Mwl. niko Ughaibuni kuongeza Elimu, niliyoyaona..

Mwl. niko Ughaibuni kuongeza Elimu, niliyoyaona..

Nope mkuu, sitaki kwenda kuuza sura kule, kazi kazi ,sema vipi kazi anazopiga sister ziliniogopesha....kufanya usafi mochwari? Na mtu hapa alikuwa anapiga mzigo wa maana na master yake
Huku Mkuu watu hawajali ngazi za elimu, ni Wanapiga kazi tu na haki za wafanyakazi zinazingatiwa bila kujali aina ya kazi. Lakini bongo shamba boy anafanya kazi bila mkataba na anaweza akadhulumiwa asifanye lolote
 
Kodi ya pango ni kama 100,000/=..Na ki kachumba kadogo, kenye meza, kabati, kitanda, choo mna share, jiko mna share..
Naona sister wauliza kila kitu, wataka kuja nini?!
Karibu utafute nawe..
Hiyo ya chumba laki ni sehemu gani hiyo?
Au Liverpool
 
Umejuaje mkuu, sister angu anaishi mitaa ya Golden Lane, London, ananiambia niende ila hizo Kazi anazonitajia chaaa! Ngachoka!
Uzuri wenyeji wanadai huko kuna Wayahudi sana, wakubaguliwa kama sisi! Kasheshe umesikia wanavyowafanya Waafrika kule Israel!
Dada Huku its a man eat man/woman, or dog eat dog!
Hakuna ile ya ubinadamu kama home, I miss home sister...
 
Karibuni Mayfair London ndugu watanzania. Sky is the limit. Msinyanyasike na fikra potovu za ki CCM.
 
Uzuri wenyeji wanadai huko kuna Wayahudi sana, wakubaguliwa kama sisi! Kasheshe umesikia wanavyowafanya Waafrika kule Israel!
Dada Huku its a man eat man/woman, or dog eat dog!
Hakuna ile ya ubinadamu kama home, I miss home sister...
Yaani Mkuu hizi nchi ni ku "mind your business"
 
Tofauti ya kwa nini ulaya wanaendelea na sisi tunabaki nyuma ni hicho unachokifanya mkuu.

Hapa nyumbani, wewe mwalimu na elimu yako yote hiyo, unaweza kuokota makopo mitaani kweli?

Kwanza utaonekana umechizika, lakini pia sisi wamatumbi tukienda shule tu basi kuna kazi nyingine hatuzitaki au tuonekane tunazifanya.

Sijui siku hizi lakini nilipokuwa chuoni hata siku moja sikufikiria kuomba kazi ya kuuza chakula hotelini. Au msichana kwenda kuuza baa. Wakati huko majuu hizo ndizo kazi za wanachuo.

Halafu hao wanachuo wanaofanya kazi kama yako mkuu wanasevu na wakati wa kiangazi wanakuja tembea kama watalii TZ.

Angalia sasa tunavyowapapatikia na kuwasujudia kama miungu. Watu ni kuwasifia tu: "Hao wazungu bwana, wamejaa kishenzi hao." Shubaaaaamit.

Halafu tukitawaliwa au kuitwa SHITHOLE countries, tunalalamika.
 
Nope mkuu, sitaki kwenda kuuza sura kule, kazi kazi ,sema vipi kazi anazopiga sister ziliniogopesha....kufanya usafi mochwari? Na mtu hapa alikuwa anapiga mzigo wa maana na master yake
Yote maisha sister, kwani wanaoosha maiti ni miti?! Ni kuamuwa tu..
 
apo kazi tu ,ata muda kuwaza migegedo hauwezi kuupata .kumbe ndo maana le alivyorudi akaanza ulimbukeni wa kupiga picha na wanawake kila siku,aliyakosa sana maisha ya kujiachia na umri umeshamtupa
 
Back
Top Bottom