Mwigulu Nchemba kugombea tena ubunge jimbo la Iramba

Mwigulu Nchemba kugombea tena ubunge jimbo la Iramba

Masikinii!!

Ile hotuba yake akitangaza nia itamgharimu sana.

Anarejea matapishi??
 
Huyu alikamatwa na mkemwa mtu gesti hivi iliishaje ile kitu?
 
Sasa huyu Mwigulu anataka tuamini lipi?
Mawevaliyochora nchi nzima au hizo brochures? Halafu mbona anaanza kampeni mapema sana? Mbona skafu hajavaa? Au ameona inamzingia na watanzania wanamuona mzalendo skafu?
 
Mwigulu ni moja kati ya wanasiasa nchini Tanzania ambao hawajitambui sababu za msingi

1.Mwigulu hatambui dira ya ccm badala yake anafikiri dira ya ccm ni kupambana na mfumo wa vyama vingi ndio sababu inayomfanya jina la Upinzani kutoisha midomoni mwake

2.Mwigulu alidhani kuwa kwa kupita kuchafua barabara zetu,mawe,mapango,na majumba ya watu kwa kujiandikia MWIGULU NCHEMBA RAISI WETU 2015 kungempa kura nyingi kwenye uteuzi wa raisi kumbe alituonesha ni jinsi gani mbavyo hajitambui na hatufai.

3.KUTOKANA NA HOJA HAPO JUU mwigulu alisahau kabisa kuwa mawe hayapigi kura.

4.Mwigulu hana uelewa na siasa za vyama vingi hajui jinsi ya kucheza na siasa za vyama vingi ili kujiweka kwenye nafasi nzuri ndani ya chama chake ndio maana wale wazee hawakumaliza hata sekuNde moja kujadili jina la mwigulu hata kwenye thelathini na tano bora asingeingia

5.Anafuata mawazo ya wanasiasa uchwara kama akina shonza na mwampamba ambao leo wanaitukuza ccm kutokana na kuondolewa kwao ndani ya CDM la sivyo wangekuwa wanaisema CCM vibaya kwenye majukwaa ya siasa na ndio waliomshauri kuwa mawe yangepiga kura

Ningekuwa mpiga kura jimboni kwako kura yangu ungeisikia tu
Dah , hapo kwenye nyekundu nimecheka mpaka basi. Badala ya kuwekeza kwa watu yeye anawekeza kwenye mawe, dah! Kweli nimeamini ukishinda na Lusinde (Kibajaji) anakupuna akili.
Halfu huyu mjamaa Mwigulu, alianza na siasa zake za kuchafua na kusingizia wapinzani akishirikiana na Kibajaji, akadhani ni sifa za kupata nafasi kubwa ccm, alivyotonywa kuwa hizo ni siasa uchwara, akaamua kujifanya mzalendo wa kweli, kumbe mnafiki mkubwa.
Tutaendelea kumkumbusha kuwa wenzake wanawekeza wanawekeza kwa wapiga kura na sio kuwekeza kwenye mawe.
 
Eti sasa hivi ndio anajidai mzalendo lakin jamaa amejaa unafiki wa hali ya juu..Alikuwa anadhan kutusi upinzani ndio kukubalika hovyo kabisa sasahivi ni LUSINDE=MWIGULU..kwa matendo na akili zao
 
Mwigulu anatakiwa kabla ya kugombea ubunge aende kufuta ya madaraja ,mawe n.k aliyoyandika haraka sana kabla #UKAWA hatuchukua nchi kwani atakuja kuyalipia kodi hayo mabango
 
Huyu jamaa nae apunguze
kimbele mbele
coz alikuwa anajua kabisa
kuwa hawezi pata hiyo nafasi
ya kuwa mubwa wa kazi pale
magogoni...

attachment.php

Hahahah😀😀mkuu sasa kama makamba aliutaka ukulu kwanini mwigulu asiutake...hebu angalia hadi kigwangala..😕
 
Afute uchafu aliouweka kwenye miaba, madaraja na kila mahali alipouweka. Mchafuzi mkubwa wa mazingira!!. Hafai hata kuwa mbuge.

Hivi huyu Mwigulu msomi alifikiria nini kuandika huo ujinga nchi nzima?

Waswahili waliposema MKONO wa MJINGA huandika popote hawakukosea.
 
Back
Top Bottom