Mwigulu Nchemba ndani ya Dakika 45 leo saa 3 usiku

Mwigulu Nchemba ndani ya Dakika 45 leo saa 3 usiku

Kipindi hiki cha 45 kinachoendeshwa na kituo cha ITV kilipoanza mara ya kwanza kusema kweli nilijua ni kipindi ambacho hata wanasiasa watakuwa wanakiogopa kwa maswali magumu na ya kufikirisha. Lakini Mimi niseme wazi kinanikera kwa mambo yafuatayo;
1. Wanaoitwa tangu kianze ni hao hao tu; kwa mfano Lukuvi,Wasira,Mwigulu,Sumayi au kwa kifupi wengi mawaziri;
2. Mtangazaji huwa sijui hajiandai maana hana maswali ya kufikirisha,na hii inasababisha aliyeitwa aanze kuongea tuuu mpaka dakika zinaisha
3. Mtangazaji huwa anaonekana yupo yupo tu,waziri atakavyoongea na yeye hana cha kumuuliza zaidi ya kuitikia

RAI YANGU KWA MTANGAZAJI (BUHOHELA)

Ebu mtangazaji amwangalie Dotto Bulembu wa Star Tv-Tuongee asubuhi atajifunza kitu. Au aangalie kipindi cha HARD TALK kiko nadhani BBC au CNN kama cjakosea.Simaanishi atangaze kama wao,namaanisha ule udadisi wa Mwendesha kipindi na kile mwalikwa anachokiongelea.

Pili,iwe moja kwa moja na si kurekodi nako, inawafanya watazamaji wajisikie vizuri,mambo ya dijitali ni kurusha kipindi live na kusema kweli itapendeza sana.

Kwa kifupi Mimi kibaniboa sana na ITV napenda kuiangalia maana hakina ubunifu wa maswali.

tangu aondoke Suleimani Semunyu Kipindi hiki kimepoteza ubora wake.hivi Semunyu yupo wapi?
 
Naibu wa wizara ndiye msemaji na mjibuji mkuu wa wizara na si waziri,Mwigulu yupo sahihi na bosi wake anawajibika kwa mambo mengine kulingana na majukumu.
 
Naibu wa wizara ndiye msemaji na mjibuji mkuu wa wizara na si waziri,Mwigulu yupo sahihi na bosi wake anawajibika kwa mambo mengine kulingana na majukumu.

Mnahangaikaa !!! Hivi kwa akili Zako za punda unadhani hata hio ccm itampitisha mwigulu awe hata mgombea mwenza? Kwa lipi hasa alilolifanya?
Makelele
 
bosi wake ananyonyesha kachanga kwa hiyo kila kitu kaachiwa huyo madelu
 
Naibu wa wizara ndiye msemaji na mjibuji mkuu wa wizara na si waziri,Mwigulu yupo sahihi na bosi wake anawajibika kwa mambo mengine kulingana na majukumu.

Ni kweli unachosema, ila mbona manaibu wengine hawatumii lugha kama za Mwigulu?? Wenzake husema, "Kwa niaba ya Waziri ..... Tutafanya..." Lakini Mwigulu huwa anatoa matamko kana kwamba yeye ndiye authority. Ndipo nasema labda Boss wake ni mzito au ameamua kumfunika makusudi.
 
Naibu wa wizara ndiye msemaji na mjibuji mkuu wa wizara na si waziri,Mwigulu yupo sahihi na bosi wake anawajibika kwa mambo mengine kulingana na majukumu.

Sidhani kama umekielewa ulichoandika.
 
Ni kweli unachosema, ila mbona manaibu wengine hawatumii lugha kama za Mwigulu?? Wenzake husema, "Kwa niaba ya Waziri ..... Tutafanya..." Lakini Mwigulu huwa anatoa matamko kana kwamba yeye ndiye authority. Ndipo nasema labda Boss wake ni mzito au ameamua kumfunika makusudi.
Nimeshakuambia mwigulu up stairs kuna bolt hazipo
 
Naibu wa wizara ndiye msemaji na mjibuji mkuu wa wizara na si waziri,Mwigulu yupo sahihi na bosi wake anawajibika kwa mambo mengine kulingana na majukumu.

Elewa hoja vizur, ndio ujibu kijana.
 
Mimi huwa simuelewi huyu Mhe. Mwigulu, pamoja na kufanya vizuri ktk maeneo fulani lkn namuona kama ni kiongozi anayependa sifa binafsi kuliko kuwajibika kwa pamoja. Eti kipindi fulani wakati anafanya Masters programme wanafunzi wenzie wa kutoka mataifa ya nje walikuwa wanamuita Nyerere, huyu Mwigulu ana masihala sana, Baba wa Taifa na Mwigulu kwa lipi hasa! Huyu mtu hajielewi kabisa, mara watu wanasema eti mimi ni the next Edward Moringe Sokoine. This man is not serious. Hawa wazee, Nyerere na Sokoine waachwe wapumzike, hakuna hata eliyefikia hata robo ya sifa zao ndani ya CCM ya sasa.
 
Jamani, Mwingulu alishasema kuwa yeye ndo Obama wa Tz. Ameanza kujionyesha ili atakapo tokea uanjani msisite kumchagua awe rais.
Mtoto wa mkulima alisema; Simbamwenda pole ndiye hula nyama nono. Mchemba kajinyamazia akiyafanya kwa strategy.
 
Ndugu wana JF,
Kwa muda sasa nimekuwa nikifatilia kauli za Mh. Mwigulu, kwa kweli napata utata mkubwa. Yani anapoongea inakuwa kana kwamba yeye ndiye waziri Wa fedha. Mara nyingi anatumia kauli kama "nimeagiza..., nimefuta... Nime...." Ila kwa wizara zingine naibu waziri huwa hawaongei kwa mamlaka kama ya Mwigulu.
Kwa mtazamo wangu ni kwamba inawezekana waziri wa fedha ni boya, au Mwigulu anaamua kwa makusudi kumfunika boss wake Na kujitafutia umashuhuri wa kisiasa.

Ni mtizamo tuu!!

Very ambitious guy trying hard to build self destiny ....!!!
 
Back
Top Bottom