Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Naomba nikurekebishe kidogo tafadhali,mm ni "mwanadada"[emoji4]Kama watasikiliza na kukubali kaka, hukawii kuitwa mkoloni au kutaka kufanya wenzako watumwa...Hahahaha
Naomba nikurekebishe kidogo tafadhali,mm ni "mwanadada"[emoji4]Kama watasikiliza na kukubali kaka, hukawii kuitwa mkoloni au kutaka kufanya wenzako watumwa...Hahahaha
Apologies sister..Naomba nikurekebishe kidogo tafadhali,mm ni "mwanadada"[emoji4]
Hahahahaha...ntakutafuta boss..Ukishazikusanya za kutosha panda train tuje tuzitumbue Scandinavia [emoji3] [emoji3]
Pamoja mkuu.Apologies sister..
Pesa ndogo hiyo...na kodi ya pango?Umeme, gasi na Maji kama Alfu 15 each kwa wiki ...
Kodi ya pango ni kama 100,000/=..Na ki kachumba kadogo, kenye meza, kabati, kitanda, choo mna share, jiko mna share..Pesa ndogo hiyo...na kodi ya pango?
Weww jamaa mshamba sana!Kodi ya pango ni kama 100,000/=..Na ki kachumba kadogo, kenye meza, kabati, kitanda, choo mna share, jiko mna share..
Naona sister wauliza kila kitu, wataka kuja nini?!
Karibu utafute nawe..
Safiiiii...Mi nilikuwa nasoma, nikitoka class tu naenda Viwandani kupiga kazi, siku za weekend naenda kufanya usafi kwenye kumbi za senema, ilinilipa sana hadi hii leo hapa Bongo nimeweza kuwekeza kwa mtaji niliotoka nao ugaibuni na Mungu ananijalia Maisha si mabaya.
Umejuaje mkuu, sister angu anaishi mitaa ya Golden Lane, London, ananiambia niende ila hizo Kazi anazonitajia chaaa! Ngachoka!Kodi ya pango ni kama 100,000/=..Na ki kachumba kadogo, kenye meza, kabati, kitanda, choo mna share, jiko mna share..
Naona sister wauliza kila kitu, wataka kuja nini?!
Karibu utafute nawe..
Mkuu we nenda tu yakikushinda unarudi zako kwa Anko maguUmejuaje mkuu, sister angu anaishi mitaa ya Golden Lane, London, ananiambia niende ila hizo Kazi anazonitajia chaaa! Ngachoka!
Ha ha ha! Hatari sana mkuu.Halafu kuna watu Tz hata kuwabadilisha watoto wao nepi wanaona kazi ila ughaibuni mnachezea viniyesi vya accacia.
Duuh dada ukienda kama Tourist kazi hupati, labda cash in hand, ambazo waweza fanya wiki ukashangaa umepigwa au hakuna kipato, labda mwenye thread aje aseme ukweli..au wajuaayo haya mambo..Umejuaje mkuu, sister angu anaishi mitaa ya Golden Lane, London, ananiambia niende ila hizo Kazi anazonitajia chaaa! Ngachoka!
Vw beetle itakufaaHata sijuwi kaka kwa hesabu za haraka haraka katakuwa kagari kadogo tu, kunitoa point A to B..Sina makuu, naenda na uwezo wangu boss..
Hapa sipataki mkuu! Totally nimepakinai!Mkuu we nenda tu yakikushinda unarudi zako kwa Anko magu
Hili ndio tatizo kubwa kwetu mkuu.nobody cares wamekalia maneno tu na siasa za kipuuzi puuzi.
Nope mkuu, sitaki kwenda kuuza sura kule, kazi kazi ,sema vipi kazi anazopiga sister ziliniogopesha....kufanya usafi mochwari? Na mtu hapa alikuwa anapiga mzigo wa maana na master yakeDuuh dada ukienda kama Tourist kazi hupati, labda cash in hand, ambazo waweza fanya wiki ukashangaa umepigwa au hakuna kipato, labda mwenye thread aje aseme ukweli..au wajuaayo haya mambo..
Sasa mbona unajichelewesha kutimka, kachukue karatasi lako kurasini utimkeHapa sipataki mkuu! Total nimekinai