vitu vya kushangaza mmeifungia account ya microsafi kisa eti spam, nikajua ni spam kumbe kama kuna kamchezo wa kuangalia mwenye matangazo mengi anafungiwa milele
 
Bugals Edward

Bugals Edward

Member
Joined
Jan 13, 2018
Messages
38
Likes
7
Points
15
Bugals Edward

Bugals Edward

Member
Joined Jan 13, 2018
38 7 15
Ndugu wadau wa Jukwaa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo;
  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..
Asante mkuu, kwa kutujulisha
 
stanslauskitomari

stanslauskitomari

Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
19
Likes
2
Points
5
Age
28
stanslauskitomari

stanslauskitomari

Member
Joined Feb 6, 2015
19 2 5
Kaka nataka kuweka tangazo nafanyaje ndgu naomba msaada wako
 
K W L

K W L

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
231
Likes
32
Points
45
K W L

K W L

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
231 32 45
Ndugu wadau wa Jukwaa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo;
  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..
Sasa kama nina biashara moja mnanisaidiaje ili nisirudie kulitangaza mara kwa mara?
 
BEAH NUTRI-FLOUR

BEAH NUTRI-FLOUR

Member
Joined
Mar 7, 2018
Messages
30
Likes
11
Points
15
BEAH NUTRI-FLOUR

BEAH NUTRI-FLOUR

Member
Joined Mar 7, 2018
30 11 15
Ndugu wadau wa Jukwaa la Matangazo Madogo,

Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara.

Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani.

Vigezo vya msingi unavyopaswa kuzingatia kabla hujaweka tangazo;
  1. Elezea huduma/bidhaa unayouza kwa maelezo machache yanayojitosheleza
  2. Kama ni bidhaa, elezea hali yake (mpya au imetumika muda gani) huku ukiambatanisha na picha yake halisi.
  3. Taja bei
  4. Taja mahali huduma/bidhaa hiyo inapopatikana pamoja na mawasiliano yako.
  5. Weka taarifa mpya kuhusu bidhaa hiyo kwenye uzi husika, usianzishe uzi mpya.
  6. Usiweke tangazo moja mara nyingi.
Ni vyema kuzingatia hatua hizo chache. Kinyume na hapo, tangazo lako litaondolewa hewani.

Karibuni kwa maswali na ufafanuzi zaidi..
Plz naomba validation ya kutuma (kupost) picha kwenye tangazo maana naambiwa nahitaji validation from the forum!
 
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
580
Likes
403
Points
80
Age
27
P

Psiteshio72

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
580 403 80
Mods naomba kuwauliza swali kama mpo,
Swali kuu ni kwamba mtu akivunja sheria kwa jukwaa hili huwa anapewa adhabu gani?
 
Machuchu

Machuchu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,190
Likes
830
Points
280
Machuchu

Machuchu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,190 830 280
Ivi huwa unachajiwa au ni bure
 
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined
Mar 27, 2018
Messages
11
Likes
2
Points
5
INCUBATOR WORLD WIDE

INCUBATOR WORLD WIDE

Member
Joined Mar 27, 2018
11 2 5
Swali:
Kama nina tangazo la bidhaa moja ninaweza litangaza mara ngapi kwa week..
 
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
129
Likes
34
Points
45
Digitalx

Digitalx

Senior Member
Joined Nov 23, 2017
129 34 45
Hivi niwaulize nyinyi mna bifu na mimi, maana akaunti yangu ya kwanza mliifungia bila sababu na nikahoji sikupewa jibu

leo leo mnarudia yale yale mnafuta matangazo yangu yenye maelezo ya kila ktu kama akaunti ile ya awali bila taarifa

Kama hamtaki watu au mnachagua semeni tuachane na mtandao wenu tufanye mambo mengine
 
J

Janimoja

New Member
Joined
Aug 10, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
J

Janimoja

New Member
Joined Aug 10, 2018
1 0 3
nahitaji gari aina ya runex au ist nzuri yenye namba D au c ofa yangu ni 6.0 au 6.5
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823