Mwigulu Nchemba wadanganye wasiokujua

Mwigulu Nchemba wadanganye wasiokujua

Sahau habari ya vyeti vyake, kwa ufupi huyu bwana ni janga katika siasa za Tanzania kwake siasa ni vita ugaidi visasi na mbinu chafu.
Bila shaka Watanzania wote wenye kuitakia nchi yetu mema, nakupenda siasa za kistaarabu tulizozizoea linapotamkwa jina la Mwigulu hawawezi kuwa comfortable.
Kwa jinsi mkuu anavyomuaminia tusubiri siku kichaa atakapokabithiwa AK47 pale atakapopewa mambo ya ndani au usalama wa taifa,hapo ndipo atajulikana Mwigulu ni nani.
 
Mkiliman hauri mzuri sana mkuu mkaliman, ila sidhani kama atazingatia endapo ana uwezo wa kuelewa maana njaa nayo ni tatizo lingine.
 
Last edited by a moderator:
maelezo kuhusu degree ya pili kuwa hakuPata 1st class hayajajitosheleza, rudi katafute evidence uje upya. Pia ilete CV iliyopo kwenye tofuti ya bunge uweke hapa tuone wapi unaposema kadanganya.. Ulete pia CV ya mbowe na lema

tupe wewe ya ukweli wa elimu ya mwigulu, kama huna kaa kimya! mchumi gani daraja la kwanza aliyeshindwa kumshauri mwenyekiti wake kujenga uchumi wa nchi yake?!
 
maelezo kuhusu degree ya pili kuwa hakuPata 1st class hayajajitosheleza, rudi katafute evidence uje upya. Pia ilete CV iliyopo kwenye tofuti ya bunge uweke hapa tuone wapi unaposema kadanganya.. Ulete pia CV ya mbowe na lema
Means maelezo kuhusu degree ya kwanza ni kweli Mwigulu kadanganya.

Pia kama unajua CV ya Mwigulu inapatikana kwenye tovuti ya Bunge, basi uende hukohuko ukazitafute ya Mbowe na Lema
 
Mkuu soma andiko lake anasema hata degree ya pili hana 1st class..any body can say that, mimi sina information znazohusu elimu ya mwigulu, ninachotaka ni anishawishi ndio maana nikademand vielelezo kuhusu degree ya pili.

Wanasema mwigulu kadanganya, kama kweli kadanganya alete cv ambayo mwigulu kaiweka on public domain tuone alipodanganya. Cv ni document iletwe.

"WITHOUT PREJUDICE"

1. I take note kwa kukiri kuwa huna taarifa zozote kuhusu elimu ya Mhe. Mwigulu Nchemba;

2. Ili kufahamu elimu ya mtu hauhitaji kushawishiwa bali kuusaka ukweli kwa dhati yako; inashangaza kuona unataka kufahamu ukweli kuhusu elimu ya mtu kwa kushawishiwa, labda uniambie hauko Tanzania ambapo ni vigumu kwa wewe kwenda kupata ukweli pale UDSM;

3. Kama nilivyosema pale mwanzo, kuwa ikiwa unadhani mtoa hoja amedanganya, basi wewe mkosoaji ulete vielelezo vyako ili kufuta uwongo uliotangazwa na mtoa mada, na sio vema uwongo kujibiwa kwa uwongo; na

4. Suala la CV iliyopo kwenye tovuti ya Bunge inaweza kuwa ya uwongo as well; hivyo basi, ili kufahamu ukweli kuhusu elimu ya Mhe. Mwigulu Nchemba ni wewe (Sixgates) kwenda kwenye taasisi husika na kupata ukweli.

USHAURI:

1. Amini au usiamini, kwa siku za karibuni watoaji/wachangiaji wa hoja (mada) mbalimbali hapa JFwanatupotosha na sisi wasomaji/wachangiaji wengine tunapotoka mara nyingi na tena tunadiriki hata kuandika vitu nonesense for personal stupidity; thus, not advisable to lean on their conclusions;

2. Amini au usiamini, majibu ya hoja (mada) nyingi huwa ni ya kubabaisha na ushabiki based on either politiks or ignorance at large; na

3. Amini au usiamini, huwezi kubishana juu ya elimu ya mtu na ukatarajia kupata majibu sahihi hapa JF (prove me wrong); otherwise, I do prefer people to seek information from the relevant institution than muffling around kama puto.

Period.
 
Mkuu "mchumi daraja la kwanza" ni cheo cha kiutendaji kazini sio sifa ya elimu darasani. Ni sawa na kusema mtu fulani "meneja mkuu" hicho ni cheo cha kazini ambacho anaweza kushushwa na akawa mkuu wa idara au mfanyakazi wa kawaida. Hivyo katika ofisi aliyokuwa anafanya kazi Mwigulu kuna "wachumi daraja la pili" wachumi daraja la kwanza' ambavyo ni vyeo vya kikazi kadiri mtu anavyopata uzoefu na elimu lakini sio sifa ya cheo cha kusomea darasani. Sasa huyu kwa ushamba wake kachukulia kuwa nafasi ile aliyoshika ni moja ya elimu aliyosomea. Ni kama sasa ambapo alikuwa naibu katinu mkuu wa CCM bara. Hicho ni cheo tu cha kiutendaji ndani ya chama ambacho sasa atakiacha lakini hakiingii kwenye cheti chake cha shuleni. Sasa huyu kwa akili zake kesho akitolewa unaibu waziri wa fedha atajigamba kuwa yeye ni naibu waziri wa fedha namba moja. Anacho kringia kwenye vyeti vyake ni maneno kama "First Class, Upper Second, Lower Second" nk lakini muulize hata sasa kama anacheti cha 'mchumi daraja la kwanza" kama anacho!


