Mwenyekiti UVCCM na mauaji ya Morogoro... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti UVCCM na mauaji ya Morogoro...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Aug 28, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Nimemwona shighela akilaani chama cha demokrasia na maendeleo kuwa kinahusika na mauaji ya kijana mmoja muuza gazeti msanvu morogoro .kasema iweje, "CHADEMA wavaae magwanda, skafu, halafu polisi aje apige kijana muuza magazeti?

    Haiwezekani hao ni chadema,"je hukumu ya shighela ni ya kiungwana? wakati serikali imesema inafanya uchunguzi ?

    Hizi propagada za nini?kwanini asiwe na subira kama chadema walihusika, au polisi si itajulikana.Kwanini awe mtu wa kudandia hoja ili kujijenga kisiasa?

    CHAMZO;CHANNE TEN TV SAA MOJA NA NUSU
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    You belong to your father, the devil, and you want to carry out your father's desire. He was a murderer from the beginning, not holding to the truth, for there is no truth in him. When he lies, he speaks his native language, for he is a liar and the father of lies.

    John 8:44

    Watu kibao Msamvu wameshuhudi live, huyu ni binaadamu kweli. Aende kwa kiongozi wake wa dini kwa counselling.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sijui CCM waliangalia nini wakati wanampa kazi huyo Shigella! Huwa anazuka kwa kazi moja tu - kulaani. Hana jipya, haingei kuhusu umaskini wa watanzania, ajira etc yeye ni kulaani! Mungu is Athumani.
     
  4. A

    Aaron JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    Ninamnukuu
    "haingii akilini police kuwaacha wafuasi wa Chademu na kuvamia wapita njia. Naomba uchunguzi ufanyike ili kubaini aliyehusika katika tukio hilo..
    MY TAKE...hivi huyu kijana/mzee maneno aliyoyasema kaagizwa na mtu au kakurupuka na kuongea na vyombo vya habar... inakuwaje anawatetea police akijua fika wao ndo walianzisha fujo.. Na kwa nini watumie risasi za moto... Pia hajui kuwa walikuwa wanaachia risasi ovyo ambavyo inaweza kumpata mtu yeyote???
    Kweli CCM inatuangamiza kama na hawa vijana wanafata mwelekeo wa wazazi wao...!!
    SERIKALI IMEPOTEA WANAGOMBANIA UFALME NA UMALIKIA.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona mtu mbumbumbu katika reasoning kama huyu mjamaa! Yaani kwa maneno mengine ana maana ya kwamba ingekuwa polisi ndiyo wanahusika, basi wangemlenga mfuasi wa Chadema aliyevaa scarf etc, na siyo muuza magazeti. So polisi wanatakiwa kuwalenga Chadema?

    Duh! Kweli CCM ina viongozi!!! That is why the party is sinking very fast!!!!!!!!
     
  6. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupatie jina lake, yamkini ni yule "chizi wa mitaa ya Morogoro", sometimes hutoa mapovu mdomoni akiwa anongea!!
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwanza yule si kijana kama CCM haina vijana basi haiwezekani mzee yule kuwa kijana. Nimeona Channel Ten anasema chadema Ndio watakuwa wamemuua muuza magazeti. Eti polisi hawawezi kuwaacha wenye kofia na mabango wa chadema na kwenda kumpiga muuza magazeti.
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    You belong to your father, the devil, and you want to carry out your father's desire. He was a murderer from the beginning, not holding to the truth, for there is no truth in him. When he lies, he speaks his native language, for he is a liar and the father of lies.

    John 8:44

    Watu kibao Msamvu wameshuhudi live, huyu ni binaadamu kweli. Aende kwa kiongozi wake wa dini kwa counselling.
     
  9. k

    karatta Senior Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio mwenyekiti ni katibu anaitwa Martin Shigela
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shigella ndio kiumbe gani iko?maana japo sikujuhi lakini kama ndio kimetoa kauli hiyo,basi naridhia kusema kua ubongo wake utakua sawa na wa kuku
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona mtu mbumbumbu katika reasoning kama huyu mjamaa! Yaani kwa maneno mengine ana maana ya kwamba ingekuwa polisi ndiyo wanahusika, basi wangemlenga mfuasi wa Chadema aliyevaa scarf etc, na siyo muuza magazeti. So polisi wanatakiwa kuwalenga Chadema?



    Duh! Kweli CCM ina viongozi!!! That is why the party is sinking very fast!!!!!!!!
     
  12. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    but no matter what they say we got something they cannot take away....................catch a fire.......................catch a fire............Robert Nesta Marley! Hayo wanasema ni maneno ya mkosaji na mwongo,UZURI MMOJA ccm WAONGO lakini KUMBUKUMBU na AKILI kidogo, tatizo siyo kwamba hawana kabisa!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    jamaa halina common sense, linaropoka tu, kwanza jamaa lishazeeka si kijana tena.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Si kuwa na akili kidogo bali kuwa na tope vichwani mwao.
    Hii tu ni uthibitisho kuw sasa vijana wa ccm ni ubwabwa tu!
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu inatakiwa awe shahidi namba moja.
     
  16. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tatizo nikisimu changu chamchina tu!Chukua Like kubwa!Mod mpeni hiyo kijana!
     
  17. a

    anatropia Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamko alitoa Martin Shigella ni moja ya kauli mfu watoazo wanasiasa wasiokuwa na upeo au waliopofushwa na propaganga.Eti------chadema ndo wamempiga risasi kijana Alli,Shigella atueleze,jana kulikuwa na majibishano ya risasi kati ya chadema na Police?mbona police wenyewe hawajasema ilo?uyu mwanasiasa kijana hana sifa ya kuwaongoza ninyi wana CCM other wise anawakilisha maoni potofu yenu
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anaonekana kama amelewa gongo.Halafu huyu ni mzee wa miaka 45 eti anaongoza vijana,sura imemshuka makunyanzi yamejaa kila mahali.Tumsamehe bure...
     
  19. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 943
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Akili ya maiti! Mbona vijana CCM wanaaibisha vijana wa kitanzania ?
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mimi siku zote huwa namuona shigela ni mgonjwa. Sijui wengine mnamuonaje.
     
Loading...