Mwigulu Nchemba kugombea tena ubunge jimbo la Iramba

Mwigulu Nchemba kugombea tena ubunge jimbo la Iramba

Baada ya mwigulu Nchemba kukatwa kwenye kinyang'any'iro cha urais hatimaye amechukua fomu ya kugombea ubunge iramba magharibi.Mwingine aliyechukua fomu ni aliyekuwa katibu wa nishati na madini David Jairo.
 
Duuuuu!!!!!!AMA KWELI TANZANIA NI SHAMBA LA BIBI HADI JAH HERO????????????????????
 
Jairo anafuata nn? Tamaa mbaya sana huyu c alitoka kwa kashfa au ikulu imemsafisha pia?
 
Huku kwetu hata uue mtu bado unakuwa na vigezo vya kugombea hata URAIS.
 
Mwigulu afute kwanza mawe yote aliyojiandika kuanzia Puma
 
Halafu mwambieni akafute mawe yote aliyo andika kwamba yeye ni rais wa 2015 aibuuuu!

Kweli mkuu hayo maandishi nimeyashuhudua maeneo mbalimbali ikiwemo Tanga. Awatume wale vijana walioandika wakayafute.
 
Prof Kitila akiwa Chadema alionyesha nia ya kugombea ubunge kupitia ili jimbo. Sasa hivi mbona yupo kimya sana au ndio kapoteza matumaini upo alipo?
 
Ni haki yake ya msingi kugombea kama alivyo mtanzania yoyote yule, ni jukukumu la wapiga kura kumpa au kumnyima.

Mimi namtakia mafanikio,ingawa hakupata lakini amedhihirisha kuwa ni material
 
Huyu jamaa hana maana mzee wakubambikizia watu kesi na kuua watu aendelee kubweka huko huko alikokuwa .iramba mwaka huu asahau kabisa
 
huyu mheshimiwa naibu waziri wa fedha mwigulu lameck nchemba classmate wangu kapotelea wapi?

Maana tangu apigwe chini kwenye nafasi ya kugombea urais kupitia CCM ndio kapotea jumla mazima, mwenye taarifa zozote atujuze
 
kwani si yuko bize kufuta yale maandishi yaliyoandikwa barabarani ya uraisi ya kampeni
 
huyo jamaa rais wa baadae anahoja nzito na zilizopangika,,
ni kijana mchanga kwenye siasa lakn yuko vzr kisiasa,
 
Back
Top Bottom