Heshima kwako mkuu, maelezo ni toshelevu........
 
leroy Hapo unaposema alikuwa tawi la Arusha umedanganya sana.......intelijensia ya Chadema imefeli hata habari za ufaulu huna data kwani umshndwa kutuambia point alizopata, punguza kuishi na hasira moyoni utakufa na kihoro.......Mnyika alikiri kudisko mwaka wa 2........au unabisha?

na wewe una first class kama mwigulu nchemba? maana hueleweki ulichoandika!
 
maelezo kuhusu degree ya pili kuwa hakuPata 1st class hayajajitosheleza, rudi katafute evidence uje upya. Pia ilete CV iliyopo kwenye tofuti ya bunge uweke hapa tuone wapi unaposema kadanganya.. Ulete pia CV ya mbowe na lema

Hapo kwenye BLUE Watakuletea hizo CV za Mbowe na Lema na wewe ukitakiwa kuleta za Lukuvi, Lameck Airo, Maji Marefu naona utakachokiwasilisha kitakuwa ni kituko juu ya elimu ya hawa ndugu.
 
Mkuu soma andiko lake anasema hata degree ya pili hana 1st class..any body can say that, mimi sina information znazohusu elimu ya mwigulu, ninachotaka ni anishawishi ndio maana nikademand vielelezo kuhusu degree ya pili.

Wanasema mwigulu kadanganya, kama kweli kadanganya alete cv ambayo mwigulu kaiweka on public domain tuone alipodanganya. Cv ni document iletwe.

mbona unakuwa mbishi kama mbuzi? wewe ni msemaji wa mwigulu? mtoa mada kasema mwigulu hakupata first class kama anavyojitapa wewe unasema alipata basi tuthibitishie siyo unawaya waya kama mlevi wa matapu tapu!
 
Ndiyo hivyo tena, keshamdanganya mpaka raisi na sasa ni naibu waziri. Imemlipa.
 
Jadilini issues ili na sie GT tupate fursa na kuweka busara zetu, mnapojadili personalies tunawaacha nyie Great Sinkers (GS) muanikane upuuzi wenu hadi njaa ziume.
 
maelezo kuhusu degree ya pili kuwa hakuPata 1st class hayajajitosheleza, rudi katafute evidence uje upya. Pia ilete CV iliyopo kwenye tofuti ya bunge uweke hapa tuone wapi unaposema kadanganya.. Ulete pia CV ya mbowe na lema

Mageti 6 mbona tangu jana wadau tunakuomba CV yako hautaki kuileta ili tu verify usomi wako?
 
Wanajamii kwanza niambatanishe Ushahidi wa kauli ya Mh. Nchemba HAPA.
Nasikitika namna Mh. Mwigulu anavyoidanganya jamii, kuna mambo mawili anayoyabainisha.

La kwanza: Kwamba yeye ni mchumi wa daraja la kwanza kwa maana alipata G.P.A. ya kiwango cha first class (4.4-5).
La pili: Kwamba yeye ni alikua mchumi mwandamizi (Senior Economist) wa Benki kuu.

UKWELI NI UPI??

La kwanza.
Kwenye digrii ya kwanza Hakuwahi kupata first class. Mwigulu Nchemba alianza degree ya Uchumi UDSM mwaka 2001 na kumaliza mwaka 2004. Katika darasa lao kulikua na FIRST CLASS MOJA TU! Aliipata Mkenya anayeitwa George Omondi, na alipata 4.4. Mwigulu alipata Upper Second Class na Darasani alikuwa wa kawaida sana, wapo waliokuwa wakimzidi (Mmoja wao alibakizwa kufundisha UDSM).

Kwenye digrii ya pili napo hakuwahi kupata first class.

La pili.
Hakuwahi kuwa mwandamizi wa Benki kuu. Mwigulu alikuwa mwajiriwa wa Benki kuu tawi la Arusha hadi anaondoka. Akiwa Benki kuu HAKUWAHI KUWA MCHUMI MWANDAMIZI. Aliondoka akiwa mchumi wa daraja la kwanza (Ikumbukwe wengi huajiriwa kama wachumi daraja la pili na kupanda hutegemea umri kazini).

Nawasilisha.
Umenikumbusha walivyopotosha kuwa Jk ataongoza mazishi ya Madiba kisa jina lake la kwanza kwenye orodha ya wageni.!!!
 
Hakuna wasomi Chadema ambao wapo katika uongozi nafasi za juuau wabunge
 
Back
Top Bottom